:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

hix, Bao ơi , 10h thì tao chịu rồi, đi học, bảo đứa nào lấy hộ tao nhé :)
có j` tao mess sau :D
@ em: vịt ah` ;)) chị là vịt bầu đây ;)) thik chị chứ j` :D

Mẹ duyên thế [-x eo ơi chứ ở Mỹ con thấy các bạn í cứ bùng học đi chơi suốt í :))
@ Chị Đầm: à đấy, thế là nhầm rồi í hử? Í chị là chị chỉ cho em con trâu bảo đấy là con vịt con của em í hử? /:) Vịt của em iêu lắm í chứ bầu thì nói làm j`? >:)

Eo oi khiep cuc.
To la to dang onl ba`ng ma'y Mac o? co quan bolam, not PC, cho ne^n la` cha? hie.n duo.c dau' ma' j`
Da~ co' ga'ng nh ko the? na`o ma` di.ch duo.c doa.n dien~ van the' na`o la` ng` van minh cu?a me :))

**Chi. : Em dang fo^n ning in no'p vs 1 con vi.t chi. a. ;))
Vi.t tha.t k phai? vi.t bo^ng kieu? Click nha' :))
Ma` ta.i sao 10h chi. mo'i ho.c :(

To la to dang onl ba`ng ma'y Mac o? co quan bolam, not PC, cho ne^n la` cha? hie.n duo.c dau' ma' j`
Da~ co' ga'ng nh ko the? na`o ma` di.ch duo.c doa.n dien~ van the' na`o la` ng` van minh cu?a me :))

Đúng là kém văn minh có khác :)) Có mấy dòng mà cũng ko dịch được

Bây giờ mới phát hiện ra cả 2 đứa con gái "bé bỏng" của mình đều ko văn minh...ở đây bùng tiết nào detentions tiết đấy, detentions còn bị ghi vào học bạ. Văn minh là biết làm chủ mọi tình huống, nhưng trong trường hợp tổn thất quá lớn thì phải xem xét. Bỏ thi đại học ko "quá lớn" vì đằng nào Hoàng Ngân của mẹ cũng phải đi lấy chồng đẻ con, học với chả thi làm cái gì ;)

Chán quá, bọn này nói mãi mà ko hiểu...:-??

@ em: chị học từ 9h30 đến 11h mà em :( tưởng 9h còn qua dc :-s chứ 10h thì chịu 8-} hay em lấy hộ chị nhá :D

đứa nào lấy hộ tao nữa đi, tao học từ 7-11 h cơ :(
làm thía nào tao báo cho bọn tổ 3 đây, sổ đt phăng teo mất òi :(
@ Tân: khiếp, lộn 1 tí mờ, tao thik anh nọ anh kia đấy :"> cứ vít sai chính tả tí là hok đc thik lung tung nữa á :))
@ dì: đang định hẹn nhau hú hí, thía mà cả 2 bận rộn đều học với chả hành, QUYẾT nhá :D
@ jiz: hum nok tao nhắn tin sao mày hok nhắn lại :( láo :(
ava chị kia có cái áo màu hồng, xinh chế :x :">
@ xíu: về ít thía mà đòi đi chơi xa, con nè máu me thịt :)) cho tao máu với :">

khiếp mình đi chơi có 1 hôm mà đã lên hẳn 1 bài vào đọc toàn thấy vịt chả hiểu gỉ :))

To Phương : lại chả máu :-> đày đọa vật vã ở đây chả đi chơi bao h, vìa phải cho ngừoi ta đi chơi chứ nỵ :-|

Àh Phương, tại tao hết tiền di động chứ có phải ko thèm nhắn lại đâu :(. Chả có tiền mà nạp ý :(

Rồi mai lấy hộ chị Đầm cả con Phương, xong, tổ 1 cũng báo hết rồi, hết nhiệm vụ, tổ khác tao ko quan tâm [-x

