:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

Hôm nay bùng học cả ngày, ở nhà mang tiếng ôn thi, nẫu hết cả ruột :(.
Hẹn hôm nay và ngày mai lỡ hết cả rồi ...
Ai đi đâu em bám càng :((

Lâu rồi ko lên :|

Các bạn đều có tên mới :(( :(( :((

Thế này gọi là
"Năm mới năm miếc cũng phải tên cho nó Tây Tây một tí chứ, chả nhẽ chưa tối đã rúc vào ngay, hì hì..." - Tony Hùng

ôi, xông cảm, em bị ngộ chữ rồi :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
====> các đồng chí thấy đường cong cơ ản của tôi thế nào ;)) :">:))
đổi cái này cho nó nghệ thuật các đồng chí ạ, hị hị ;))
quả ava đu thang dây vừa rùi ghe wa' :"> cái thằng cha lái máy bay nó làm cho mình chóng hết cả mẹt, chụp xong cái pic mà quay quay như ăn phải bả:))

Happy X'mas toàn thể Đảng Men :));;):x:*

Merry X'mas toàn Đảng, toàn dân, chuẩn bị đón đánh giặc.
Good luck 2morrow:)>-

Merry Christmas !!!
Năm mới thắng lợi mới cho DangMen >:-D<

Xíu ơi
sao ko lấy ảnh Jess Sim trong clip "These boots are made 4 walkin" cho giống ava YM của Xíu hum trước ;))
<-- ava siêu mẫu :))

yêu cầu đồng chí nhót đề rõ tên 2 siêu mẫu nhé :))

cả nhà hôm nay có đứa nào ra đường chơi ko :)

mai thi tốt nhé

CHÚC CẢ NHÀ GIÁNG SINH + 1 NĂM MỚI VUI VẺ :X :*

hix!! cuối cùng em cũng tìm đc cái ảnh làm ava cho xứng tầm đảng Men<:p <:p
hôm nay đã thi môn đầu tiên : môn Văn. Hinh trông thật là..."phải xì mũi cái nhẩy!! "..thầy cứ đứng ở ngoài đấy cả h có phải tít hơn ko? khổ thân con bùi...chia sẻ..:(
Chúc các đồng chí ngày mai hoàn thành xuat sắc nhiệm vụ, chiến đấu vối giặc Anh..0:)

<:p Happy birthday to Hoàng Ngân !!!<:p

Chúc mừng sinh nhật một Đảngmen ưu tú và cũng là cháu bà, keke \:d/

chúc mừng SN mày, Jiz iu
(tao sẽ spam tất cả n~ nơi có thể)

tao cũng học tập theo tinh thần con PHương
spam tất cả các nơi có thể
:))
thứ 1 là blog
giờ thì là hao

HAPPY BIRTHDAY PARIS MIU MIU HILTON :))
:* :* :*
XÍU SIMPSON NHẤT ĐỊNH SẼ CÓ QUÀ MỪNG ;;)

HAPPY BIRTHDAY HILTON !!!!!!!!!
Chúc Miumiu của chị ngày càng xinh và tươi;;):x ngày càng trẻ và KHỎE ;)):"> Hơn hết, ngày càng học hành tấn tới, thi khối nào đỗ khối í , hị hị.
Iu lắm cơ :*:*:*

Chỉnh sửa lần cuối:
Happy Birthday and Merry Christmas!!! :D it means twice the fun and half the gift :))
j/k: Merry Xmas lớp Văn.

mai thi Anh, ta ko học tí Anh nào từ đầu đến h, làm sao đây :D?

@ Miu Hilton : ava trông ghê quá 8-} mặt Paris như bị bỏng ấy 8-}

Mai thi Anh, mang tiếng định đi du học =)) bây giờ mà đề hỏi vào mấy cái bài text Faraday là tao chết =)) Nhớ chết liền 0:)

Hôm nay thi Văn tao viết có 5 mặt giấy mà sao thấy chúng mày "cầy sâu cuốc bẫm" thế 8-} Đề giới hạn 3 mặt/ câu thôi mà :D Có cần máu thế ko :D

----> Đúng là tinh thần ĐảngMen \:d/ =))

Ui, Honey ơi, iu Honey thế :* :x Honey vào blog của Honey đi, xong add và comment đi :"> chứ blog của Honey ko add friend được. Link này: http://360.yahoo.com/warateens
Đấy, tớ bảo thế để các bạn add hộ tớ nhá, lực bất tòng tâm :(( <mà nhất là con chị mình nó cứ thà chết ko add cho em nó mừng :((>

Honey ơi, honey under 18 nên nó không cho vào á, mà mấy hôm nay mạng nhà Honey hỏng, không vào trang Web nào được, nhục lắm, nên cũng chưa làm được cái Yahoo mớiT_______T
Chúc ngày mai mọi người thi Anh tốt

Hum nay mình ngồi cạnh con Bùi quay từ đầu đến cuối mà chả sao!!! Hic khổ thân con bé quá!!!
Mai còn Tiếng Anh nữa!! Chả học hành gì liệu có sao ko nhỉ???? :((

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi mèng ơi --> năm nay phục thù năm ngoái --> viét 8 mặt --> nộp bài đồng chí Aniston Beo mới bảo : giới hạn mỗi câu 3 mặt :((

Miu hilton cảm ơn Xíu Simpson đáng yêu đáng mến :x , cháu cảm ơn bà yêu quý :x, tao cảm ơn mày Zin iu :x, em cảm ơn Lilo xinh đẹp của em, cảm ơn cả anh Trung zim nữa :D. Cảm ơn tất cả các đồng chí trong Đảng Men đã nhớ tới sinh nhật em.

...

Em yêu tất cả mọi người :x

ý! đúng là mai thi hóa lý có khác
đảng men chăm chú chuẩn bị sinh lực tiêu diệt địch ko ai chăm coi home cả "_"

chúc mọi người thì tốt nhé, nốt 3 môn cuối thôi là đời lên tiên :))
nốt 3 môn thôi là đc ăn sinh nhật miu hilotn và siu bựa rồi :D
:x:x:x

Back
Bên trên