Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ối mẹ ơi 8-}
Nóng quá 8-}
1 ngày nhạt nhẽo :)|
Vô vị :)|
Chả có gì làm :)|
Nhạt mạnh :)|

Vừa từ biển về... Da đen đi nhìu:)... Lòng cũng nhẹ nhàng đi nhiều... Uh, biết đâu đây chính là 1 cơ hội để thay đổi, để mờ lòng, để thêm yêu cuộc sống quý báu này....

Bạn Hiệp ơi sa0 chán :( Thế bạn Hiệp chơi với tớ nhé \:D/ bạn Hiệp tối qua ngủ có xinh xắn ko :))
Mà tớ rất thix gọi bạn Hiệp là noob nhé, tên anh hùng nhé :))

bạn Huyền đã viết:
Bạn Hiệp ơi sa0 chán :( Thế bạn Hiệp chơi với tớ nhé \:D/ bạn Hiệp tối qua ngủ có xinh xắn ko :))
Mà tớ rất thix gọi bạn Hiệp là noob nhé, tên anh hùng nhé :))

Hức :(
Phòng ko có điều hòa khổ thế đấy 8-}
Chắc độ 3h sáng thì ngủ đc 8-|
Thế mà 7h30 đã phải dậy do có 1 thằng khỉ nó gọi điện đến quấy :)|

Hôm nay thay vì phải đi cả ngày :|
Thì nhờ 1 sự cố (ko biết là :)) hay :(( ) mà khỏi phải ra khỏi cửa :p
Đỡ phải hứng nắng :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ hôm nay khổ lắm í đi học k0 đc vào lớp í :( Bạn thần tượng hôm nay của tớ mặc áo xanh í, gorgeous lắm í ;;) Cuối cùng thì 3 con đi NZ chơi í, bùng học đi chơi xinh xắn thích thú lắm í :))
Mỗi tội nắng bạn Hiệp sướng thế :(

Nóng chết ng :(( Học nhảy mệt ko chịu đc :(( Xem Tiểu Ngư Nhi và Hoa Vô Khuyết tức quá cơ :((

nó cho mình cái cảm giác bất an sợ hãi bởi dù có stealth nó thì nó vẫn biết nick mình sáng + đọc status :(( mk

Nguyễn Thu Trang đã viết:
nó cho mình cái cảm giác bất an sợ hãi bởi dù có stealth nó thì nó vẫn biết nick mình sáng + đọc status :(( mk

yahoo 7 nhiều lỗi
mình stealth group family
sáng đến cơ quan mẹ vẫn đọc đc status của con toàn love love love :-s

nhưng mà tao đã hỏi hội trong group nó thấy tao onli ko
bọn nó bảo ko
chó thế ko biết X(X(X(X(X(

Hum nay là 1 ngày vãi soài 8-}
Ch? vs móc, mệt kih, nhưg bùn cửi :)) fa't hiện mọi ng` cũg thật dễ gần, vui tíh :)), nhất là ... ( hơi đẹp zai tí :x )
Onl đêm :-$ nghe Lít kể chiện Hạ Log, hix, bùn + tiếc + thèm :(( =P~
Ước j` ... :(

1 ngày mà mình bị ban nick 2 forum, đời cũng lắm những thể loại admin bựa.

bạn Thu Trang đã viết:
nhưng mà tao đã hỏi hội trong group nó thấy tao onli ko
bọn nó bảo ko
chó thế ko biết X(X(X(X(X(

Đáp án là thg kia dùng buddy spy :D
Chuyên để phát hiện nhg tên để invi :))

Trần đã viết:
1 ngày mà mình bị ban nick 2 forum, đời cũng lắm những thể loại admin bựa.

4rum gì thế :)) Ko phải HAO chứ :))

Hôm qua thức khuya quá :p
Y như rằng hôm nay ngủ quên đến 12h 8-}
Trời nóng quá :)|
Dậy muộn mệt lừ cả người 8-}

Bạn NOob thông minh thế í :x Nếu là HAO bạn í bị ban nick làm sa0 mà p0z bài đc í :)):))

ngày hôm nay, trời nóng quá, làm cho mọi người cảm thấy mệt mỏi
chẳng muốn làm gì cả
sang đến trường rõ chán
chiều còn phải quét nhà nữa :(( chán
hôm nay, thấy buồn quá, may là bây h vui lại rồi :)

Kinh khủng! Kinh khủng! Lâu lắm mới viết trong này nhỉ, thử viết cho nó dài dài.
Đầu tiên là thằng ý! Úi giùi ui! Ghét nhất thể loại mình nói mà nó làm như ko thấy gì! Ôi!!! Ghét nhất những đứa luôn tỏ ra tốt bụng tử tế, ghét thì phải nói ra chứ, bực thì phải xổ ra chứ [-( giữ làm gì. Một người tốt đâu phải là một người ko ghét ai 8-}

"Everybody needs someone to love :x
Everybody needs someone to hate >:p" cơ mà
Sống thế chắc mệt mỏi lắm ý nhỉ? Mình thì mình cũng muốn yêu tất cả mọi người cơ, mong tất cả đều yêu mình cơ :)) nhưng sao phải thế nhỉ? Mình đã cố rồi nhưng vẫn có những con lợn trên lối đi thì việc quái gì ko giơ chân đá một phát :)) dù sao cũng là lợn, dù sao nó cũng làm đc gì mình.
Đã những tưởng nó cũng tốt và coi mình là bạn. Ô hô nhưng mà ai nó cũng thế, nhạt thật! Bây h mình cũng thay đổi nhiều rồi. Không còn như hồi trước, toe toét toe toét, nhí nhảnh như con chó cảnh :)| Tại vì có nhiều chuyện quá! Vẫn thích sống tốt để lên thiên đường :x nhưng mà ghét thì phải ghét thôi, giả tạo thiệt thân, ôm hận ngàn thu chắc :)|
Hôm qua gặp 1 người và nghe 1 câu chuyện. Ngu ngốc là tự dưng quý, lục khắp klnet để tìm 1 số thứ. Chỉ đơn giản vì người ấy có nụ cười thật giống bạn ấy :) :-b lại ngu ngốc rồi. Bảo quên nó đi cơ mà. Mệt thế! Và vì người ấy giống mình. Yêu đến mức cuồng, yêu đến điên dồ. Mình chả yêu ai :)) mình chỉ bệnh thôi!
Kết hợp 2 cái: 1 là nụ cười thiên thần :x :* và 1 là tình yêu tha thiết :x người ấy thật là tuyệt. Tối qua cầm ảnh của đứa bạn ( người mà người ấy yêu). Bức ảnh chụp người ấy và nó, cứ ngồi nhìn mãi. ( cái ảnh này trông người ấy hơi ngu :))) Và che đi, chẳng còn gì trừ 1 khoe môi cười rất tươi, 1 khoe môi nhìn rất quen... Hay là thích người ấy nhỉ, biết đâu lại hơn là tiếp tục nghĩ về nó.
Nó ko tốt, rất ko tốt. Nó cho mình rớt đau rớt đớn. Giá mà cứ mãi đi bộ ở đáy vực còn hơn ngã từ đỉnh cái cây xuống đất 8-}

Có ai bảo là nếu đã bôi trắng thì đừng có dùng smiley :)) nhưng smiley thì vẫn phải dùng. Bôi trắng chỉ để những ai ko có nhu cầu đọc, ko phải nhìn thấy 1 cái gì đáng để đọc và đọc thôi :))

nếu ấy hiểu thì ấy đã là tớ :))
mà tớ cần ấy hiều à :-/ nhạt

Chỉnh sửa lần cuối:
Yeah ! Đang trên Sapa rõ sướng !:D
Nhưng tiếc là chỉ được ở đây có 1 đêm !:D
Tối nay thác loạn là điều hiểu nhiên !:D
Đi leo núi vãi lúa nhưng cơm vãi soài,không thể chấp nhận được !:))
Cuộc sống 5 thằng chui rúc trong 1 căn phòng 2 giường đơn thật vui !:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên