:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

chúc mừng sinh nhật my yêu dâu :x cô gái trung hoa :))

chúc mày thêm tuổi mới đã xinh càng xinh, học giỏi giang, chơi giỏi, ăn giỏi, yêu giỏi :D cái gì cũng giỏi tất :x

đông thời cũng xin lỗi mày hôm nay ko có quà :(
tao hứa sẽ mua trong thời gian sớm nhất :D. đảm bảo quà to :D

với cả hôm nay tiết 2 bùng ngồi tầng 4 ko nghe thấy trống :(( xuống muộn quá ko thấy mọi người không đi ăn mày dc :( làm mày đỡ tốn tiền hehehe :))

sozzi nhé :( :*

Tin buồn cho mình và 1 số ng` là hôm qua em My thông báo dạo này bị cấm ol 8-}

Thanks các bạn thân yêu Don Xíu Nhót 4 ... cả lớp mình cộng với tình yêu lớn của em - Mạnh đẹp zai học zỏi lại ga lăn, chị gái Tunnie tốt bụng xinh xắn, a zai Bình tâm lý dễ thương và vô vàn những ng iu quí iem :x

SN vui lắm :x :x :x

Mình vừa mới post xong bài trên thì post ngay sau mình khác gì chửi mình nói điêu 8-}
Thôi cứ CMSN lần nữa (aka câu thêm bài nữa)
:* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :*

E bị cấm thật :)) :))

Thanks Tunnie :x

:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*

Mà vì sao bị cấm vậy :(
Tội nghiệp nghĩ đến cảnh anh mà bị nhốt ở nhà với cái máy không khởi động đc chắc anh tự tử quá 8-}

1 phần ko muốn lên để ko phải nhìn những thứ ko muốn nhìn, 1 phần là do cả ngày bận nên chả lên được, còn phần nữa là do dạo này chuẩn bị cho ... 1 cuộc sống mới :))

À kinh cuộc sống mới nào đấy? ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúng mày ơi thấy bảo chọn được mẫu đồng phục rồi là sao ===>8-} 8-} 8-}
Mẫu của Huyền là mẫu nào sao kêu QP với 4 chọn rồi là sao ===:mad:( :(( :((
Em không có thông tin gì hết là thế nào ???

Mẫu của Huyền đã vẽ và đem ra cho cả lớp cùng thảo luận rồi mà, hik chắc tại Beo bận nên ko ra với lớp, chứ mẫu của Huyền thì từ hồi học thêm hè đã đem ra và mọi ng đều rất thik.

Beo chỉ biết là hồi hè mọi người trên HAO cứ bàn vụ Ivy thui.
Mà cả Kondom cũng đã thấy mẫu của Huyền đâu :)) Cả Tân nữa. Đau phải mình Beo :))

tao thấy rồi nhưng h chả nhớ gì cả :D

tao thì tao nói thẳng là tao ko thích mấy
tất nhiên nếu tổng hợp dc ý kiến của cả lớp mà đa số đồng ý thì tao ko có ý kiến gì phản đối :)

tao thi thấy --> còn lâu mới giải quyết đc===> mà có đứa nào có sáng kiến làm sổ lớp ko????

Đồng phục không thể tất cả mọi người cùng thix được, Manh cũng không thix lắm nhưng mà cái chính là ai cũng phải mặc được cho nên mẫu của Huyền cũng được. Lần trước hầu hết mọi người đều được xem rồi, còn ai chưa xem vì nghỉ hoặc không muốn xem, hoặc kệ...thì tìm Huyền mà hỏi nha:D Rồi, tớ có ý kiến, đợi con Miu Miu sửa cổ xong sẽ up lên cho bàn dân thiên hạ cùng biết.

----------

To ZE: hôm wa mày đi họp hộ tao, thanks mày trước nhé:-*...ờ, có việc j` ko mày???

ngáp!
lần đâu tiên trong 3 ngày thực sự dc ngủ 1 giấc ra hồn :(
thật là kinh khủng

thứ 4 nhé! thứ 4 học xong 3 tiết ở lại bàn đồng phục lớp với sổ lớp :D ( lắm chuyện quá :)) ) đứa nào về tao giết :-B
thôi tao đi ngủ đây :D
chúc bọn mày ngủ ngon :))

từ hè đến h lớp mình có khi nào tập trung được đầy đủ đâu, ngay cả quân sự vừa rồi bảo bàn cũng ko được
mẫu Ivy thì chỉ có một số đứa vào Hao nhìn thấy
mẫu của HUyền thì chỉ có một số đứa đi học thêm +đi tập khai giảng nhìn thấy
đề xuất quần kẻ ca rô của Quỳnh Phương thì chỉ một số đứa ăn sinh nhật ze được biết
thế thì làm sao mọi người so sánh cái nào hơn để lựa chọn
thứ 4 bảo Huyền mang mẫu của bà ấy đi, Hoàng Ngân cũng sửa lại cái cổ , tao mang Ivy, đứa nào có số QP gọi bảo đem cái sơ my nó may cho mọi người
có gì bàn luôn tiện
đầm chưa thấy mẫu của huyền mà hôm nọ cũng giơ tay nhá làm bạn ngạc nhiên:))

Thứ 4 tôi in mấy mẫu hay ho tôi kiếm dc đi nhá :D
Mấy mẫu này là kiếm trên mạng, toàn của bọn Nhật với Hàn, dễ thương lắm nhưng chúng nó kết hợp trông hơi quái :D chắc lớp mình nhìn không thích :)
Có khi tôi ngồi sửa lại, vẽ lại xem sao :)

Được gội đầu+tắm rồi sướng quá!!!!!!!!!!!!! ^0^
My ơi sắp lịch đi chơi đeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!! ^0^
_AVAVT_

Anh đưa CD cho Đức rồi My nhé (Thực ra là thằng Đàn đưa) :) hi vọng em thik.
. [Thế nào là spam? ] .

Hồng Đức: Nick bị ban 1 tháng, thằng sai thì ko bị xử, nhưng đằng nào anh cũng đã nói từ trước là nếu lần này anh bị ban thì anh sẽ ko vào HAO nữa rồi, thế nên chắc giờ cũng ko vào đây câu bài để các em chửi nữa, trả lại bình yên cho cái topic này :p
Anh ghé qua chào mọi người 1 câu, anh sẽ nhớ mọi người, nhất là những ai đã chửi anh vì chat nhảm trong này :p
Tạm biệt.
_AVAVT_

Back
Bên trên