:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

Đi sau 7h30.
For sure.
Thông báo cho mọi ng` thôi.
7h có mặt ở trường.

Sáng chắc chị chẳng đến được vì còn phải hát hò bên HV nữa !! Chắc là đi KA buôi chiều tối thôi :-??

thế đi KA tối hả?
Buổi sáng thì tao vẫn phải đi học :(( Ko bùng đc vì phải đi tặng hoa hoét ở trường
sáng phải sau 10h :|
Thế mấy h tr` mình tổ chức?

Nếu sau 3 tiết trường mới tổ chức thì còn bùng được :-?
Sang nhà KA 7h30, xong mình ngồi 1 tý rồi đi tăng 2 là okie.
Báo cho hết mọi người à?

hé hé, ngày đó các cậu cứ đưa ra quyết định cuối cùng đi, giá nào mình cũng sẽ đi rồi ^^ (ng` ta gọi là kiểu gì cũng chơi ;)) ) à mà, mình đang băn khoăn là chúng mình có nên mang theo váy để thăm cô KA xong thì thay rồi đi thác loạn ko nhỉ :-" ;))

thế rốt cuộc là thế nào đây, đọc 1 hồi chả hiểu j` :D tớ hôm đấy học Triết, nhưng vẫn muốn đi :D

THÔNG BÁO

V-PRO ngày mai 20/11 tập trung ở cổng trường lúc 7h TỐI để đến nhà cô Kim Anh. Khi đi mang theo tiền và không cao su.
Ai đi được nhớ báo với Beo/ Ze/ Siu/ Lồng 1 tiếng để mai không phải chờ đợi mất công.

Ngoài ra kế hoạch trước và sau đó là tùy mọi người. Chỉ biết là mai 7h ở cổng trường, yêu cầu báo cho cả những đứa k lên mạng.

Chỉnh sửa lần cuối:
7h tối nhé !
Với lại thông báo là mai Lồng ko đến trường đâu mà qua thẳng nhà cô KA luôn vì ko thì ngược đường :D

thôi qua trường đi tập trung 1 lũ rồi đi, lẻ tẻ thế khó liên lạc lắm, với lại mỗi bà Lồng là thạo đường đến nhà cô Kim ANh nhất ko dắt mọi người đi thì ai dắt [-x

mà sáng mai sau t3 trường mới làm lễ nên đề nghị em nào ko bận gì thì về trường phát cho nó xôm tụ:))

Lại bắt chị qua trường à :(( Ngược đường xa chết cha :((

Mai mua hoa cho cô nhá. Sáng mai tao đi đặt trước rồi tối vác đến thu tiền của chúng mày :)) Mua hoa k nên mua hẳn bó hoành tráng 8->

@ Miu : bà hơi hiểu ra là cháu đọc nhầm thành cái gì rồi :">

@ Lồng : Qua trường rồi đến. Không lằng nhằng. Thứ 1 k thạo đường, thứ 2 có thể thiếu xe. Rõ chưa /:)

đổi lại là mua giỏi hoa quả nhá, Miên sẽ mang hoa, ko cần đặt nữa:D mà chị Lồng mấy h đi qua cho e đi với:D hi vọng bà đọc được những dòng này:( gọi về nàh mãi chả có ai nhấc máy 8-}

Qua trường đi rồi có ng đèo \:d/

Back
Bên trên