:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

T_T Thằng Đức, mày ko chịu nghe tao nói cho xong là thế nào hả :((
...
Nếu ko có j` thay đổi. Ngay khi bàn giao xong công việc anh cũng out khỏi HAO T_T .
Tạm biệt các em trước :((

Ko còn mấy ông nói nhảm kể cũng hơi hơi ... vắng vẻ quạnh quẽ :)) nhưng dù sao các a đi rồi e cũng ko khỏi vui mừng :))

Thanks Tunnie Thanks Bình :))

Êu mai tao in điểm chuẩn 05 và 06 của các trường chúng mày quan tâm rùi nhá :D con nào cần pho to bảo tao chớ đừng có cướp giật T_T

Em chào các chị! Lớp em đến tận bây giờ vẫn chỉ có một mình em trên HAO, cái topic lớp Văn 0609 một mình em nói mãi cũng chán, các chị cho em lên đây chơi với...

uh e cứ chơi đi :))

Hiện tại mới có mình chị onl cái h này :))

Hỏi thăm làm quen j` làm quen đi nhỉ :))

Tiện chị hỏi luôn lớp e sĩ số nhiu và có anh gay nào vô lớp ko :))

Lớp Văn 0609 năm nay có 33 bạn gái và 0 bạn trai, do cô Vũ Tú Oanh chủ nhiệm. Hiện tại trên HAO có mỗi mình em, topic lớp đã bị cho trôi sông từ mấy ngày nay, thế nên em phải mò lên đây để hỏi thăm các chị...

Các e sướng thế :)) học cô Oanh ngắm cô đã sướng mắt chứ đừng nói ...

Ôi, thế là năm nay khối văn ko có thằng nào hết :)) nghe hơi hơi đau thương (thực ra 1 lớp toàn con gái có nhiều cái hay hơn các lớp khác nhiều)

Mai đi học e tư vấn cho mọi ng online nhiều hơn nhá :))

em cứ lên đây chơi cho vui
topic lớp chị cũng đang trên đà "hiu quạnh"
mai sinh nhật đầm thì phải
4 chúc mừng trước kẻo mấy ngày tới ko onl được
Happy birthday to u
Happy birthday to u
Happy birthday, happy birthday
Happy birthday to u.
:* :* :* :*​

Tao cũng chúc mừng sinh nhật đầm yêu quí :x

Hạp pì bơt đầy tú iu, hạp pì bơt đầy tú iu, hạp pì bớt đây đia kon đầm :)) :)) :))

Háp pi bơt đầy tú iu :)) :)) :))

thanx mọi người nhìu nha :x :*
mỗi tội, mình thik cả wa` tinh thần lẫn wa` vật chất các bạn ạ :p :))

chúc mừng sinh nhật đầm :)
hy vọng hôm nay trời cũng mưa ;;) :x ;;)

to em Phương hoa : lớp văn năm nay có vui ko :x có nhiều bạn xinh xắn dễ thương ko, bọn em là học ca chiều nhẩy :-/ khi nào post ảnh lên cho bọn chị xem mặt với :D
học cô tú oanh là lại dc ngồi cả giờ nghe chuyện kinh doanh rồi :))

Em cũng chưa biết là có vui hay ko nữa... Đến lúc nào có ảnh em sẽ up lên cho mọi người xem...

Học cô Tú Oanh là sướng rồi, tâm lý lắm ( đâu như HB :(( ) lại đầo tạo học sinh giwoir QG rất siêu.
Đảm bảo khóa em có giải Qg :) thề luôn, nếu vẫn cô Tú Oanh chủ nhiệm đến hết 12 :D

Vâng, em cũng nghe cô quảng cáo ghê lắm... Nào là 7 chị vào thẳng ĐH do có giải quốc gia, còn lại thi ĐH phần lớn là 9 điểm, chị thấp nhất 7,5...

to em Phương hoa : lớp văn năm nay có vui ko có nhiều bạn xinh xắn dễ thương ko, bọn em là học ca chiều nhẩy khi nào post ảnh lên cho bọn chị xem mặt với
vỗ tay =D>=D>
bạn Xíu nói rất đúng ý bạn Nhót =D>=D>
------------------------------------------------
cô Tú Oanh là cô nào mà ko dạy L2 nhờ :((
để bố Liêm dạy thế này thì đi đời con rồi còn đâu :((

Uầy....lâu lâu lắm rồi em mới chườn cái mẹt em vô đây....ko ngờ có nhiều chuyện hay ho thế này.
Cô Tú Oanh chủ nhiệm....ôi bọn 06-09 đúng là hết ý rồi. Hoa ơi, em cho ss hỏi, cô đã khoe em cái điện thoại có hình 2 đứa con cô chưa đấy :)) Hic, ngồi học ngắm cô đủ sướng đã đời luôn...cô còn style hơn cả hs.
Nhìn lại HB mà đau lòng....nhưng công nhận dạo này Hb chải chuốt hơn trông cũng đẹp zai ra =))

@MY : mày photo cho tao 1 bản điểm chuẩn 05-06 cái. Mà mày đi lấy về chưa đấy ?

Cô nghiêm khắc lắm các chị ạ. Em cũng chưa biết cô dạy thế nào.
À, lớp em có bạn lớp trưởng+lớp phó xinh xắn đáng yêu, ngoài ra còn vài bạn ko làm chức gì nhưng mà trông dễ thương lắm!

a dc :)) tiềm năng hot girl tương lai đấy :D

thấy cô dạy lớp thường thì vui vẻ trẻ trung lém không biết với lớp cô thì thế nào :-/

giống lớp chị, lớp trưởng+lớp phó:)) cũng xinh xắn đáng yêu :p

cô Tú Oanh mặc váy đẹp nhất trường,:x còn thầy Hb của bọn chị mặc đồ snoopy vô đối:))

lớp Nhót học Liêm , hình như Liêm thik các lớp 12l2 hay sao ý nhỉ,nghe đồn thầy kể chuyện "thợ xây" hay lắm:)) ;)

Back
Bên trên