!!!Welcome to Hột Vịt Đẹt's Ams Club!!!

Bọn mày cút [-(
Tao đi 1 suất COCC nó phải đặc biệt chứ 8-> =p~

Nhép nhép ;)) CHủ nhiệm nhà em nè;)) cho chị 1 suất vào trước đi ;))
@ A Đức: nhìn ảnh ava có Nhép đấy :)) nhìn ảnh là bít kute rùi nhờ :x

Phải nói lại bảo thằng Mạnh là sếp của bố Nhép chứ =))

Em Nhép... errr... (chưa gặp nhưng mà chắc là) xinh xắn dễ thương ơi... :">
Em... err.... xin thêm 1 suất nữa chắc là ko vấn đề... nhỉ? :">

thằng Mạnh chắc chưa đủ trình :)) nó mượn uy của bố nó thôi ;))

mà em Nhép nhìn ava kìa ;)) xinh thôi rồi ;))

C nhắc v mới nhìn ava chứ, bt v đâu có nhìn :)) vì thế e Nhép nahf Rav nên thiên vị nahf Rav trước , Nhép nhờ ;))

ai bảo thế, c pót lúc 6h17, v pót lúc 6h23 :)) làm sao mà nói pót xong mới nhìn thấy bài c , rõ ràng nói ko ai tin =))

xin choa hỏi bạn Trần Đức Hiếu cóa đây 0 ạ ?
-------------

hí hí ;;) tình hình là mình muốn vào đấy quá ;;) em Nhép cho anh nick chat nhỉ ;))

ơ hay
nick chat của em ngay chữ kí T_T
-------------

thức ăn không phù hợp à :-? để anh vào xem thử thế nào roài chấn chỉnh bọn đầu bếp hộ cho ;))

yên tâm, bố em chả còn ai là sếp cả đâu...thức ăn phù hợp vs Tây thui....VN bảo nó cũng 0 sửa đâu ^^

he he
nhân tiện bi h đang nói về Vin Pearl , Nhép trình làng mí cái ảnh nhé ^^

.......Khung cảnh nhìn từ phòng Nhép..........

......Phòng lễ tân ^^

:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: =P~

Em Nhép... err.... xinh xắn dễ thương đáng yêu tốt bụng ơi :">
Em..... em.... anh.... anh.... một suất.... Vinpearl.... đi..... với.... nhỉ.... :">

Eo ui đẹp dã man :)) em Nhép xinh xắn dễ thương ở nhà Rav rùi ;)) cho chị 1 suất trước đi :))
Noel đúng khi thi, chả đi đâu chơi đc >.<

yên tâm, bố em chả còn ai là sếp cả đâu...thức ăn phù hợp vs Tây thui....VN bảo nó cũng 0 sửa đâu ^^
=P~ =P~ =P~

:x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Ai jà, mí anh chị cứ nghĩ lên í dễ lắm í!!! ẹ!!! Em leo lên hòn đảo đúng 1 ngày, nếm đủ cả. nào bắn cung,cưỡi ngựa, đua xe (xế điếc pà kon ạh!), sì pa,hồ bơi (rộng nhất Đông Nam Á đấy!!!),golf,tennis,... internet!!!! 1 Đêm. Nó ngốn hết 3/4 lương tết kủa em! Xót chít!!!!! Đợt này nó ra thêm cái khu Liên hợp mua sắm, sang bên í chắc chết tiền luôn.Lại còn 3D vs 4D,games đối kháng tùm lum! Phê.....ê......ê....!
Àh mà níu mí anh chị nhìu $$ thì nên sang Eva Everson Hidaway 1 chuyến, Nó kul hơn cái Vinpearl mí chục lần. nói chung là cứ đến Nha Trang, em tình nguyện làm hướng dẫn viên freee!!!

Woa. Ngó bộ chị Nhép đến từ hồi nouvel an 2005 roài nhỉ. bên này có nhìu cái mới lém. Hôm nào chị xin daddy cho sang bên này thêm 1 lần nữa đi! Bên nì em cũng có suất, 2 chị em mình sang í fá cho đáng là HAOer roài pót hình lên cho mí HAOer còn lại ghen chơi!!!!! Àh mà đợt tết tây năm năm chị đến đi, năm nay em cũng sang bên í đấy!!
-------------

Seo trong Hogward lày ai cũng cóa avatar hết trơn dzậy?? Em xí quá nên hok dám pót hình lên, sợ mọi người nhìn thấy, đêm dzìa mất ngủ thì tội!!!!!!! mà ko pót thì thấy mình cứ lạc đàn seo seo í!! Chả bít làm seo!!:(

Back
Bên trên