!!!Welcome to Hột Vịt Đẹt's Ams Club!!!

Tom Felton "bạn" ạh :)) hí hí ;;) 1 2 3 alô alô, alô cho em hỏi đây có phải hột vịt đẹt hông ạh :))

anh í đóng cả 5 phần mà bạn, tên là Tom Felton

@hột : hột mình spam chưa đủ mạnh hay sao mà chưa thu hút đc mod nào vào chơi nhỉ :D:D
@em Mai : đây lun lun là hột vịt đẹt :)) hì hì hột mình bao h chả thế, nhờ
nhg có 1 điều khác duy nhất là lần này hội trưởng ko thấy lên spam cùng :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thì khi nào mày báo luật sư là ai thì tao mua vậy :-w

bó tay :)) , mọi người dừng tình trạng spam ở đây nhá, ko hịu trưởng sẽ ko post bài nữa đâu ;))
Từ h nhân danh người đc giao phó, cấm ko đc có tình trạng câu bài trong topic này nữa nha'[-x [-x [-x lần này cấm thật đấy ....​

Chỉnh sửa lần cuối:
Guy ơi. Có ai có khả năng diễn đạt được cho em mèo hỉu topic hogward đg nói cái gì hok dzậy?? em đọc mà hok hỉu! Tủi thân chít được!!
@silverstone: hình như hội đang ra sức cạch tranh số bài với các topic khác hay seo ý pạn ạh!! Cứ ngó là thấy. Bất kì subject nào đưa ra là được hưởng ứng nhiệt liệt... toàn thân!!Kinh khủng. Vừa là quảng bá topic, vừa là make_up cho chính mính, vừa là sì pam bài. HAOer thời này ghê thật!!!:-t :-t
theo chả kịp nữa roài!! Đứng ở trang 51, chắc phải 2 thế kỉ nữa mới được bằng anh bằng chị quá!!

Guy ơi. Có ai có khả năng diễn đạt được cho em mèo hỉu topic hogward đg nói cái gì hok dzậy?? em đọc mà hok hỉu! Tủi thân chít được!!
@silverstone: hình như hội đang ra sức cạch tranh số bài với các topic khác hay seo ý pạn ạh!! Cứ ngó là thấy. Bất kì subject nào đưa ra là được hưởng ứng nhiệt liệt... toàn thân!!Kinh khủng. Vừa là quảng bá topic, vừa là make_up cho chính mính, vừa là sì pam bài. HAOer thời này ghê thật!!!:-t :-t
theo chả kịp nữa roài!! Đứng ở trang 51, chắc phải 2 thế kỉ nữa mới được bằng anh bằng chị quá!!
Ko cần hiểu e ah ;)) bi h sẽ ko có tình trạng câu bài nữa, từ h sẽ post bài chất lượng ;;)
Thông báo với mọi người 1 tin vui là sau khi thi chúng ta sẽ có 1 buổi off ;)) lần này sẽ ko như mọi lần trước < ko gặp đc nhau T_T hoặc lẻ tẻ T_T > mà lần này sẽ cực kỳ hoành tráng ;))

hermy đc giao phó cái gì vậy ?
để thi cử xong xuôi rồi mới bàn chuyện off ko là vừa ôn thi vừa lo đi chơi thì chết :))

Ừa để thi cử xong rùi bàn mà ;)) Thế nhá, để thi cử xong bắt đầu off :D
@ a Đức: ai bắt anh đi ĐÊM 24 đâu ;))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko cần hiểu e ah ;)) bi h sẽ ko có tình trạng câu bài nữa, từ h sẽ post bài chất lượng ;;)

Thông báo với mọi người 1 tin vui là sau khi thi chúng ta sẽ có 1 buổi off ;)) lần này sẽ ko như mọi lần trước < ko gặp đc nhau T_T hoặc lẻ tẻ T_T > mà lần này sẽ cực kỳ hoành tráng ;))
các em kấp II có đ.c đi ko :(... chị :(

Trên 16 mới đc đi em ạ =((
(nghe như kiểu hội ... ý ;)))
chả hiểu chất lượng gì cái bài viết này :|
Tao có bảo bài này chất lượng đâu :|
Những bài chất lượng của tao thì lại ít người đọc :|

ke ke, thứ 2 vừa ròi tận mắt gặp chị chủ nhà Raven+ chị chủ nhà Griflin......ke ke........
Hoành tráng..............
:):):)

Trên 16 mới đc đi em ạ =((
(nghe như kiểu hội ... ý ;)))

Tao có bảo bài này chất lượng đâu :|
Những bài chất lượng của tao thì lại ít người đọc :|

sao phải trên 16 mới được đi :| cho cả các em ý đi cho vui :-s

mày mà cũng có bài chất lượng á =)) nhìn điểm chất lượng kìa =))

Lâu rồi không lên, đau lòng quá, ko thấy tên mình trong danh sách thành viên, thế là tớ phải đăng kí vào hội lại ah My ơi? :((
Không biết đâu, Patil ngoan ngoãn dễ thương mà >:p
Đùa tí thôi, thế tớ có phải làm cái bản đăng kí không nhỉ? :-" b-(

sao phải trên 16 mới được đi :| cho cả các em ý đi cho vui :-s

mày mà cũng có bài chất lượng á =)) nhìn điểm chất lượng kìa =))

Điểm c** lợn của tao là tao cố tình nhờ bạn tao trừ.
Làm như ai cũng quý cái của nợ đấy như mày ko bằng =))

Hoài Anh: Đấy là danh sách mem mới thôi em ạ :)

Lâu rồi không lên, đau lòng quá, ko thấy tên mình trong danh sách thành viên, thế là tớ phải đăng kí vào hội lại ah My ơi? :((
Không biết đâu, Patil ngoan ngoãn dễ thương mà >:p
Đùa tí thôi, thế tớ có phải làm cái bản đăng kí không nhỉ? :-" b-(
ko cần phải sign lại đâu, mem cũ của hội thì đương nhiên đc vào danh sak mới :D

@anh tôn : sao lại phải trên trên 16 thía ;)) hội mình toàn under 16 thui :D 3 trong số 4 chủ nhiệm hok đc đi ah!!! :))
mà phân biệt tuổi tác như thế là hok đc nhé,

ơ sao trên 16 mới đc đi thế kia :(( em mới 15 chuẩn bị 16 có đc bon chen ko ah :"> mà chị My mới để kiểu tóc xoăn trông hoành tráng vật vã 8-> ;)) trông sang trọng :">

Back
Bên trên