!!!Welcome to Hột Vịt Đẹt's Ams Club!!!

Báo cáo ko câu nữa nhưng phải trả lời nốt đã
Em thi tháng 4 này, còn thì rằng là mà....:">
Sau đó thế lào không biết:))
Nhưng mà nghe thảm thiết thế kia :))

Ừa viết xong cứ pót lên đây ^^
Viết lại câu hỏi đây
Tại sao Thoai bi h e có biệt danh mới Meo Ki Yul
Thông báo đây
Bi h phần HAO là do Hermy phụ trách < hôm nay bị đích thân hiệu trưởng mới bắt >
Năm ngoái cũng đã từng có 1 câu hỏi rất thú vị, và mọi người trong hội đã có những câu answer rất hay Bi h có nhìu thành viên mới , mọi người làm lại nha

Một buổi sáng thức dạy, bạn bất ngờ nhận đc 1 chiếc phong bì trên giường , bạn ngạc nhiên mở ra thì có thông báo bạn đã trúng tuyển vào học ở trường Hogwarts khi đó bạn sẽ làm gì
Mọi người viết rồi sẽ bình chọn xem trí tưởng tượng của ai phong phú nhất nha

Tại câu nhiều wa' thành viên mới chạy hết òi >.<
Mấy người câu bài có nhiệm vụ gửi off cho TV mới đi >.<

Em muon' vao` hoi. Vit. det. :"> lam` the' nao` de? duoc. vao` hoi. ah. :-/ ai co' tham? quyen` giai? quyet' cho em voi' :). Lien he. : hippy_hippy_xu nhe' :D

Em muon' vao` hoi. Vit. det. :"> lam` the' nao` de? duoc. vao` hoi. ah. :-/ ai co' tham? quyen` giai? quyet' cho em voi' :). Lien he. : hippy_hippy_xu nhe' :D

ok, em ;) Lên trang 1 trả lời trắc nghiệm để chủ nhiệm Đậu Linh Chi phân loại nhà nha. Welcome anyway ^^<:p

chài mọi ng bớt kêu la có đc ko ạ? spam nhìu cũng kêu nhạt, ko viết gì cũng bảo nhạt. Giao bài tập để có hoạt động thì chưa chắc đã làm. Hội có "mặn" hay ko là do thành viên tự quyết định.

Chán wa' , lâu lắm ko vào hội T_T có thông báo mới của hiệu trưởng mới là sẽ có 1 buổi off trước khi thi HK nhá T_T nhưng tình hình là thi sắp đến nơi òi T_T

Thax U cac' anh chi. da~ quan tam chi? day. cho em cach' tham gia :X Tu` hoi` moi' vao` truog` da~ an' tuog.mai~ cai' apphik cua? hoi. roai` :X
Gio` em xin dang ki' ah. :p :
Bản đăng kí tham gia HVD
Tên họ: Cao Hồng Nhung
Lớp : Văn (học văn nên mê truyện đặc biệt là Harry :X )
Khóa học:06-09
Nick trong HVD: magic_xu (gọi là Xu là được rồi ah :"> )
# Chú ý: nick là tên 1 nv trong HP hoặc ko cũng dc, nếu nick đã lấy trùng với người khác thì sẽ phải chọn lại nick khác.

Bản đăng kí nộp vào PM của hiệu trưởng. Sau khi ghi các dòng trên, các bạn hãy trả lời các câu hỏi phân loại VD: 1) A 2) B...
Sau đó hãy chờ đợi giấy báo trúng tuyển nhé
Câu hỏi phân loại:

Câu 1:
Hãy chọn 1 trong các con vật sau đây:
a, con sư tử(chọn)
b, con rắn
c, con đại bàng
d, con chồn
Câu 2:
Bạn thích loại mùa nào nhất:
a, Xuân
b, Hạ
c, Thu
d, Đông (chọn)
Câu 3:
Nếu dc chọn lựa nơi mình sinh sống thì bạn muốn sống ở đâu:
a, Dưới biển
b, Trên trời
c, Trên mặt đất(chọn)
d, Trong lòng đất
Câu 4:
Bạn thích màu gì nhất trong các loại màu sau:
a, Màu sắc lạnh(chọn)
b, Màu rực rỡ
c, Màu nhạt
d, Màu nóng
Câu 5:
Khi làm quen với 1 người việc đầu tiên chú ý ở người đó là:
a, Giọng nói
b, Khuôn mặt(chọn)
c, Cách ăn nói
d, Quần áo
Câu 6:
Gặp chuyện buồn:
a, Vẫn như bt
b, Trông tâm trạng hơn(chọn)
c, Nóng nảy hơn
d, Lạnh lùng hơn
Câu 7:
Gặp phải 1 chuyện khó giải quyết:
a, Tự nghĩ đến khi nào ra thì thôi
b, Không nghĩ gì cả, làm theo cảm tính muốn ra sao thì ra
c, Đi hỏi người đáng tin cậy nhất với mình(chọn)
d, Chia sẻ với người bạn thân tìm cách giải quyết vì chí ít ko giải quyết dc cũng chia sẻ dc
câu 8:
Với bản thân bạn cái gì là quan trọng nhất:
a, Tiền(chọn)
b, Tình cảm
c, Ngang nhau
̣d, Chả cái gì là nhất cả
Câu 9:
Với mọi người bạn là:
a, Trung tâm của sự chú ý
b, Dễ gần, đáng tin cậy(chọn)
c, lạnh lùng khó hiểu
d, Đáng ghét
Câu 10: viết 1 đoạn giới thiệu bản than đội dài tùy chọn
Bản thân em thì chỉ có thể tóm gọn trong mấy từ cơ bản đó là : " Ko còn gì để nói :p " . Chi tiết hơn một chút thì em là một con người mê tiền, mê truyện, mê những thứ mà em yêu thích :X. Đặc biệt thik những thứ có màu sắc hay tạo cảm giác dịu lạnh, mát mẻ. Thích ăn kem vào mùa đông, thích đi dưới trời mưa miễn là không bị ướt( mưa càng to càng tốt ). Bản tính tò mò, muốn là làm và sẽ tìm hiểu đến cùng. Rất yêu con sư tử và con hổ. Thần tượng Harry bởi sự dũng cảm, thần tượng Hemione vì tài năng xuất chúng, thích Zon vì bạn ý có cùng nỗi sợ nhện giống em :">. Nếu có nón phân loại trên đầu em sẽ nói với nó rằng : dù mi nghĩ thế nào thì ta vẫn luôn tin rằng nhà Griffindor là nơi thích hợp nhất đối với ta. :"> . Dám nghĩ, dám làm, dám nói thẳng đó là tính cách của em. !!!!!!

Bao h co' ket' qua? thi` bao' cho em ngay do' nha' :). Ma` neu' co' Off thi` fai? nhanh len chi. ah. sap' thi roai` con j` :(

uhm đằng nào thì tuần sau cũng thi các môn phụ rồi
thế nên Mc đang nghĩ hội off vào mấy hôm nghỉ 30-4 (khoảng 5 hôm gì đó) thì sẽ thuận tiện với mọi ng hơn :)
có ai bận gì cứ nói nhá ^^

ok, em ;) Lên trang 1 trả lời trắc nghiệm để chủ nhiệm Đậu Linh Chi phân loại nhà nha. Welcome anyway ^^<:p

chài mọi ng bớt kêu la có đc ko ạ? spam nhìu cũng kêu nhạt, ko viết gì cũng bảo nhạt. Giao bài tập để có hoạt động thì chưa chắc đã làm. Hội có "mặn" hay ko là do thành viên tự quyết định.
Thế sao chị ko được phân loại? :((

thành viên cũ ko cần phân loại lại
năm ngoái chị ở nhà nào thì bây h vẫn thế :D

Back
Bên trên