:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

oh yeah oh yeah các đồng chí, đáng lý ra là mai các đồng chí sẽ có 1 cái bánh to oạch mà tôi với con Miu nhà tôi vác đến. Nhưng vì hôm thi toán mặc dù đã được dặn trước mà các đồng chí vẫn phũ chó mèo nhà chúng tôi, ko chịu ở lại ji cả(có mỗi đồng chí chủ tịch Tony Hùng lượn lờ quanh đấy, nhưng chả nhẽ lại mời đồng chí ấy đi an8-}???) Vì thế cho nên là chúng tôi dỗi rồi, vì thế cho nên là ngày mai chúng tôi bùng, các đồng chí đừng hòng có bánh mà ăn, đồng chí chủ tịch cũng sẽ đcj thể là cao huyết áp với chả nổi cơn tam bành:D
Quả là 1 mũi tên trúng 2 con chim:D

Ờ đấy, tôi là tôi cũng dỗi rồi, chó mèo nhà chúng tôi cùng nhau bùng học ... Các đồng chí có muốn sám hối thì sám hối đi, đừng cậy người thì ko ăn được thức ăn chó mèo [-x

**Đồng chí Sím Xiu:
Tôi xin lỗi đồng chí, tôi ko hề có ý bơ đồng chí, nhưng mà chị tôi ngồi máy cả tối để viết tiểu luận, tôi mà có 1 ph nào ngơi nghỉ tôi down ngay cho đồng chí.
Mà có 2 vấn đề: 1 là tôi ko biết đồng chí Ngọc Kinh là đồng chí nào :-O
Vấn đề 2 là mạng nhà tôi giờ mà down được thì tôi chết liền :|.
Mai tôi sẽ ở nhà Tân, down, nếu đồng chí vưỡn cần :|.
Yêu đồng chí :x

Mà ava tôi có giai rồi :x, hơi đẹp, nhể? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình là đồng chí rủ lòng thương đồng chí Sím Xiu thì down xong mang qua Phùng HƯng, 14B chứ ko phải 125:D
Tôi nghĩ đây là ước nguyện cuối cùng của đồng chí ấy8-}

Em mượn acc của chị một tí nhé ;)
Thấy các bạn post bài mà mình dek làm gì được,ức chế quá :((
Hôm trước sửa hồ sơ, sửa địa chỉ i meo, bọn kia ko gửi cái gì cho mình xác nhận, bây giờ vào được chứ ko post được, kay thế.
*** chúng nó X-(

o, the' cac' don`g chi' hok khen j` ava cua tui ah` :"> :p
vezy se.c-xy the' muh` :">

dạ vâng, sexy vãi ạ:D
Mà các đồng chí hôm nay ko đến lớp thật là một hạnh phúc lớn. CHả hỉu hôm nay đi học làm cái quái j`. 2 tiết Lý chữa bài + chia điểm, mặc dù cô Lan đã khích lệ "các em có j` sai sót cứ báo, em nào hôm nay đi học sẽ được giải quyết, còn lại thì ko :D " nhưng bới mỏi cả mắt vẫn ko tìm ra được cái j` đáng để lên điểm :(. Kĩ nông thì học tiếp mấy cái j` đấy, thề hiểu được chết liền :D. 2 tiết Văn thì thôi rồi, các đồng chí về viết bản "tự kiểm điểm" đi nhé, t5 nộp cho Hói boy, hum nay bọn tui đã cố gắng discuss (theo lời HB) nhưng bi đát lắm, vẫn phải viết như thường. Viết đi nhé :(

to đồng chsi miu HIlton : ava đồng chí thật sự đáng khen gơi
còn về khoản down thấy đồng chí dạo này chăm chỉ học hành tấn tới như vậy tôi rất mừng vậy nên tôi quyết định dù cần đến đâu cũng chỉ nhờ đồng chí down 1 bài thôi :thôi nhé_ngọc linh ( not kinh :D )( từ cả 1 an bum xuống còn 1 bài :)) )

cám ơn đồng chí Tân nếu cho bạn tâm giao của tôi là MIu hilton down ở nhà đồng chí
chân thành cám ơn :x

Hôm nay tiết học sáng làm mình dẫn đến một hậu quả là mình ngán Văn quá bỏ học thầy Túc, thầy ơi, con xin lỗi, có gì thầy đem sổ đến tình với Đồng chí chủ tịch của con:(
Ờ, hôm nay đi học vui đáo để nha, Chủ tịch hôm nay cương quyết hơn bất kì hôm nào và cũng vô lí đùng đùng hơn bất kì hôm nào:-?? Chủ tịch có ra câu hỏi, thảo luận cùng các Đảng viên, đang chưa kịp mừng Đảng mình dân chủ ghê, các đồng chí nghe câu hỏi có dân chủ không:
-Các bạn thấy những quyết định kỉ luật của tôi có quá nghiêm khắc không?
Và sau khi một mình đồng chí Chủ tịch chiến đấu với 19 ĐảngMen của chúng ta, kết cuộc, đồng chí Chỉ tịch thắng với lời kết, đại ý:
-THôi, cách của tôi là đúng nhất rồi, các bạn cứ thế mà làm\:d/
Hay quá ta!
Còn một thông báo nữa với các đồng chí bùng hôm nay, các đồng chí chuẩn bị cái giấy xin phép nghỉ hôm nay đi, không thì hôm tới Chủ tịch hỏi thì khốn, nói là không biết thì không xong với HB đâu, vậy đó!
To đồng chí Xíu Sim:Cám ơn đồng chí lắm lắm, đời đời ghi nhớ,không quên ơn^________^