**Mẹ: Văn minh đơn giản là văn minh, con tự thấy con là người văn minh, ít nhất thì bọn lớp mình cũng gọi con là Hoàng Hôn, con gái ông bà Văn Minh =)). Văn minh quá còn j` :">

là Hoàng Hôn, con gái ông bà Văn Minh
Có nhầm lẫn thì fải :-?
@Mẹ: vâng, con kém văn minh thế thôi, mang tiếng có mẹ đi Mỹ mà thế đấy :-<
@Xíu: tao e rằng mày nên lấy hình tượng con vịt làm chủ đạo bởi thời buổi 8x và vịt nó đang thịnh hành mày ạ ;))

Mọi người ơi khi nào đập phá ăn uống 1 bữa đi !! Hum trước đi chơi tiền quỹ lớp thừa Huyền Ngọc còn cầm 280k đấy nhớ !! Có gì mọi người góp thêm !! :x

TỪ TỰ đọi tao về cho tao góp với :D

sao thời đại 9x lại gắn với con vịt :D giải thích đi! tao đi về quê không ở thành thị không biết gì hết :-j

Con Hil có quả ava thật là 9 x :))

Ô xế mà mình tưởng ở quê đã thành chủ nghĩa con vịt rồi chứ? 8-}
Eo ơi hoá ra ở quê mà còn thành fố hơn cả thành fố nhỉ? ;))
Với lại tớ đang bảo thời đại 8x làm chủ xã hội nhá, 9x có đứa nào làm chủ xã hội rồi nào :-w mà với cả tớ là tớ đít 8x cơ, ứ fải 9x đâu :))

Con Quỳnh Phương sao k đi lấy học bạ /:) Mà mày có đăng kí cái trường gig QHX hay QHE gì ko? Mọi người đều có giấy báo của trường này trừ mày.

eo, nghe mà ghê, giấy tờ lằng nhằng rắc rối :( bao h thoát khỏi kiếp nạn này, thiện tai thiện tai :p
hum nay mưa, mát tỉnh cả ng` nhể :D

Có nhầm lẫn thì fải

Ờ nhầm thật =)). Lúc mình gõ mình cũng thấy mình nhầm nhầm :)).
Em xin lỗi, mang tiếng chuyên Văn, em gái ạ.

*Mà nhá, tớ là tớ ko theo bạn nào hết nhá, Con Vịt của tớ là tình iêu suốt từ tháng 9 năm ngoái rồi ;)), chỉ là giờ mới công khai thôi.

I'm not 9x, not yet 8x, vì là sêri đời chót :">
<sinh cuối năm nữa mà, cố tý nữa thì 9x rồi nhá :))>

@ Beo : HQT 701 , NTH 457 , HCH 501 mày ạ !! Check giùm tao nhé ! huhu sai sót gì thì tao đi chết đây !! :((

Đến lúc mẹ về còn khối thời gian bàn bạc mẹ ạ :>
Con vịt ko fải là 1 sáng tác bị bắt chước, nó là một chủ nghĩa được nhân rộng trong giới trẻ hiện nay khi nhà nhà iêu vịt, người người iêu vịt (không iêu thì cũng ta đây là vịt chị Đầm nhỉ ;)) )
Đấy, mẹ về rồi con dạy mẹ tinh thần iêu vịt ;;)

Bây giờ lại còn từ cả mẹ nữa:-<

À mà lớp mình lên kế hoạch đi chơi đâu đi nhỉ?

đây đây
mày cứ từ từ đừng nóng :))

đợi hết thứ 3 này , tao xong cái presentation tao sẽ tích cực tìm kiếm

chắc là đi biển thôi đi biển nhớ nại nớp 10 8-> đi biển mặc bikini mới vui đc :))
nhưng tự dưng sao tao thích đi sapa thía =))
căn bản là mấy đứa ở nhà cứ đầu độc dạo này nóng ghê lém làm tao chỉ thích lến sapa 8->

Back
Bên trên