Xinh hay xấu có quan trọng không ???????????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nói thế, gọi là đẹp xấu không quan trọng nhưng mà nếu mà xấu quá thì hôn hít nó cũng khó trôi, gặp em nào viêm amidan hay hở van dạ dày thì ôi thôi

...sặc, bác Nam có khác...vẫn như ngày nào :))...

Vĩnh Nam thô vãi hàng
xinh hay xấu cũng tùy vào người nữa, nhưng để làm bạn thân thì ko nhất thiết phải thật xinh hay thật đẹp trai mà chủ yếu là bên trong chứ :D
nói thật thì bạn thân cần phải biết buôn mới dc :))

quan trọng, là điều kiện đầu tiên khi chọn gf, nhưng với tớ thì tớ ko đặt yêu cầu quá cao, chỉ cần trông ổn là được, nhưng sau đó thì tính nết mới là điều kiện quyết định. Chẹp, dù sao thì gf mà xinh quá thì khó bảo, khó dạy và khó giữ, mình thì cũng ko phải dạng hot hay cool boy gì cả ... Đôi khi cũng phải biết hài lòng với những gì mình đang có (ở đời phải biết mình là ai chứ :)) ) ko nên quá tham lam ... Mà yêu rồi thì xinh tất :)) Tớ luôn cảm thấy may mắn vì có 1 gf như trong avatar, ko quá xinh, nhưng với tớ, she's an angel :x

Chỉnh sửa lần cuối:
việt anh đã viết:
Vĩnh Nam thô vãi hàng
xinh hay xấu cũng tùy vào người nữa, nhưng để làm bạn thân thì ko nhất thiết phải thật xinh hay thật đẹp trai mà chủ yếu là bên trong chứ
nói thật thì bạn thân cần phải biết buôn mới dc
việt anh dâm dê, bạn thân mà còn phải nhìn cả vào bên trong, bên trong là bên trong áo quần á

Vĩnh Nam có cho mình xem dc ko ???
cũng chưa bao h dc nhìn bên trong của Nam :)) :)) :))

Yêu gì thì yêu nhưng mà lấy vợ cố mà lấy em nào xinh tươi dễ nhìn 1 tẹo, cho sau này các cháu nó được nhờ ^^ :mrgreen:

xinh với đẹp trai thì tha hồ mà giữ nhé! mệt. vừa vừa thui. tham thì thâm đấy mấy bố!

em phương bấn hay sao mà móc cái topic từ hồi napoleon cởi truồng này lên đấy

thì lâu lâu cũng phải bới móc ra nghịch tý chú Nam nhể :)),bảo là spam bài thì hơi quá tội tý,iem ý thích đóng góp ý kiến thì ta nên nhiệt tình ủng hộ !!

02-05 ngoài Nam béo,Kim Thắng,Thành Trung,Hoài Nam với mình thì làm gì còn ai dễ tính kỉu này,Nam béo nhể :))
Gái xinh hay zai xinh thì cũng nhiều (nhưng kím đc người hợp với mình là chuyện khác) nên ta cứ bàn luận sôi nổi vấn đề này nhá B-)......!! ^^

Rất chi là quan trọng :D Nhưng mà quan trọng ở chỗ: người đẹp mà ngu thì là hài kịch, người thông minh mà xấu thì là bi kịch. Quan trọng nữa là liệu người ta có ý thức được cái ngu, cái xấu của mình không. Các hãng mỹ phẩm thì nói "không có người phụ nữ xấu, chỉ có người phụ nữ không biết làm đẹp", nhưng thực ra đẹp hay xấu thì sinh ra đã thế rồi. Đẹp thì quan trọng, nhưng tính tốt quan trọng hơn! ;)

Mình cần con người tâm hồn của người ta,chứ kô cần vẻ bề ngoài,nó chỉ là đôi chút thôi(đối với mình,còn đối với người kc thì có thể wan trọng)...
Hà nói đúng...1 người con gái bình thường,hằng ngày bạn nhìn thấy,cũng không gây ấn tượng cho mình là mấy,nhưng 1 ngày nào đấy,người ta làm đẹp,kc hẳn với mọi ngày,đẹp hơn những ngày bình thương...lúc đấy ai cũng sẽ nhìn , nói,khen j đấy...vậy thôi...mình đã 1 lần như vậy....nói tóm lại...kô có can gai xấu...xinh hay xấu chỉ la tương đối mà thôi...đừng có bạn gái nào nghĩ mình xấu hay xinh,chẳng ai xấu,cũng chẳng ai là xinh nhất...với mình..ai cũng xinh...:*...

...ko wan trọng thì người ta tổ chức hoa hậu làm giề...:))

Công nhận chú Pi ạ. Vợ xấu--->Đang ăn cơm, nhỡ ngẩng lên đụng ngay mặt vợ thì thôi rồi, chả buồn ăn nữa, đi ngủ cho xong (anh em lại đại chiến ở đây hả Thắng Pipi ? :D)

Chỉnh sửa lần cuối:
...thoai đừng có chiến ở đây, đã từng nếm trải sự trừng phạt ở đây rồi, về giang sơn cũ mà tung hoành...:))

oáp, con trai no con mắt mà
ai là nhà khảo cổ học lôi topic này lên từ lòng đất thế :)) =))

Ku nào thích gái xinh i như rằng lấy con vợ xấu chỉ thiếu nước chui tọt xuống đất :)) cứ chờ xem :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên