Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay ngủ wá đã :p
Bắt đầu chán vì ngày nào cũng ngồi nhà chơi điện tử :)| zzZ

Chủ đề này sao toàn dân Lý 1 & Pháp 2 mới Trung Anh zậy.S tham gia kí nào.
Cho tui hỏi nè, lớp Lý & Hóa & Toán có phải học hè không. Lớp tui học đến 12 tiết Sinh một tuần (bắt đầu từ 29/5)===> còn j là hè nữa.:(
Nhưng cũng phải nói là ở nhà cả hè chán hơn đi học. Không được gặp bạn bè, ngày nào cũng một cái thời gian biểu :ăn chơi ngủ nghỉ ==> oải lắm.Cấp 1&2 hè chơi xả láng, bây h vào Ams mới bit thế nào là nghỉ hè kiểu Amser :))

lớp tui tháng 7 mới phải đi học........mong mãi đến hôm đó!!!!! nghỉ nhìu bắt đầu chán rùi!!!!!

đang ngủ mà cả đống đứa buzz như điên. bực cả mình X(
sao trên đời này có hai người giống nhau thế nhở?:(( chết mất. ngắm ảnh người này mà cứ như nhìn thấy người kia. MN ơi. anh mà không đú là em thích anh rồi đấy. anh giống...quá

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời ơi tức quá :(( Viết xong mà vẫn còn tức :(( Khi nào gặp phải chửi thẳng vào mặt nó mới hả dạ :((

Đi chơi về phê quá
Hừ, tại sao lúc nào trong đầu cũng ... nhỉ >_<
Bực cả mình
đi chơi cũng không được yên nữa
về nhà lại càng phát cuồng lên
khổ thật, tại sao nó k chịu chui ra khỏi đầu mình :((
nhưng mà k thể gọi điện cho nó... cứ mãi là đứa gọi sao dc, k dc chạy đến gặp nó, k thể cứ mãi là đứa chạy theo... kệ thôi... kiềm chế thôi... nào...

Xem F1 sướng vãi !
Xem xong thấy phấn quá !:))
Schumi xuất phát thứ 22 về thứ 5 ! Vui không chịu được !;)
Đến nhà cô 45' mới lấy được mấy đồng !
Ức chế !:))
Chuyện ấy cũng đã cảm thấy nhẹ nhõm đi nhiều !;)
Tình hình là vui vui !:)) :))

Ság nay sg' điên :)) đc. dùg đồ ngon :)>-
Trưa fe`fo*~n ở nhà bà :)) oánh bài, ăn uốg, đú đởn :))
Tối thì chết vs cái điện thoại :(( sao mình khổ thế :(

8h, phóng xe trên đg HN....

Ko khí đã thoáng dần sau một ngày bụi đường tất bật. Gió mát trong vị ngọt của sữa dừa và hoa quả....:)), lên tận Trần Hưng Đạo ăn chè, ặc 11K/cốc, nhưng đc cái khá ngon.

Chạy xe lên lăng Bác, ...đông quá, đúng là ngày CN, nghe loáng thoáng bài "Bác vẫn cùng chúng cháu hành quân"...lòng thấy nao nao lạ. Nơi đây đã qua mấy chục năm, nhiều đổi mới, nhưng cái hồn vẫn là hồn xưa theo dòng lịch sử vô tận. Tôi ngồi bệt xuống bên những bờ sỏi như những người dân Hà Thành có thú vui dạo mát ở đây - hít hà mùi gió, mùi nắng chiều đã nguội, mùi cỏ mơn mởn xanh tươi. Cả quảng trường đã lên đèn, ko quá chói lóa nhưng trang nghiêm và lộng lẫy lạ kì.
Mấy ông bố, bà mẹ trẻ dắt con nhỏ đi chơi, hèm, nhìn mấy đứa nhóc ngộ nghĩnh, lon ton, lạch bạch, lẹp bẹp :)) [đúng nghĩa]...chạy quanh sân mà chết cười. Nhìn chúng mà nhớ lại quãng tuổi thơ chí chách hồi xưa...cũng con đg này, những bãi cỏ này, cùng bàn tay ấm áp của bà,...tôi đã đùa vui, mừng rỡ, khóc lóc mỗi lần chạy nhảy, vấp ngã, thả diều...
10 năm rồi, bây h bà đã xa chúng tôi, chà.... :)) lớn tướng rồi còn chạy nhảy như xưa làm gì? như tôi ấy, đang ngồi như một bà cụ non, tai đeo phone, đung đưa theo nhạc, nhớ về bà, về kỉ niệm, về anh chị đang ở bên Đức, một bà thì ở miền Nam................................................... những đứa cháu, đang cất cánh bay xa một vùng trời....

aaaaaaaaaaaaa
bực mình thế
tự nhiên bị dis X(X(X(X(

vừa đi tham quan hai ngày một đêm về.mệt nhưng vui nổ trời luôn.đánh bài nhiều chưa từng thấy trong đời, thức đến 3h sáng để sát phạt đỏ đen:)).nhưng vui nhất là "tài năng" âm nhạc đã được khẳng định.đầu tiên là song ca vầng trăng cô đơn với tuấn "sầu".được bạn bè ca ngợi vì thằng hát quá hay thằng hát quá tệ.chỉ hơi buồn thằng hát hay là thằng...Tuấn.sáng lại đi karaoke hát "5 ngón tay ngoan" nhanh gấp 12 lần bình thường thì được 92 điểm, hát "Bác đang cùng chúng cháu hành quân" sai nhạc, ko đúng nhịp điệu, bỏ ko hát một đoạn thì được..98 điểm.nhìn dòng chữ "bạn hát rất tốt" mà thấy...đau lòng quá.

Trần Hoàng Nam đã viết:
vừa đi tham quan hai ngày một đêm về.mệt nhưng vui nổ trời luôn.đánh bài nhiều chưa từng thấy trong đời, thức đến 3h sáng để sát phạt đỏ đen:)).nhưng vui nhất là "tài năng" âm nhạc đã được khẳng định.đầu tiên là song ca vầng trăng cô đơn với tuấn "sầu".được bạn bè ca ngợi vì thằng hát quá hay thằng hát quá tệ.chỉ hơi buồn thằng hát hay là thằng...Tuấn.sáng lại đi karaoke hát "5 ngón tay ngoan" nhanh gấp 12 lần bình thường thì được 92 điểm, hát "Bác đang cùng chúng cháu hành quân" sai nhạc, ko đúng nhịp điệu, bỏ ko hát một đoạn thì được..98 điểm.nhìn dòng chữ "bạn hát rất tốt" mà thấy...đau lòng quá.

bis bis bis :)) pó tay :))

vớ vẩn
j` mà hope với chả no hope
tớ đếm chết trưởng bây h 8-}
ngón chân kìa 8-}

trưởng noi gương ngón chân đi kìa /:) xem ai hơn /:)

:)| :)|
Đến tận giờ này vẫn ko tài nào ngủ đc :)|
Ko bít sáng mai mới đạy đc đây :)|

buồn ngủ quá :)| chết mất
bài tập chất đống :)|
ước j` ... thôi chả nói :))

Bọn nó đi SOS hết rùi . Chẳng đứa nào online cả :(( Chán quá :(( Chẳng biết hôm nay làm gì cho hết ngày nữa :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên