Xinh hay xấu có quan trọng không ???????????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế này thì em gái đừng mơ mà có người yêu. t/y không có bao giờ thuận theo ý mình cả.(chẳng biết nói thế có đúng không) Còn TH chọn được cả người tài và rất đẹp trai thì hơi hiếm. Trước hết thử nghĩ xem họ có thể...không đã.

khi iu ng` ta xinh hơn, cư xử đẹp hơn, nói chung là cái gì cũng hay cả, thế thì tội gì mà ko iu, chắc anh Tôn ko có ng` iu ------>cú wa'--> nói linh tinh:D :D :D :D

Thế cơ à ! Hiền iu rồi hay sao mà rõ thế.
Để anh bổ sung thêm cho mà xem nhá, khi vỡ mộng rồi thì chẳng làm ăn được gì, lúc nào cũng như người mất hồn....Tưởng iu là sung sướng lắm hả. Được một thời gian thôi.
(thực ra mình chẳng biết gì cả...phang bừa vài câu)

ai bít đâu anh Tôn lại có kinh nghiệm đầy mình về vấn đề này ý chứ , nhỉ?:p
nếu mà nói như anh, thế thì ko bao giờ yêu được chắc, thực tế chả có gì hoàn hảo cả , thế nên khi yêu nó sẽ trở nên hoàn hảo, vì thế nên xấu cũng thành đẹp hết!>>> chả phải là được cả 2 rùi còn gì:đẹp cả trong lẫn ngoài!

xin hay xau ko quyet dinh tinh cach con nguoi nhung no cung la an tuong dau tien !! the nen con trai ai chang thich co nguoi yeu xinh gai!!!

Em chào cả nhà,lâu lắm rùi em mới được lên mạng đây.
Chà,topic nghe hay dễ sợ.Theo em thì thích ai thì cứ thích,nếu cứ nhìn vào mấy cái "ấy" bên ngoài thì bít bao giờ mới tìm được "PERFECT PERSON". Thực ra thì mình chỉ thấy 1 người thực sự "đẹp" khi mình cảm thấy "chết" họ thui<=== mà như thế thì vấn đề ko còn là vấn đề nữa:):D

Vân chỉ được cái nói đúng!! đúng thế, thế nên theo tớ ý, thì cái người ... ý, rất chi là đẹp trai!

quan trọng chứ , nhưng mà cón nhiều thứ khác quan trọng hơn ...... yên tâm đi :D

...Xinh chỉ là 1 phần của 1 con người, người ta thường nói "tốt gỗ hơn tốt nước sơn", hay là xinh chỉ có ảnh hưởng chứ ko mang tính quyết định :D...

Nếu là tình yêu đích thực thì yêu rùi mới thấy xinh nhất thế gian,.......(còn trc đó là xinh tuyệt vời),........

...Quá chuẩn, tuy nhiên cái nhìn đấy chỉ tồn tại sau 1 thời gian, còn khi đã... thì nhìn ai cũng thấy xinh con nhìn người ấy xấu mù...:mrgreen:

câu bài ghê thế mài
học trường nào lớp nào tao xin cái địa chỉ

Theo tớ là quan trọng.
Tớ thấy mọi người muốn tích cực hóa vấn đề nên hay "yêu rồi thì xấu cũng đẹp".=; =;
Nên bám sát đề bài điểm mới cao. Tách ra khỏi chuyện yêu đương thì ngoại hình càng ngày càng quan trọng.

Re: xinh hay xa^u' thi` co' quan trong. ko???????????

Vũ Hoàng Yến đã viết:
nay` , moi nguoi` oi, hoi? môt. câu cai', theo moi. nguoi` thi` con gai' xinh hay xâu' co quan trong lam' ko?, hehe, theo to' thi` kha' la` quan trong., noi chugn ko la` tât' ca?, nhung ma` to' ko nghi~ la` co' ai lai. ko quan tâm đên' xâu' hay xinh ca?, ma` ai thi` cung ~ bi ân' tuong. ngay tu` ve? bê` ngoai` , đung' ko?,thê' con` moi. nguoi thi` nghi~ thê' nao` vây?:mrgreen: :D :cool:
Nhìn cái bài đầu tiên của topic ko có dấu chả bùn đọc, nói gì đến góp ý! Chữ ký thì đẹp mà bài vít ... :|

dm thằng tiến ăn nói nghiêm túc vl thế:)) không góp ý được cơ à;))
theo ý kiến của e,xinh xấu cũng quan trọng mà nhiều khi là cực kì quan trọng
yêu thì bố nào chả thích em xinh,xấu thì cũng phải qua thời gian lâu lâu một tí
nhưng xấu cũng có cái lợi là ít người để ý,tập trung chuyên môn được tốt hơn,yêu người xấu thì ít sợ bị mất hơn.
thằng xấu trai đi marketing thì khó hơn đứa đẹp zai,nếu như ở cùng một trình độ.xinh gái thì đi ngoại giao cũng có lợi nhiều hơn
nhưng xấu hay bình thường cũng có lợi luôn cảm thấy mình bình thường nói chuyện dễ gần chứ ngoại hình tốt đôi khi lại nghĩ mình danh giá với đời,đời cần mình chứ mình éo cần đời(một số thôi,e không nói tất)
Còn về yêu,tốt nhất cứ yêu đứa xấu hay bình thường,e thề rằng mấy thằng tán gái giỏi,cứ con xinh nó quy về con xấu và ngược lại.
Đối với gái,nên chọn thằng nào đẹp zai:)),giỏi xét sau,có học nhiều có khi nói chuyện lại cao xa trời đất,éo hiểu tâm lí chị em
e xin hết

con gái chỉ cần 1 thằng yêu+ quan tâm thoai, đẹp trai ko cần thiết lắm đâu :)
Chọn thằng nào đẹp trai lại phải ghen tuông vớ vỉn vì lúc nào đi ra đường cũng có gái ngước nhìn theo nó, ôi hãi!
Nói chung, chả có `j quan trọng, yêu cái đẹp tồn tại chả lâu đựoc,về già nó cũng xâu xấu thế thôi :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên