:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

3 năm kiếm củi đốt trong 3 ngày
thật là terrible :(
nhưng trong những ngày này bọn mày nằm gai nếm mặt quên ăn quên ngủ, ruột đau như cứt nước mắt đầm đìa rùi thì chả có cái ný gì là không thi tốt cả :->
Thông minh vốn sẵn tính trời lại còn dc thêm cái tính cần cù chăm chỉ
Đảng men là không ai bằng :*

Thi thật tốt giết địch sử, địch văn, địch toán, địch lý, địch hóa, địch anh nhé ( bỏ mẹ nhiều địch phết nhỉ :)) ) nhưng mà không sao ! chị em ta cùng vượt qua đc hết

yêu bọn mày nhiêiu nhém :* ! cố lên nhé :*! rùi thi xong báo tin mừng cho tao :*
Đảng men vô dối! vô địch :*
anw, để make sure! tao cầu chúc cho bon mày vào thầy đàn hay bất kỳ 1 cô thầy dễ thương ams tương tự thế trông thi :D
GOOD LUCK :*
mai rồi.........8-> cố lên :)

Yêu mày thế Xíu ơi :* :* :*
Anw, chả có chuyện thầy cô trường mình trông đâu, đại fúc đại cát thì là gv cấp 3, chứ ko thì là đại học diễu xuống đấy :-ss
Ồ các bạn địch, chúng ta chiến nhau thôi >:)

Mai rồi chị em ơi chiến thôi chiến thôi à húuuuuuuuuuuuuu
e đi cày típ đây, năm nay phải tập bơi ko dùng phao rồi :(

buồn ...

tốt nghiệp xong chị em mình tan tác đi đâu ...

Cả nhà thi thật tốt nha :D
Quyết chiến quyết thắng :x
Có tình hình đề đóm gì tối nay mobile nhá :))

Thi tốt mọi người nha :*:*:*
Thi xong 2/6 về nhà tớ đập phá ;)) thông tin chi tiết sẽ mess sau :D

Đọc Hịch Đảng viên con Xíu viết tao tăng thêm sức mạnh :))

Đêm nay quyết ko ngủ :D

Cố lên chiến sỹ đồng bào :x

em đã ngủ được 1 giấc !! :x Sáng ra nhận được tin nhắn đề chả bít đúng sai thế nào! :(( Thui đành học vậy !! 4 rưỡi rồi !!

Hơi muộn một tí, nhưng vẫn sớm cho môn Sử :D Chúc cả nhà thi tốt, ko đứa nào ốm, ko đứa nào thức khuya mà buồn ngủ, và đặc biệt đứa nào ôn tủ nào trúng tủ đấy! Tớ ko ở nhà động viên mọi người được, nhưng chắc chắn tớ về kịp để chúc thi đại học :) Sắp về rồi!
À mà thi đại học xong có ai muốn đi chơi ko, ra biển như hồi xưa í. Tớ đã lỡ nhiều dịp rồi...mà có đi tớ hứa sẽ ko đâm đầu vào xe máy (+ô tô) giống lần trước nữa :D Có khi báo lại để tớ sắp xếp!

Lâu lắm mới thấy Lan vào topic lớp mình !! Dạ này busy lắm hả mày ? :D
Nói chung thi TN xong đã rồi mới có thể nghĩ đến ngày mai.........:(

Hị hị, qua rồi, từ nay đốt sách vở Hóa :))
Mai nữa thôi, nhẹ nhàng hơn hẳn :D
Cố lên cả nhà ơi :x

Mẹ tao vẫn busy mà :-j tuy nhiên tinh thần đi đú của lớp mình vẫn đỉnh cao lắm, ko mất được :))
Ngày mai, ngày cuối :) Cố nốt nào :>

À hú :))
Thế là xong, đốt cả lý lẫn hóa lẫn sử lun í :x

Mai quần nhau với Toán Và Anh, ah mà đỗ tốt nghiệp rồi chúng mày ạ, mai làm mỗi môn 5 là cũng đc roài :))

Mai còn Toán nữa !! Cả Đảng mình cố lên nhá !! :x

ừ, vẫn bận, nhưng nghĩ đi nghĩ lại đời người cũng cần đú đởn một tí ;)

đc đấy :)) câu này của con Lan đc ;;)
mọi người thi nốt 2 củ khoai rồi cùng nhau lên rừng xuống biển ăn chơi phè phỡn nhé ;;) :X

Thấy chúng nó hẹn hò đến nhà con Đầm mà !! Chắc mai mình đến ! :x Sang nay thi oán vô đối !! =))

Nhục !!! Tiếng Anh sai 2 câu rồi :(( Đập đầu vào mông chết đây :))

Keke, DONE!!!
12 năm học đã kết thúc !!!

Phởn quá !!!

Back
Bên trên