!!!Welcome to Hột Vịt Đẹt's Ams Club!!!

Chán thế nhỉ, hôm qua con gái lớp em mặc váy hết, xinh cực kì, tại các bạn nam tâm lí làm 8/3 hoành tráng lắm :D (tranh thủ khoe =)))
May mà Đức ra trường rồi, ko thì em phải bảo vệ tối đa các bạn nữ trong lớp thôi :-j

Chán thế nhỉ, hôm qua con gái lớp em mặc váy hết, xinh cực kì, tại các bạn nam tâm lí làm 8/3 hoành tráng lắm :D (tranh thủ khoe =)))
May mà Đức ra trường rồi, ko thì em phải bảo vệ tối đa các bạn nữ trong lớp thôi :-j

hôm đấy em có đến trường, lượn hết cả 4 tầng nhg chỉ có mỗi tầng 4 là hoành tráng thôi. Mà hình như truyền thống của con trai hóa 2 là giả gái hay sao ấy nhỉ, thấy cả lớp 11h2 lẫn 12h2 đều váy chim váy cò cả :)) :)) Ui các anh A2 làm rầm rộ thật ;;) ;;)

Ặc hôm đấy gặp chị HA, vẫy tay nhiệt liệt mà chả nhận ra em 8-}

Máy tính nhà Mc bị vô hiệu hóa rồi.... cụ thể là bị giấu mất cục dây điện.... 8-} 8-} => k lên mạng đc nữa :-h Thế nên Mc sẽ phân chia nhiệm vụ của các chủ nhiệm như sau
- Cn Hermy sẽ lo quản cái 4r này, nói chuyện và giữ quan hệ với các mem trên 4r. Nhg ko đc SPAM :D
- Cn Đậu Linh Chi sẽ lo phần giữ và update danh sách mem (trang 1), phân loại mem vào Nhà,còn cái cách thức phân loại thì... cái này chị My sáng tác, nhg nếu bạn thik thay đổi thì cũng đc
- Cn Nếp năm nay lớp 12 nên ưu tiên, ko phải làm việc nặng :D Thầy Nếp sẽ lo phần điểm số các Nhà, update điểm.

Bắt đầu từ đây, các cn sẽ típ tục giao bài tập cho các mem \:d/ \:d/ Các bài tập sẽ đc pozz vào cuối tuần, cho mọi ng có thời gian rảnh để làm ;)

hương zà :P đã viết:
Tập 7 chắc sắp ra rồi, mỗi năm 1 tập mà
đây này 13 - 7 ra phim phần 5
21- 7 ra phần 7
ko biết thằng nào sẽ chết trog tập này nhỉ ??? Trù ẻo cho con Ginny hoặc Cho chang chết đi 8-X: :))
0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bi h ngồi đợi đến tháng 7 :((
Oki , cứ thế đi ;;)
Hội HVD bắt đầu hoạt động trở lại ;;)

Điểm số với bài tập ở đâu?:((
Tìm mỏi mắt mà chả thấy :((
hahahahahah, phim ra đúng sinh nhật mình :))=))
chờ quà thôi ;;)

Nói đến game HP tức quá :((
Ko hiểu sao cả phần 1 lẫn phần 2 anh đem về chơi đều bị crash giữa chừng, uất ko tả đc, mình ko có duyên với mấy cái này :((

ah hôm nay phải đến trg` sớm mới đc lên mạng thế này ;))
@chị Hoài Anh : điểm số là do chủ nhiệm giữ, đến hôm off mới công bố ;)
@anh Hải : :)) bó tay :)) hiệu trưởng cũ nhà mình tên là Ginnie chớ ko phải Ginny :D 2 Gin này khác nhau nhiều lắm đấy ah
@anh Tôn : em có đĩa game HP 3 đấy ^^ crash ngon, nội dung chơi cũng li kì hơn 1 với 2. Nhg vẽ xấu hơn nhiều, người lùn lùn, mờ mờ :p Game phần 4 hay nhất thì mình lại chưa đc thử, có ai chơi chưa ạ :D cho em còn biết để mượn :D

Đang học Xuân Diệu để ktra :-& Xuân đương tới nghĩa là xuân đương qua ... :( Sắp có Harry tập 7 và hình như cũng sắp hết thật rồi :(

- Cn Nếp năm nay lớp 12 nên ưu tiên, ko phải làm việc nặng Thầy Nếp sẽ lo phần điểm số các Nhà, update điểm.
===> ko chắc có làmdc ko, nhưng sẽ cố T___T
Game HP 1,2,3 và 4 em có hết và chơi sạch rồi :>, 1,2,3 đã chơi xong
Thích phần 1 nhất
Phần 4 chơi nửa chừng kẹt đường :((

CHơi chứ , siêu nhân cái gì chả chơi ;;)
Uầy , sao ai lớp toán cũng để ava này thế, phong trào ghê :)) thấy thằng bạn e T2 cũng để =)) ngồi suốt ngày nhầm :))

Game này anh cài trong tầm 15-20' 1 game nặng tầm vài trăm MB, có thể là tới hàng GB
Tìm link thì vô đối à, mà cho là tìm dc thì em ngồi down về mất tầm vài tuần lễ down liên tục rồi thêm time cài nữa, cứ chăm chỉ chắc là tầm nửa tháng sẽ dc chơi:X
À mà em toàn ra hàng cơ mà=)), chơi bằng niềm tin roài[-(

Đang học Xuân Diệu để ktra :-& Xuân đương tới nghĩa là xuân đương qua ... :( Sắp có Harry tập 7 và hình như cũng sắp hết thật rồi :(

sao lớp ấy học chậm thế, tớ cứ tưởng lớp tớ học chậm nhất Hà nội rồi cơ đấy 8-} 8-} (đang ở bài 2 chị em:D)

@thầy nếp : thầy có đĩa phần 4 ko :D ? cho em mượn chơi cho qua ngày tháng với ah.

huh chơi HP cũng chơi online đc ah ??? Mc tưởng phải cài vào máy chứ ;;)

@Hermy : thanks hermy nhiều :-h
hermy mới cắt mái ah, trông ngố ngố :D

Back
Bên trên