:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

Để chữ kí thế rồi cơ mà [-x
@Honey: honey ko bị mất nik mà là honey thay cái i meo ất rét của Honey, thế là honey của honey ko post bài bằng cái acc thân yêu của Honey dc nữa :((
Mà sao cái dòng Honey của Honey bên dưới cái ava lại thay đi là thế nào? Định bỏ tôi theo con nào b-)

To Trâm Lotus: tui đặt lâu rùi đồng chí ạ: HẠNH HITLE B-) /:) càng nghĩ càng ức chế B-)
To My My: hị hị :"> nhờ tớ là sao :"> hị hị tớ ko bít j` ah` nha :">:p

Rô ma lô nhá [-x
cười cái kiểu đấy nhá [-x
nghe ng` ta bảo cái kiểu đấy nghe nó rất "nặng nề" :"> =))

Mà sao cái dòng Honey của Honey bên dưới cái ava lại thay đi là thế nào? Định bỏ tôi theo con nào b-)

Đâu có, honey không thấy con Love-chin này rất dễ thương à;;) ?Honey yên tâm, honey chỉ có một mình honey là honey của honey thôi, thay ava thì để cái title cho nó hợp, thay đổi cho honey đỡ "nhàm chán" mà;))
Cười hị hị thế nghe khủng hoảng quá honey ah:eek:

To Tân :tao thik "nặng nề" mà mài :">:">;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cuộc đời đen bạc, hôm nay mạng lại như điên>.<
À, có ai thích Love-chin không tớ up lên cho^^

Chỉnh sửa lần cuối:
@Honey: love-chin là cái gì vậy Honey? Biểu tượng tình cảm mà Honey mới sáng tạo ra à? :))
@Đầm: con chị tao (em mày :D) nói mới bỉ cơ, mình là lịch sự lắm rồi đấy :">

Tình hình là từ học kì II chúng ta sẽ thay tổ trưởng và có một lọa các hoạt động mới lạ khác. Mọi người nhớ cẩn thẩn đấy nha. Thôi, đừng ai bùng học nữa kẻo dễ bị gọi phụ huynh đuổi học lắm 8-} Tony sắp phát điên toàn phần rồi đấy 8-}

Mọi người ơi, ko biết Beo có được học sinh Giỏi ko nữa, văn và Toán đều dưới 8.0 mất rồi. 8-}
Chưa bao giờ thấy cuộc đời bi đát hơn thế này.

Muốn nói trước với mọi người điều này : Học kì II Beo nếu ko còn cách nào khác, bạn Beo sẽ xin điểm một vài môn quá bi thương như Toán Lý Hóa, ko thể sống để lết đến Mỹ với cái học bạ như bây giờ được. Muốn nói cho mọi người để mọi người ủng hộ Beo:D , nếu ko thì cũng ko phản đối,:D mà nếu phản đối Beo cũng chẳng còn cách nào khác :D
Mọi người cố gắng thi đại học còn Beo cố gắng có bảng điểm đẹp + đõ Tốt nghiệp loại khá trở lên :D

Chúc lớp mình học kì tới an lành nhá 0:)
Mọi người cố gắng mất 1 học kì nữa sống tù đày vậy ;) Sẽ được sung sướng về sau :D

mk!!!!!!!!!! ham~ roi --> thang Hoi' bi dien :)) kho' do~ qua

Nghe bà nói mới nhớ đến cái vụ hôm qua... Cháu kiểm tra xong lên lấy đồ, thấy cũng đông đông lại tưởng Tony cho đứa nào muốn về thì về,còn lại nghe tôi phổ biến :"> thế là cũng ngồi nghe như đúng rồi :"> hóa ra ứ phải :">
Mà mấy cái giấy phép Tony có thu lại về phát cho phụ huynh ko? :-/

oài thu lại gửi phụ huynh để mà die8-}
Chả mấy khi bố kí cho cái giấy phép, thế là tao ứ nộp, tao để trống đấy lúc nào emergency thì xài:D

