!!!Welcome to Hột Vịt Đẹt's Ams Club!!!

gì thế ? :eek: :eek:
hội mình đang rủ nhau đi khách sạn đấy ah :)) :))
lâu ko lên thấy các bạn sành điệu quá cơ :p

Nói gì ghê thía??? Lên đấy kòn nhìu việc khác để làm chứ có phải lúc nào cũng chỉ .... đâu mà kiu "các bạn ghê thía" ???? ác quá, người ta hiền lành 1 trời như dzị mà lại bị hỉu lầm!!!Kì ghê! >_<

Rủ nhau đi khách sạn thì đừng quên gọi tớ nhá . TỚ thik lắm :">

@ Dớ : Mày làm trò rì mà được đi đấy ,sướng thế :eek:

Em Oanh à đâu có ai bắt phải lấy hình mình làm ava đâu chứ :)

HVĐ là thik rủ nhau đi KS lắm í ;)) cứ nhìn em Ginnie là biết =))

Gà gà!!! Em thấy ai cũng có pót hình lên, ko hình mình thì hình của idol. Còn em chẳng thy61 cái gì hết trơn. Thấy độc cái tên, chán chết!!!

ps: Đi đâu cho em bu xe lam, bám xe lu dzới. Nhà em nghèo, em hok đủ xiền, mí anh chị nhớ cho em bô xô bu hôi, em cần được mở mang tầm mắt!!!8-> ;;) :D

Cần gì phải hình idol :-?
Để tranh phong cảnh cũng đc mà :-j

Ịt: (=))) Em Ginnie là em ý quen bụi rậm chỗ bãi tre thôi ;))

Chết chết em ý vẫn thường xuyên vào đây đấy >_<
Khéo tao phải del bài đề phòng tai họa ;))

Woa. Ngó bộ chị Nhép đến từ hồi nouvel an 2005 roài nhỉ. bên này có nhìu cái mới lém. Hôm nào chị xin daddy cho sang bên này thêm 1 lần nữa đi! Bên nì em cũng có suất, 2 chị em mình sang í fá cho đáng là HAOer roài pót hình lên cho mí HAOer còn lại ghen chơi!!!!! Àh mà đợt tết tây năm năm chị đến đi, năm nay em cũng sang bên í đấy!!QUOTE]

cái trên 2005 cái dưới 2006 ^^
có nhìu ảnh 2006 lắm nhưng toàn kiểu mặc đồ bơi ^^.mắc cỡ chết^^:D
-------------

@ Oanh: bên đấy là em hay là chị Nhép đấy ??? Song ngữ Pháp trường nào thế, cũng dân bilingue hả ^^. Bên Hòn Tre xây dựng đến đâu rùi ? chỗ núi giả xong chưa ? Còn chỗ cáp treo nữa? Bi h đang làm gì bên đấy thế ?

Cho vào chung phòng với mày, tính là "con gái" ;))
=))

tao đã bảo là ko cho trẻ con đi kèm mà ;))

thôi c chịu khó năm sau thi ĐH xong đi kinh doanh mỹ phẩm với v ;;) có khi lúc đấy lại được đi Thụy Điển ;)) lúc đấy lương v chắc ~10 tr $.$

Back
Bên trên