Chỉnh sửa lần cuối:
Kính thưa các đồng chí, tình hình cụ thể như thế nào xin thông báo lại với tôi để tôi chuẩn bị kế hoạch ứng phó với những tình huống xấu nhất có thể xảy ra >.<

Ah 1 tí nữa tôi sẽ lên tàu rồi trở về với các đồng chí :*

Chào thân ái và quyết thắng :*

@Nhót: hơ hơ thanx:D:X Đấy có mỗi đồng chí Nhót tuy ở Đảng ngoài mà rất có lòng:D
Hôm nay tôi đang phè phỡn thì phải hộc tốc chạy về trụ sở Đảng ta, nghe đồn đồng chí CHủ tịch cáu lắm. NGờ đâu cũng thường thôi. Co muh càng ngày đồng chí ấy càng lẩn thẩn, đang mắng đảng viên xa xả là nhảy sang cụ Chế Lan Viên với lại "cái nhìn biện chứng" ngay được8-}
Ôi cái lúc đồng chí ấy xuống giọng ân cần chứ: "nhân tiện có kha khá đồng chí ở đây tôi muốn hỏi ý kiến các đông chí về một chuyện...." tôi với đồng chó Lilo chắc mẩm : tham wan tham wan tham wan...=p~:D dè đâu: "các đồng chí có ý kiến gì về các biện pháp của tôi8-}

ơh! đồng chí my đi đâu mà lại lên tàu , lại còn tình hình khẩn cấp :-/
mọi người có đi xem gặp nhau cuối năm ko :D

đồng chí siu hôm nay ở nhà 1 mình
có đứa nào nhân hậu muốn dọa ma nó thì cứ việc gọi điện thoại rên rỉ :))( nhà nó gần nghĩa địa đấy )
yên tâm!tao ko mách lại đâu :p

công nhận, đồng chí Chủ tịch Tony Hói ngày càng nhạt B-)
nói suốt 2 tiết cuối cùng tóm lại dc 1 vấn đề: lớp ta ko bao h có chuyện 100% hạnh kiểm tốt====> hạnh kiểm bây h có chỉ tiêu :))
và ai là người quyết định những vấn đề đó 1 cách.......bất công nhất B-)
còn ai nữa ngoài "Thiên hạ đệ nhất....ít tóc " :))=))

====> Vớ vẩn, nhạt nhẽo, độc ác, vô duyên .....B-) Hói nên bị cách chức

ơh! đồng chí my đi đâu mà lại lên tàu , lại còn tình hình khẩn cấp :-/
mọi người có đi xem gặp nhau cuối năm ko :D

đồng chí siu hôm nay ở nhà 1 mình
có đứa nào nhân hậu muốn dọa ma nó thì cứ việc gọi điện thoại rên rỉ :))( nhà nó gần nghĩa địa đấy )
yên tâm!tao ko mách lại đâu :p

Đồng chí nghĩ tôi ko có mắt mà đọc mấy cái dòng kia của đồng chí ah:))
Vừa nãy bị 1 cú ĐT gọi đến, ko nói gì :-SS mà mình thì đang ngồi trong bóng tối :-SS

thêm một ngày nữa được sống
thanks mấy đứa an ủi em

to HIlton: ko có cào cấu gì cả, người ta chỉ ghì vào thôi mà

to my: tao nghe con Phanh kể nhá, chả hiểu mày đang đi với ????

chúc mừng sinh nhật MIên ngày mai

Chỉnh sửa lần cuối:
Con MIu đừng nản:) Còn nước còn tát:)Vẫn còn 1 chuyện vui:D Cái bánh bọn mình mùng 2:D
@4Thanx chị 4

Chỉnh sửa lần cuối:
Vẫn phải mượn acc của con chị mình :(
Hép pi bớt đê sn Siu _ 1 đảng viên ưu tú của đảng Men.
Nhân tiện: bọn bùng nộp một chồng giấy phép giả mạo mà Tony cũng cứ bắt nộp thì điên bố nó rồi.
Còn cái vụ bản tự kiểm điểm là thế nào các đồng chí cho biết thêm chi tiết tí. Cả cái chỉ tiêu hạnh kiểm gì gì đó nữa 8-}

bực mình quá, định làm bao nhiêu thứ mà chẳng làm đươc j` cả, chỉ vì mạng đơ, chán lắm rồi.....:((

YO YO CHECK IT OUT ... LU AND MIU PỜ RÔ ĐẮC XỪN

HÁP BI BỚT ĐÂY TU LU​
:D

GẦU GẦU GÂU GẦU MÍU MIU

GẦU GẦU GÂU GẦU MÍU MIU
...

Bài trên là bài Happy birthday tiếng Chó Mèo :x

Tối qua Miu ko nhắn cho Lu được, Miu sori nha, mệt quá ngủ quên mất :">

Back
Bên trên