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) trả lại giấy phép thì chết cả nút 8-}
tao cũng đang sợ vụ đấy đây =((
mà bạn Beo yên tâm đê, ai chứ bạn Đầm thì ủng hộ hết những hành động tiêu cực :)) đùa chứ, mong đứa nào cũng có cái bảng điểm đẹp hết :x

tao mong la` thoat cai hoc ky` cho' chet nay!!!!!!! diem so phu` du ===> mien la` dc song'

Đừng đùa chứ :( đâu ra cái màn trả lại giấy phép cho phụ huynh vậy 8-}
Thế thì đảm bảo 80% lớp mình die :))

Theo ý kiến chỉ đạo của Tony thì có mấy vấn đề sau sẽ thay đổi :
1. Chỗ ngồi
2. Tổ trưởng mới : Diệp Anh, Mai Hương, Thu, Phương Ngân
3. Chấm điểm thi đua :
Mỗi hôm sẽ có 2 đứa trực nhật ( note: ko phải theo bàn mà là theo sổ điểm 8-} ) làm nhiệm vụ theo dõi nề nếp hôm đó và ghi vào một cái phiếu. Đi học đủ được 5d , nghỉ có phép ko trừ điểm, nghỉ ko phép (tính theo tiết) cứ thế mà trừ, đi học muộn - trừ, lên bảng ko thuộc bài điểm dưới trung bình - trừ, gian lận trong kiểm tra - trừ, làm việc riêng - trừ ... 8-}
Cuối ngày đưa cho cán bộ lớp xác nhận và kí, thứ 2 nộp cho Tony để xử lí.

Ko biết nói gì ngoài 1 câu duy nhất:
Điên bố nó rồi :-<

TO Honey:Không, Love -chin là cái con trên ava của honey á, nhưng mà cũng đúng đấy, dùng để thể hiện tình cảm hai honey mình cũng được lắm, đây nè:

Chuyển ava luôn^^
TO đồng chí Lilo:Tình hình là phải nói thế này cho nó phải đạo: Từ nay đến cuối năm xin đồng chí giúp đỡ^^
À, nhân tiện đang up, up lên cho mọi người 2 bài nhạc Nhật này, chắc mọi người chẳng thích đâu, nhưng cứ up, tớ record lại đấy:
Bài số 8
Bài số 12

Đi học Địa....dô!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Các chị ơi, sắp tới trường mình tổ chức hội trại khối chuyên, hôm nào bọn em sẽ đến buổi sáng để bàn kế hoạch với các chị. Chắc là đến T5 tuần này bọn em sẽ tới. ^_^ Hi vọng khối chuyên Văn chúng ta sẽ giành được giải cao (có xiền đấy nhưng mà ko nhiều) ^.^

Hị hị, dùng dc acc của mình rồi, sướng, post bài ở lớp đầu tiên đấy nhé ^^
Honey chả quan tâm đến ava của Honey là cái của khỉ gì đâu, mệt :-< (với lại mình cũng nông cạn nữa :">) nhưng mà cái Danh hiệu cá nhân để thế thì thật là mát lòng mát dạ Honey ạ :D
Các em bé thật là tik cực cho vụ này, chả bù cho các chị, nhớ ngày xưa mình còn bé hình như còn bằng mấy ý :))

haha, ko sợ bị đuổi học đâu, ngày xưa rách trời rơi xuống như lớp anh mà còn nhăn răng ra cười đây này...:D...no 4 go, ko sợ quân thù ta cầm súng đứng lên nào...:D...

:)) oi zoi oi!!!!!!! Hói Boy định hại tao hay sao ---> mà nhét tao lên bàn đầu ngồi 1 mình chứ :)) bt có e Đầm ngồi tâm sự nhỏ to --> ít ra vẫn còn giữ đc tinh thần tỉnh táo để mà nghe giảng --> h ngồi 1 mình --> tsb chứ : buồn ngủ kinh lên đc :)) ko thể nào chịu nổi!!!!!!!!!!!!!!

Back
Bên trên