!!!Welcome to Hột Vịt Đẹt's Ams Club!!!

mày xưng anh với tao đấy hả Đức /:)

À lỗi kỹ thuật :|
Can tội mày để ava giống cái Hương cơ :|
Tao nhìn nick toàn theo ava mà :|

Trung: vài trăm Mb gần 1 Gb thì chỉ down 1 ngày là xong em ạ :) đấy là host chậm tầm 30-40kb/s đấy. Nếu down trực tiếp HTML có trình hộ trợ thì chắc chỉ 3-4 tiếng là đc 1Gb rồi
Anh toàn down anime 1 bộ tầm 3-4Gb mà :">

Quái, sao chẳng thấy hoạt động của đội mà toàn spam vớ vẩn thế nhỉ?
Đề nghị chị Đức ko làm hư lớp đàn em và làm xấu topic của hội nhé [-x
Mà định bao giờ off?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ah, Hương ạ:))
Anh cũng muốn dạy em chơi lắm giá như mấy cái đĩa game đó của anh còn tồn tại :">
@ A Đức: 1 ngày để máy thì em tiêu à:(. giá mà mạng em nhanh được như thế
Hmm, năm nay thi thử đại học FPT xem sao, nếu có vào dc mong anh chỉ giáo :">

Mạng anh cũng là loại chậm mà :)

Hải: bạn mày học Ams ko?
Ams có thằng Khoa lớp tao giờ học lớp 5, Trung Đức lớp Địa giờ học lớp 3, với cả thằng Cương lớp Tóan1 đang học chung lớp 10 với tao :|

Trung: anh đang tự hỏi cái trường bé bằng mắt muỗi thế thì tuyển sinh kiểu gì :-??

Mạng anh cũng là loại chậm mà :)

Hải: bạn mày học Ams ko?
Ams có thằng Khoa lớp tao giờ học lớp 5, Trung Đức lớp Địa giờ học lớp 3, với cả thằng Cương lớp Tóan1 đang học chung lớp 10 với tao :|

Trung: anh đang tự hỏi cái trường bé bằng mắt muỗi thế thì tuyển sinh kiểu gì :-??

thì tao đang nói đến thằng Đức địa chứ ai :)) hoặc có thể gọi nó là Vox ;))

Em chả biết:))
Thấy năm nay FPT tuyển sinh xôm lắm:D
Nói chung là thi thì cứ thi thoai
Vào dc học 2 ngoại ngữ cơ mà:))
Hương: ko gọi là Hermy gì sất [-(

lớp tao cũng có thằng Mạnh Thắng vào đấy học mà :-s hình như thế :-s

Hương: ko gọi là Hermy gì sất
Tại sao :(( Thoai bi h e có biệt danh mới ;;) Meo Ki Yul ;;) :x
Thông báo đây
Bi h phần HAO là do Hermy phụ trách ;;) < hôm nay bị đích thân hiệu trưởng mới bắt :( >
Năm ngoái cũng đã từng có 1 câu hỏi rất thú vị, và mọi người trong hội đã có những câu answer rất hay ;;) Bi h có nhìu thành viên mới , mọi người làm lại nha ;;)
Một buổi sáng thức dạy, bạn bất ngờ nhận đc 1 chiếc phong bì trên giường , bạn ngạc nhiên mở ra thì có thông báo bạn đã trúng tuyển vào học ở trường Hogwarts ;;) khi đó bạn sẽ làm gì ;;)
Mọi người viết rồi sẽ bình chọn xem trí tưởng tượng của ai phong phú nhất nha ;)

Đang buồn ngủ ko nghĩ đc, để mai nghĩ xem :-?

Hải: mẹ thằng T.Đức mà học vất vả anh cái gì =)) Nó vào lớp 3 học tiếng anh abc suốt ngày than với tao là học nhạt nhẽo lắm chả có cái vẹo gì =))

Năm nay thi FPT xôm tụ lắm á? Trung định thi đợt tháng 4 hay tháng 10 thế? :-?
Mà anh bảo thật.... quảng cáo mãi chỉ là quảng cáo, nhớ cho kỹ câu đấy :|
Mình đọc đc cái gì mà... "học sinh FPT học nhiều ko có thời gian chơi"... thế không hiểu tại sao mình lại tiêu hết tiền tháng này trong tuần đầu tiên để bây giờ thậm chí phải đổ xăng bằng tiền người yêu nhỉ? :-??

thằng Đức nó học chủ yếu là để đợi đi Pháp thôi mà, nó sắp phỏng vấn rồi :-s

Đang buồn ngủ ko nghĩ đc, để mai nghĩ xem :-?

Hải: mẹ thằng T.Đức mà học vất vả anh cái gì =)) Nó vào lớp 3 học tiếng anh abc suốt ngày than với tao là học nhạt nhẽo lắm chả có cái vẹo gì =))

Năm nay thi FPT xôm tụ lắm á? Trung định thi đợt tháng 4 hay tháng 10 thế? :-?
Mà anh bảo thật.... quảng cáo mãi chỉ là quảng cáo, nhớ cho kỹ câu đấy :|
Mình đọc đc cái gì mà... "học sinh FPT học nhiều ko có thời gian chơi"... thế không hiểu tại sao mình lại tiêu hết tiền tháng này trong tuần đầu tiên để bây giờ thậm chí phải đổ xăng bằng tiền người yêu nhỉ? :-??

Thế ah? điểm năm ngoái cao ko?em cũng định thi xem sao >"<
Còn anh lười học ham chơi thì ai chả biết, làm gì có người yêu mà đòi khoe?;;)
Mr Hải: Đức nào đi Pháp đấy? chia sẻ kinh nghiêm với em đi :(

Back
Bên trên