!!!Welcome to Hột Vịt Đẹt's Ams Club!!!

lol
2 cái theme nhìn bệnh thật :))
Cái Xcalibur thậm chí còn không có image cho multi-quote nữa chứ :))
Để mặc định skin đi em, vào thay đổi các lựa chọn:
Kiểu dáng
Có hơn 1 kiểu hiển thị diễn đàn. Nếu bạn muốn đổi kiểu hiển thị, xin hãy lựa chon trong danh sách dưới.

Chú ý là, ở một số diễn đàn, kiểu hiển thị được BQL xác định sẵn, đè lên kiểu hiển thị mà bạn lựa chọn.
Kiểu dáng:

chài ơi, lại thêm cái màn đổi màu skin này nữa!Nhìn ghê ghê sao í!! Nhìn cái skin cũ ngó bộ bắt mắt hơn ấy nhẩy!!!
Oai...ai..! Mí hôm nay thi sặc máu lun. Chả biết năm nay đề thi pháp của tỉnh thành nào ra mà cứ như muốn ám sát hs ấy. năm nào cũng cái bài pollution, rồi còn médicament, mer.... Toàn test argumentatif với test litteraire, làm ói luôn!
Chả bít năm nay mình có phúc phận được viếng hà nội ko nhẩy?? Thấy mọi người chuẩn bị off mà lòng xao xuyến quá!!!

hơ, mày ko thik vào đây thì vào đây mần chi hở mày /:) thế ... ơ ... off iếc của hột mình thế nào rồi hở mọi ng :">

Hic hic, hôm nay thi Địa :( thầy Trực trông :( sao thầy ko nể cùng trong HVD, thầy trông khó thía :( mặt nghiêm nghị, nên chả dám chào :p Ngay đầu tiên thầy đã bắt 1 thằng lớp mình =)) Thầy lại cứ lượn lượn chỗ Hermy nữa chứ :)) nhưng rất tiếc là Hermy rất ngoan ;)) ko wuay ;)) chỉ nhờ con bạn wuay đọc cho =))

Đọc bài chị e sẽ hỉu.....
Chúc mọi người thi tốt tuần tập trung :x để còn đi off zui ze :D mai thi lý hóa đấy :D

thế này mà cứ cấm người ta câu :| toàn mang chuyện riêng lên khoe :-<

Chài ơi. Càng đọc càng ko hỉu thì có!! Pó tay! Ai làm gia sư instant cho em đi!

Anh nghĩ em thik vào đây lắm àh ... :|
Uhm tốt, chào.

Hẹn trước off ngày nào đi :)|
Cứ nói là sẽ off rồi cuối cùng thi xong lại mỗi đứa 1 ngả :)|

Anh ko biết, nói chung là rời HN thân yêu :((
Sống làm sao khi không có PC ở bên đây? :((
Mà lớp mới quen chả có cái gì tự dưng phải ở với chúng nó 1 tháng nữa chứ -.-'
Mình thì đã anti-social rồi -.-'

A Đ đã viết:
Mình thì đã anti-social rồi -.-'
=))=))
Thế thì hội mình phải có 1 buổi conf để bàn vậy ;)) Tối T7 này nha, hay hôm nào....
@V: Nói liên wan đến thành viên HVD là thầy Trực mà......riêng đâu mà riêng, tại nhìu e chưa bít thầy Trực :D

thầy Trực là thầy nào ah :D cùng HVD là cái j hở chị :D sao tự dưng thầy lại nhảy vào HVD ạh :D <:">>

Back
Bên trên