World Cup 2010!!!!!

về VN nhất định phải có món bạch tuộc giả cầy =))
đ.m cái chuột đồng thui nguyên con nhìn giống chuột con mới đẻ mà phóng to gấp 10 ấy =)) nhẽo nhẽo trắng ởn xong răng thò ra kinh vl =))

ờ vs Hà Lan còn nổ tài nữa là vs Đức :)) tài tầm 4 là đâm đc rồi :))

trận tranh giải 3 thì đá thoải mái nên nổ tài chứ chung kết 2 đội lại gay, tỷ số chắc lại 1-0 :-< dĩ nhiên là Barcelona, lộn, Spain đoạt cúp :-"

Khiếp,thịt chuột cũng ăn đc. thảo nào cái Wiki nó ghi là Campuchia xuất khuẩu chuột cho Việt Nam @_@
Cơ mà trận Đức nổ tài hay ko cũng chưa biết đc.,vòng này khó đoán rồi
các anh cứ nói thằng Tây ban Nha nó vô địch nhưng biết đâu đc. đấy,Hà Lan năm nay nó rùa lắm,vì nó rùa và may mắn nó lại vô địch thì sao
2 đội lần đầu tranh cúp vàng,tất nhiên xét về chỉ số thì em sẽ chọn Tây Ban Nha nhưng mà khó nói lắm [-( năm nay em thấy thằng Hà Lan nhiều may mắn tuy em chả thích nó,nó ko có tài như Tây Ban Nha [-(
Trận Đức với Uruguay cả 2 đội năng nổ nhưng chắc chắn là Đức thắng rồi,em vẫn big bet Đức phát nữa,lần này có Muller đội hình cũ rồi nó khác,còn Uruguay vẫn thiếu Suarez 1 tay ghi bàn,mình Forlan em nghĩ ko ăn lại đc.,với cả nếu Đức chơi hết mình,ép sân chứ ko như trận gặp thằng Spain về thủ thì chắc ăn ngon :x

ơ chỉ có mỗi 7/11 Barca thôi mà =((

100% các bàn thắng lại từ Barca =((

@ Minh : Suarez chỉ nghỉ 1 trận thoy em ạ, trận tới nó đá đấy

mày đừng bet cho Spain, anh thấy mày đen bỏ mẹ =((

Chỉnh sửa lần cuối:
nói chung linh cảm hà lan vô địch vl
cái kiểu đá loại trực tiếp mà cứ may may rùa rùa kiểu éo j cũng vô địch
người ta bảo may hơn khôn mà.

Ơ sao Fifa bảo cho Suarez đi đái 2 trận :|
Em cũng đang tính đi Hà Lan nhưng mà có mấy thằng em cứ đi trái cửa nó là ăn @_@ thì bọn nó oánh Hà Lan,đi cửa dưới
Thôi còn 1 hôm để quyết định tính sau @_@

Chỉnh sửa lần cuối:
Đức hồi WC 2002 : huy chương bạc, 2006 huy chương đồng, phải chăng cứ theo đá này thì Đức thua tranh 3-4:-?
------------------------------------------------
Mà Pedro là cầu thủ xứ Catalan, quả phản công ý anh éo chuyền cho Torres (Madrid) là đúng mie rồi:))
Quả đấy mà Villa thì chắc anh sẽ chuyền:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Khả năng Đức thua tranh 3-4 là cao lắm, vì đã 4,5 kì World Cup nay đội thắng trận BK trước đội hạng 4 thì sẽ là á quân WC.
Mà theo lời phán của Pele Tây Ban Nha sẽ không thể vô địch => TBN về thứ nhì => Đức hạng 4 :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chờ Thánh Paul phán rồy quyết,trận 3-4 chắc lại tài thôy,2002 và 2006 đều 5 bàn ròy

Chà khó đoán thật
Thế đúng là Suarez ko bị treo giò 2 trận mà chỉ có 1 thôi à :(
Khó đấy thế thì trận này em nghĩ là sửu

germany - uruguay tài có 2 3/4, chơi dc. đấy

trận chung kết spain lại phải chấp 1/4 :| khó đánh vl

May mà từ sau vòng bảng thấy có nhiều biến quá mình đã rửa tay gác kiếm để xem bóng đá cho thanh tịnh nên giờ ko phải băn khoăn:))
Vua phá lưới giờ chỉ còn Villa vs Sneijder đua nhau thôi:-?

Back
Bên trên