:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

thế trâm đi á :O! khi nào đi sao tớ ko biết gì ! đi đâu
thế con Tân có thi đại học ko
thế moi người còn lại đã khởi động ôn thi lại chưa
thế lớp mình sau mùng 10 thi xong các thứ có định đi chơi đâu ko :-| plz ! đi đi! cho tao mới con Lan đi mới truơc 15 nhé :-|

Honey đi chơi là chắc rồi, cơ mà Honey thì chưa chắc đâu ;)) ai bảo Honey tự dưng đi làm quản gia làm chi cho khổ >:)

=)) anh nào của mày cơ?
=)) chết mất thôi
=)) ối ava của tao và anh của mày
@Xíu: thi đại học tớ có đi chứ. Tớ đi chơi :D
Mà eo ơi, tinh thần đú đởn cứ gọi là tràn trề. 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
"u wailked into my life" là sao :( là phôn-ning in nớp ấy hử :( thía anh í là anh zịt gọi mày là "chicken little" ấy hử :( nản :(

cho tao mới con Lan đi mới truơc 15 nhé

Hờ hờ, 12 tao mới thi xong. Đi 13, 14 nhé B-)

Mà chúng mày, cái cục đen đen bẩn bẩn trên ava con Tân nhìn ra anh Sơn là sao? Tao chả thấy cái gì cả :))

Ava tao đẹp thế chả đứa nào ghen, ngu [-x

phôn ning in nớp là cái gì? :"> ấy cứ nói thế tớ ngại :"> mà có cái chữ walk cũng viết sai [-x thế mà còn bày đặt anh nọ anh kia của tao :))

helo mọi người vào chào mọi người cho vui thôi chả có cái vẹo gì để viết cả:)) Dạo này nhạt lắm rồi:D Thi Tốt nghiệp xong như kiểu nhẹ nợ í, chả có động lực thi đại học gì cẳ-} cả ngày chỉ ăn với ngủ8-}

Chị cũng thế nè!! Mâm bắt chơi nốt hum nay để mai còn học !:((
@ Trâm : Trâm đi đâu ? :-O
Quyết tâm thi xong họp Đảng Men nhé ! 13-14 gì đó đi đâu đi !! Đi biển ko cả nhà ? :x

Hớ hớ, mình đã ko dám đả động đến việc đi chơi (đặc biệt là cái nỗi lòng biển cả) để cho chị em còn yên tâm học hành, thế mà cái con Quỳnh Phương kia đã lôi ra rồi. Đã thế thì...lôi ra luôn một thể :D Đi biển đi!!!

ừ ^^ nếu làm bài ko ra j` thì biển cũng là 1 giải pháp để .... quên đời :))

Đi biển đi :))
Em nhớ hồi lớp 10 lắm rồi :D
(thích đi lắm nhưng k dám có ý kiến vì k thấy ai nói, nói lại bị oánh hội đồng vì k phải thi ĐH lại còn lắm mồm :)))

Nhân tiện thông báo :
Mùng 10 tháng này các chị em phải đến trường lấy học bạ với cái giấy gì ý (quên mất :D) từ tớ nhá :D
Chi tiết thông báo tiếp sau :p Cứ nhắc thế cho mọi người đỡ quên
:D

Chỉnh sửa lần cuối:
ừ đi đi! nhất định cơ chứ ko 16 tao đi mẹ nó rồi :( chả bao h đi đc nữa cã
tầm 13 đi đi cho hội phó nhạt nhẽo đi với :((

To em iu miuu miu Hil! :)) toàn vần iêu ;;) sao mày thi gì muộn thế người ta tầm 10 là xong mày chơi đến tận 12 :0 :-|

Đi biển nhưng đừng đi hải thịnh nhé :D tao sợ gặp lại người yêu cũ ở đấy lém =))

đi tuần châu đi! đốt tiền cắm lửa trại ở biển 8-> ôi .....8->

Đi biển đi :))
Em nhớ hồi lớp 10 lắm rồi :D
(thích đi lắm nhưng k dám có ý kiến vì k thấy ai nói, nói lại bị oánh hội đồng vì k phải thi ĐH lại còn lắm mồm :)))

Nhân tiện thông báo :
Mùng 10 tháng này các chị em phải đến trường lấy học bạ với cái giấy gì ý (quên mất :D) từ tớ nhá :D
Chi tiết thông báo tiếp sau :p Cứ nhắc thế cho mọi người đỡ quên
:D

Nếu ko nhầm là giấy báo đỗ TN tạm thời :D . Em ạ :p
Chúc các em thi tốt nhé :D . Dù thời kỳ này chẳng khác j oánh vật ..Cứ lôi ra học là ngáp rồi ...Hồi xưa chị toàn thế :">

Àh đâu, tao quên đấy :|

14 tao mới thi xong chứ, hôhô 8-}

9 --> 11 là thi Mỹ Thuật còn 12 --> 14 tao mới thi Mỹ thuật CN.

Thế là ở nhà àh? :((

aaaaaa :((
ko biết đâu sao trường mày thi gì vớ vẩn thế :((
14 mấy h thi xong :(
thi xong đi luôn đến 15 về :))
tao chả biết có đc ko vì 16 tao đi rồi ko biết bố mẹ tao có cho đi ko
ko có Hil đi! đời Sim còn gì là ý nghĩa 8-> ;;) :*

Đấy, tao là tao cũng máu thế, nhưng mà tao thi vẽ cả ngày 6 tiếng cơ :((
Khoảng 3h chiều mới xong :-s. Chả nhẽ đi đêm :((

Sim ơi chờ Hil :))

Chẹp chẹp !! Lần này những đứa nào đề xướng mà ko đi là chít với tao đấy nhá !! Đi biển nào đấy thui chứ sợ đi Quảng Ninh Tuần Châu đông đúc quá !! Thích tìm nơi bình yên để nương náu !!
@ Beo : Mấy giờ sáng đến gặp mày đấy ?

Để tao thăm dò xem văn phong mở cửa lúc mấy giờ rồi sẽ hẹn lại chúng mày :D

@ Hil : sao cháu thi muộn thế :((
@ Xíu: sao mày đi sớm thế :((

Cái con Xíu này sao vừa về đã đi? Đổi vé máy bay đi đi, chỉ làm khổ con gái tao, Hoàng Ngân của mẹ nhỉ?

Back
Bên trên