!!!Welcome to Hột Vịt Đẹt's Ams Club!!!

Dang tay đón nhận nào :">
Ah..Chi eck cmsn :X
Chúc em hay ăn chóng nhớn..câu này năm ngoái chúc rồi năm nay chúc lại cho nó mới :))

ơ hôm nay sinh nhật chị Chi :-? CMSN >:-D<
cái ô màu mè chị mua ở đâu đấy? đẹp thế :x

sak =)) cái gì thế này=)) mình cầm cái ô đó ai cũng để ý à =)) nhìn chóe lóe =))
ô đẹp nhờ em nhờ :"> ;;) :"> mà em nhìn thấy chị ở đâu thế :">

dù sao cũng cám ơn a Trung eck /:) /:) :-w
cám ơn anh AVAVT :"> a mua quà sn cho em đi :"> quyển HP mới ý anh ạ em;;) :">

Chỉnh sửa lần cuối:
:-w anh Trung ý kiến gì :-w
@AVAVT: đợi tiếng việt thì có vẻ hơi lâu anh ạ :"> nhưng mà nếu anh có lòng thì em cũng chờ quà SN muộn đến tha'ng 10 cũng dc :"> :-j còn k thì tiếng anh cũng okie tuốt ạ :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Chi: lâu chị ko lên mạng nên lỡ mất sinh nhật em, je suis désolé :">
Dù sao cũng chúc mừng sinh nhật em, bonne anniversaire ^^
Hay chờ sang năm chị về, chị tặng quà cho em luôn thể nha :">

Ý anh là quyển tiếng việt onlien ý :">
Anh tặng em kèm theo cả cái floppy disk nhé :">

anh Đức :-w em thik sách cơ :((
@ chi HA :"> je suis desolee chị ạ ^^ ah` bên Pháp ngta thường viết là bon anniversaire :p chị sag Pháp rùi ạ 8-> sướng thế ạ :-< em cũng muốn đi =p~ :(( em nhớ Pháp quá à :(( í ì thế là hè năm sau em lại có quà Pháp cơ à ;;) em phai lưu bài của chị lại để làm bằng chứng mới dc ;;);)) năm sau em cũng chờ :">
@ hermy ;;) hermy nghỉ khỏe nha =))

Chỉnh sửa lần cuối:
bây giờ box hội thành chỗ chúc sức khỏe nhau à? :))
:)) Happy Bday Chi nhé :x quà cáp thì để... khi nào đấy :D bi h ấy phân loại 2 em kia đi nhé :D

Tình hình là em cần 1 chuyên gia đọc-hiểu Tiếng Anh ạ :)) em cần đc giải thik về 2 cái gương kết nối trong phần 7 : xuất xứ của nó, nó kết nối vs nhau ntn ;;) . Cái mảnh gương mà Harry có phải là từ 1 trong 2 cái gương kia ko ah?

Không, cái mảnh gương kia là gương của sirius mà ông Dumbedore em có đc :-ss

đúng là cái gương thì tớ cũng ko hiểu rõ lắm, căn bản đọc bản tiếng Anh mà ngại tra từ, chỉ chú tâm vào dialogue và hành động thôi, hi hi.
Nhưng hôm qua tớ đọc lại lần thứ 2 thì phát hiện ra 1 chỗ này ko giải đáp nổi. Mọi người trả lời giúp tớ cái.
- Gọi là Ressurection Stone nhưng mà lại là cái nhẫn, chứ ko phải là 1 cái Stone đúng ko?
- Đã là Elder Wand, tức là invincible,unbeâtble vậy tại sao lại có chuyện dwell để mà owner thua , như Grindelwald chẳng hạn, và cụ Dumb lại thắng và giành được Elder Wand??? nói thế thì thành quái gì invincible nữa?????? Tưởng là có nó thì sẽ luôn luôn thắng chứ?????? ko hiểu, hoặc là do tớ sơ suất chi tiết nào đó.
Mong mọi người giúp đỡ, còn 1 vài chỗ nữa cơ, nhưng hiện tại cái chi tiết thứ 2 này làm tớ bứt rứt cả đêm qua!!! hừ.
PS: trong lúc đọc HP 7, cứ vỗ mặt đen đét là lẽ ra trước 21-7 phải ngồi đọc lại HP6. haizzz, chẳng nhớ gì về vụ cái nhẫn cả.

=))
Sorry em Chi nha, chị chỉ mới vừa bắt đầu học tiếng Pháp thôi, có sai cũng dễ hiểu mà, chủ yếu ở đây chị vẫn dùng tiếng Anh thôi, vì trường chị là trường song ngữ mà ^^(chết thật, viết desolé thì hóa ra mình là nam sao?:-ss, xin chúa tha tội cho con [-o<)
Toán, tiếng Pháp,lí, hóa học bằng tiếng Anh
Tiếng Anh, thể dục, tin học lại học bằng tiếng Pháp =))
Tháng 10 chị mới khai giảng nên chưa biêt hết môn, đại khái kể ra vài môn học hè thôi :p
Mọi người chuẩn bị vào năm học mới vui nha ;;)
Em Chi an tâm, năm sau về chị sẽ có quà cho em :x
Nếu bạn Khưu mua để dành cho tớ 1 cuốn HP t.Việt, tớ cũng sẽ mua quà cho Khưu ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
chị học trường nào thế ạ ?^^
thì chị cung như em hoc tA thôi mà :"> sai toe toét hyhy
\:d/ thế là năm sau mình có quà ^^ sướng quá !!!
học tP = tA và hoc tA = tP =)) ôi hay thật =)) =))

Thì đúng mà, vì thầy giáo chỉ biết có 2 tiếng đó thôi, quanh đi quẩn lại cũng vậy ah :">
Sướng nhất là môn thể dục, tập chung với mấy anh Bungari, Mexique, Rumani và Brazil, toàn thằng đẹp trai :">=))
Mới học được vài trò hay hay, năm sau về rủ hội mình chơi :">

Back
Bên trên