:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

Sợ kiểu gì thì sợ cũng vẫn phải làm bữa giải đen, chị em nhẩy \:d/

tối thứ 6 trường tao thi nữ sinh thanh lịch đấy, con bạn tao thi cao 1m68.5:)) trông hay lắm, đến mà cổ vũ:)) phần tài năng của con đấy có cái mặt tao thò vào đấy:))

Tái xuất giang hồ gặp chị em tí, suýt nữa quên nick, phải đăng kí nhận lại nick, gian nan quá chừng. Đi gặp cô KA à, có gì vui ko. Hôm qua xem lại Photobucket lớp ta, nhớ ghê>.<

tao thì từ đầu tuần đến h hôm nào cũng bị soi, nhục hơn đc. Quả này ko ăn thịt chó là ko xong đâu !

Hôm nay em Xíu đã về đến nhà nhé :D
Chào mừng chào mững :-*
Tuy là em hẹn hò hơi nhạt nhẽo đấy em nhé :)) Leo lên tầng 7 mết 2000 gửi xe rồi lại lóc cóc đi về :))

ô ô, thế là những bạn đầu tiên nghỉ đông đã về đến nhà rồi đấy! Chào mừng chào mứng! lại tụ tập fè fỡn đi :D

Tao mà gặp con Xíu oánh chít luôn can tội bắt chị em chờ :-"

e Xiu làm chị e phiền lòng quas ... quả này phạt nặng phạt nặng :))

beo ơi tao yêu mày nhất trên đời :x
lồng hom qua đại gia ghé thắm :x tao có phước thía:x
ze ơi ava mày lừa tình quá:x
đợi sau mùng 2 tao khao bọn mày đi ăn lẩu hỉ :D
con beo viết thế tren hao thằng heo lên đọch xuýt lộ chuyện của tao =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng rồi, con Xíu về mà giờ mới lên thông cáo với chị em. Bọn tao đang chờ đợi mày đây ;;)

xời ơi tao biết ngay con XÍu hẹn hod phọt phẹt nên hôm đấy có thèm đến nhà nó đâu:))
Đùa chứ có việc gì thì làm nhanh nhanh lên xong rồi còn thác loạn 8-} đang bị trầm cảm đây, bầu sô mệt quá [-x

ư bầu sô bận quá tao gọi ko bao h đc nhé b-) ;;)
tuần sau lop mình có rảnh ko tao gặp mới :) :x

hehe... ma tiện thể kon Lồng vs Num làm hoà -> phải bắt nó khao to đấy :))

Chưa gì thông tin đã chạy sang lớp mình luôn rồi :"> hì hì Mà con Xíu có mời Num ko đấy ;;)

Làm hòa và nó viết 1 cái blog rất bựa 8-> =))
"như sa mạc lâu ngày đc tưới tắm" :| 8-> =)) ;))
Sao mày học văn mà mày so sánh "chiến" thế hả Lồng =))
Hóa ra là gặp Num anh ý cho mày hết khô cằn cơ đấy ;))
Chuyện của mày muôn đời bựa :))

Xíu về ah`???Yêu quá cơ,hum nào phải xem mày thế nào mới đc,có mua cái j` ăn đc cho tao ko???:D Dạo này tao với Miên làm bầu xô đau đầu lắm, đến khổ...

Back
Bên trên