:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

Ko hiểu gì luônT_T
À, mọi người có biết xem điểm thi ở chỗ nào ko?
QP, có tin gì về đĩa gọi cho tớ được ko, thế nhanh hơn?

@ QP : Tao chưa giở học bạ ra xem lại nhưng nếu k có QHX, QHE hay QHF là yên tâm rồi :D

@ Trâm Sr Trâm tớ qên mất !! Rosewell đúng ko ? :) Gửi off cho T roài đó !

t mới làm tóc xoăn >>>>>>. ôi!!!!!!!! thật là kinh khủng !!!! dã man kinh!!!!!!!!

=)) trẻ sướng thế còn gì :))! mày muốn dc gọi lớp 9 hay nhu con ze hôm nay nó send ảnh cho tao qua ym, tao open trong lớp học con trung quốc ngồi cạnh tao xem xong bảo Who is this? your mom??? =)) vãi cả hàng tao ngồi trong giờ cười lăn cười bò ko học dc! nhưng show nó cái khác lừa tình nó bảo xinh thế ;;) mãn nguyện nhé ze :*

ừ đc đấy! về đi chị em mình cùng đú đi làm
tao cũng thích đú lại hồi xưa

muốn già thì khó j` mà phải làm tóc xoăn. [-x.
Tao đủ già rồi, chả cần xoăn ;))

Mà nhá, mẹ với Xíu nhá, đừng có rậm rịch đi chơi hết cả lên, con nóng lòng ko thi được là chết đấy.
Khổ lắm cơ :((

Hic dạo này tao chán đời quá!! Chịu bao nhiêu áp lực !! Nhà tao ai cũng nói lắm !! Bực ko chịu được !! Ức chế mà cứ phải giữ trong lòng mới ức chứ !

@ QP : Chuẩn bị thi đến nơi rồi :X Đừng bực :X Ngoan nào :X Cố lên rồi chị em ta đi đàn đúm :)

@ Ze : Một chiêu thức để mày lấy tinh thần thi ĐH hả :)) Tao ngồi nhà tưởng tượng đã thấy "thật là kinh khủng" rồi :))

@ All : Cũng đang định đi làm mới bản thân đây :D Ai có cao kiến gì k :))
Chắc chờ con Xíu về đi đú với nó cả thể :D Cả Lan nữa, về nhanh ta đi đại tu nhan sắc nào :))

Đọc buồn cười quá...đến mức chả biết nói gì nữa :))
hé hé

to QP : làm seo làm seo :-SS hóa ra bố mẹ maỳ làm mày bực à ! thế tao ko oánh đc rùi :-SS
lại chuyện bát đồng quan điểm thi cử à :-?
có gì buzz ym bạn kể bạn nghe xem nào :-|
to beo : tao chỉ khuyến khích con lan làm xoăn thôi =)) mặt mày đủ già rùi ko đc làm xoăn =)) ! b-) chỉ đc ép thẳng cắt tém thôi :))

Chiều 29/6 mẹ bay từ Chicago về, nhưng phải đến 1/7 mới về tới VN (khốn nạn thế, đi thì được thêm một ngày mà về thì mất một ngày)
Nói tóm lại la 1/7 mẹ về, con báo cho mọi người ra đón (và nhớ mang theo quà!)
:D

Con sẽ nhớ bảo những người có điều kiện ra đón và mang theo cả tinh thần chuẩn bị lấy quà từ mẹ :>

mày phải nói giờ thì mọi người mới ra đón đc chứ con kia

tao bay từ bên này là 10 rưỡi nhưng vì ko có đứa nào cùng giờ share taxi nên phải leave boarding từ 4 rưỡi 8-> tao chết đây! ăn nằm vật vã ở sân bay à

ngày 21/6 8-> 8 days left 8->

tao đáp máy bay ở hcm lúc 4h :-/ chờ 2 tiếng :-| xong bay vìa hà nội lúc 8 h :x tối :-|
thế nên kẻ lịch trình than khổ với bon mày thôi! 8h thì bọn mày không ra đón dc :)) mấy ngày sau gặp :x

@ Xíu : Chỉ em yêu mới hiểu ! :x
@ Beo : Tao luôn ngoan mà !! Yêu mày thế !
@ mọi người : Biết điểm thi chưa ?

Back
Bên trên