:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

tao sẽ đổi tên, cụ Faraday làm quái có ảnh nào sexy hả? hứ...:((

Keke, thế thì chọn tên nào nhiều ảnh sex ấy ;)) Đã mất công đổi thì đổi hẳn ai hoành tráng vào :))

Hôm nay thi Sinh mới ngẫm ra một điều : Dù có học thế nào cũng ko làm được bài :)) Thà ko học còn hơn :)) <Nhận thức muộn mằn quá :((>

Cái tên Bầu nghe quê quá, nếu muốn có tí chất hải ngoại, em lấy tên Trâm Lotus, nghe thể hiện đúng vai trò tính chất mà bọn nó đặt cho mình (<^______<)
Được không Đầm ơi^^

vấn đề gì
cứ giữ tên như thế cho nó bác học phương ạ
mày photoshop lại chân dung bác ý
ai làm gì dc mày nào =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Xíu ơi, bikini hồng gì mà người toàn xương sườn thế kia? :))
Chị Hilton của tao cũng có bikini hồng đấy, còn rách một số chỗ nữa cơ =)).
Có cần cho lên cạnh tranh ko? ;;)

Lên đây để thông báo là vừa học sử xong, nhưng mà ... quên hết rồi 8-}

Mà đùa, bác Faraday mà có ảnh mặc đồ Jockey như của con Quỳnh Phương thì hay =D>.
Mà thế được, thì tao lại chả để ảnh của Tony Hùng ấy chứ =))

ava mới xinh thế :*
có đấy mang 1 bộ bikini lên cạnh tranh đi :))

xét về độ xinh + bựa xíu simpson phải cố gắng để = paris :))

:(( Các đảng viên chạy xa quá, net nhà em bị hỏng mãi bây giờ mới theo dõi tình hình chính trị được. :(
@Lilo Romano: [-x Tao làm đảng viên rồi cơ mà, đăng kí rồi cơ mà, chỉ có điều chưa tìm được cái ảnh bọ cạp tôm xiếc xi nào :">
@Các đảng viên tiên tiến: theo tôi, để tiến hành dân chủ hoá trong nội bộ Đảng, chúng ta cần cắt cử các chức vụ cụ thể cho từng thành viên chứ để một mình cụ Tony như thế thì cụ kham sao nổi [-x

Theo tôi, đồng chí Tân nói thế là đúng :D
Ít nhất Đảng ta cũng phải có những chức vụ như là Bộ trưởng bộ tha hóa con người ( bộ GD-ĐT :)) ) hay bộ trưởng bộ duy trì và phát triển giống nòi ( bộ Y tế ;)) ) chứ =))
Đảng phải đưa ra được đường lối và chính sách đúng đắn. Phải tuyên truyền cho các Đảng viên nhận thức rõ "Đâu là bạn? Đâu là thù?" :))
Có thế Đảng ta mới đi lên vững mạnh được \:d/

*Một lòng tin yêu và đi theo ĐảngMen, các đồng chí nhể!*​

Chỉnh sửa lần cuối:
Thì tôi đã viết hẳn một cái đơn đề nghị rồi nhưng có đồng chí nào để ý đến tôi đâu [-x. Thế cũng được, tôi tách Đảng, lập ra chi bộ cộng sản đầu tiên bây giờ, có 6 đồng chí nào theo tôi ko? Chúng ta sẽ họp ở số nhà 125 Phùng Hưng B-).

Nói chung chúng ta fải cương quyết hơn, giống như đồng chí Thắng Cruise hôm nay ấy. "Nằm lên bàn và cởi áo ngoài ra" >:).

** Đồng chí Xíu xim pờ xơn ơi, tôi ko vào YM nên ko thảo luận với đồng chí được. Thế tôi cứ cóp hết ảnh cho đồng chí nhé. Mà có cần nhạc nhẽo j` ko? :-/.
Mà em ko để ảnh mặc bikini hồng đâu :">. Phải giữ gìn cho chị Hilton chứ ;))

** Đồng chí Tân bọ cạp tôm: Tôi thấy riêng bọ cạp tôm của đồng chí đã xiếc xi lắm rồi [-x. Đồng chí tưởng bọ cạp tôm thì có mặc cái gì àh? [-x

miu miu paris ơi : còn cái gì đâu mà đòi giữ với gìn :)) =))
có chứ gì chứ nhạc nhẽo là tôi tin tưởng giao toàn quyền cho đồng chí hilton đấy ;;)

hiện giờ các đồng chí đang bận đối chọi với kẻ thù ( 5 môn thi tập trung ) chỉ có tôi là rảnh rang làm cồng tác hậu cần :)) những thứ về mặt tinh thần như ảnh với nhạc cho lớp các đồng chí cứ tin tưởng giao cho tôi:D

Thông báo thông báo!!!!!!!!!!

Đồng chí Ze Lopez đã trúng xổ số giải 7 --> đc 10k =))

Haha, giải 7 cơ đấy =)) Khao đê =)) 10K hả =))

@ Đồng chí Hilton : băng sex của đồng chí nhan nhản trên mạng đó nha ;)) Giữ gìn ghê ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế là quá đủ ... cho ai có ý nghĩ sai lầm về tôi
Thế là quá đủ ... cho những ai cố ý trêu chọc tên tôi
Tôi là Hilton, tôi là chính tôi

Các đồng chí [-( ...

:)) đồng chí hilton ơi
tôi có ảnh tôi và đồng chí đấy đảm bảo đep hơn 2 cái ava hiện giờ :))
khi nào on buzz tôi tôi gửi cho :D

Tôi thấy các đồng chí chẳng có tinh thần chính trị gì cả, cứ tư tưởng cá nhân thế là không tốt [-x Tôi nghĩ nên sớm cắt cử các thành viên vào các bộ để đi vào hoạt động cho nhanh, kẻ thù đến nơi rồi b-) (25-12 là chúng nó ập đến đấy)
Các bộ ngành cũng cần có chính sách thích hợp ngay từ đầu để mọi thứ nó "dễ nghe, dễ hiểu và dể thực hiện". Chứ như tôi là tôi chỉ thik đặt nik cụ Hiền Phan Chu Trinh để cho vào bộ "Văn hoá và truyền thống" thôi :D

hix!! mấy hôm ko lên thấy tình hình Đảng Men phát triển mạnh mẽ quá hà!!!
huhu , em vẫn chưa tìm ra cái ảnh nào trông sexy 1 tí theo ý kiến của các đồng chí!!! thui chịu khó chờ em 1 thời gian , em nhập hội với...

:)) hn sinh nhật đồng chí Bùi ==> đc ăn bánh kem thật là thik thú ==> hôm nay mùng 1 âm mà đồng chí Ze Lopez đã bùng học --> vì lí do bố mẹ :(( --> nhung đồng chí vẫn xin lỗi cả đảng :D

Đồng chí Simpson, thay bằng ảnh tôi cả đồng chí tông xuyệt tông đi =p~.
Cái cháy fim này [-x

to miu miu đồng chí ::-j
ừ thế cũng dc
đợi tôi đi crop anh đã :))
hay tôi vẫn để cái này gửi cái kia cho đồng chí để nhé ;;)

to cả nhà : chúc cả nhà có 1 noen vui vẻ! sau noen cố thi thật là tốt nhe :*

to my +em rể : đang cầm sổ của hai đứa, sẽ hoàn thành sau khi thi học kỳ :D

Back
Bên trên