:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

Hum nay ko gặp được mọi người cũng hơi buồn...tối nên tớ ko đi đc...buồn thế,lại vừa phải tiếp 1 đống hs cho bố.Hum qua vừa sang cô Kim anh rồi ko lại áy náy.Mà mọi ng` có đi thầy Hu`ng ko?Tớ chả đi thấy cũng hơi tội lỗi nhưng ma ngại đi quá:((

hớ hớ Manh phải "tiếp khách" ah;)) Hôm nay chị em đi cô Kim ANh vui lắm, xong đi Kara cũng vui vãi hàng mỗi tội gặp phải mấy bố say cứ sấn sổ vào chị em 8-}

Mà avatar với status của Manh là ko ăn rơ với nhau đâu nhớ, đổi đê ko người đời tưởng les [-x

Đúng là hôm nay chị em đi thác loạn cực vui ( trừ vụ mấy thằng hãm ) Mọi người ơi sắp tới mà có phi vụ gì thì lại đi thác loạn tiếp nhé !

Đi với chị em, về rõ sớm, chơi rõ ít, mà rõ là lao lực lắm nhé [-x
Có lẽ nên tu bổ thêm :D

@Lu: Lu bỏ Miu theo con Manh [-x. Thế mà đòi nhé Miu [-x

Về tối qua lên gặp con Anh bệnh hoạn
Nó bảo nó ko đi đc với chúng mình vì bận ở nhà làm...gia sư dạy văn từ 7h tối cho 1 thằng lớp 12 luyện thi vào ĐH
(sao tao thấy cái tương lai thằng bé bi quan thế nhỉ :-? Con An còn làm cho 1 câu "đỗ hay trượt là chuyện của nó, tao dạy kiếm tiền thì cứ dạy chứ" ---> =)) =)) )

Lần sau lôi bằng đc con này đi còn lột ví nó :))

Hôm qua thác loạn với chúng mày về hôm nay giọng tao khàn đặc nói chả nên lời :(( Máu quá cơ ;;)

:(( t di vs kondom... dam xe... mau me be bet.... tuong chi xuoc xat nhe.. chi e van di shopping... :)) ve nha moi biet... gay ngon chan cai' :)) ... dang bo' thuo'c roi... munu`g hon dc=))

Hả ???
Con kia, lúc đưa tao qua nhà Saha xong mày với con Đầm ngã xe à 8-}
Tháng này là tháng gì thế :| Hạn :|
Gãy ngón chân thế băng bó chưa? Có làm sao k? :(

hôm 17/11 tao đi chơi với bạn cấp 2, bọn nó bảo tháng này là tháng hạn của bọn mình mà :|

Tháng hạn thật à? :|
Thảo nào bạn tao thằng thì lao đầu vào cửa kính, thằng thì tông vỡ yếm người ta, đến lượt con Ze :((
Tao k ra khỏi nhà nữa :-s

Tao cung~ moi' bi bong? :((

bọn mày đừng nói gở :(( tao sắp bay vìa đấy :(( bọn mày làm tao kinh quá

uầy con xíu sắp bay về ah :eek: tao sắp phải gặp mày ah :eek: đúng là hạn lớn của tao zồi :))

Con Xíu về là gần hết tháng 11 rồi, tai vạ bọn tao đã chịu hết cho mày, muốn j` nữa [-x

Xiu' về làm bữa đú giải đen đê \:d/

Xíu ơi.. thương t thi giải đen hoành tráng tí nhá ... t là t đen lắm đáy =))

Back
Bên trên