World Cup 2010!!!!!

có con vẹt ngớ ngẩn ở Singapore chọn bọn Dutch :|

bây h thèm thịt vẹt ghê :x

May mà từ sau vòng bảng thấy có nhiều biến quá mình đã rửa tay gác kiếm để xem bóng đá cho thanh tịnh nên giờ ko phải băn khoăn:))
Vua phá lưới giờ chỉ còn Villa vs Sneijder đua nhau thôi:-?

Close vs Phorlan vẫn đá mà :-B giải đấu nhiều bất ngờ như thế này thì phải có 4 vua phá lưới mới xứng =)

Chú Paul tưởng chỉ hay đoán các trận có Đức thôi nhể :-??

Con vẹt là dạng mới nổi chấp làm gì [-( các anh có thông tin bóng đá của thánh Paul thì tung lên nha :D

oài vkl cái con này :( đang tính bắt Đức với Hà Lan,ảnh đâu post lên đê =)) hay lại anh giả thánh đấy =))

[youtube]<object width="640" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/93nkfI9hg9k&amp;hl=en_US&amp;fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/93nkfI9hg9k&amp;hl=en_US&amp;fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="640" height="385"></embed></object>[/youtube]
Đập giờ em Paul chọn Germany
Big bet thôi =)) là fan đội Đức thấy Paul chọn thì em ko có gì phải lo lắng nữa =)) đã đánh lại càng mạnh =))

Em thấy PAul nó càng linh thì các cầu thủ càng tin,nhìn xong lại phấn khích chơi =)) trừ khi nó bị sai may ra còn khó tin =))

thầy Paul chỉ phán đúng trận có Đức thôi nên đừng vội mừng, Pele thì biệt danh là đoán toàn sai cơ mà, đội nào đc ông ý đoán là y như rằng sợ chết khiếp =)) nói chung là chỉ có trận Đức - Uruguay là tin đc thôi, hy vọng trận này anh Klose sẽ ghi 2 bàn để đi vào lịch sử hehe

Em cũng thế :X người Đức sẽ bước sang lịch sử mới :x

Ở đây có ai có chó mèo lợn gà gì thì mang ra cho nó đoán xem đội nào vô địch World Cup coi :))

Các Fan Đức HAO mình ơi cho em hỏi với :(
Con chị em nó cũng Fan Đức nó vừa gọi cho em bảo là Klose,Lahm,Podolski bị Sốt virus ai có thể xác thực thông tin này đc. ko :(

con Paul hồi Euro2008 phán sai mỗi trận CK
mà ko ai giỏi hơn Pele được, yên tâm đặt cửa Hà Lan

Back
Bên trên