!!!Welcome to Hột Vịt Đẹt's Ams Club!!!

oak cái này phải hỏi Hiệu Trưởng mà chị quên mất :">
hqua mọi người có conf ko thế ???
Bonne annee a tous !!!!!!!!!!! :-* :x

Mấy hôm nay hội chán quá. Chả có chủ đề mới để SPAMer hoạt động gì cả. Cứ ì ì ạch ạch mãi chán!

Happy New Yeah cả nhà >:-D< :*:*:*:*:*:*
Hôm wa bảo Chi lập conf rùi, thế ko ai conf a`, mà rất có thể off sẽ rơi vào 2 tiết cuối sáng T4 nào đó ;)

Với tình trạng mạng ntn cứ lên IRC và conf, conf bằng YM thế nào đc =))

Uh nhỉ , từ hồi động đất ĐL là mạng vào mãi ko đc >.< thui, có gì bàn ngay trên này đi ;))

This message is hidden because meo_quy_toc is on your ignore list.
Ở đây không ai biết dùng IRC đúng ko? :-s
Mạng của IRC giờ nhanh trở lại rồi chạy ngon lành lắm, mà cái đấy anh thấy nó còn tiện hơn conference của YM :-s

@Đức: tui với ông kíp trước sinh ra có thù oán gì vs nhau ko nhẩy??

@ VLTO: Đã bảo đừng có câu bài , nói mãi rùi, câu nhạt wa', thick thì lên YM mà chat X-(
Sắp có bài thi của tuần này, mọi người đợi nha ;)

@anh Vát: ^^..irc bây h ko phổ biến lắm, em nghĩ mọi ng` chuyển qua dùng msn là hay nhất. Nó rất giống với cách sử dụng của YM mà có nhiều tiện ích hay hơn nhiều :).

oak cái này phải hỏi Hiệu Trưởng mà chị quên mất :">
hqua mọi người có conf ko thế ???
Bonne annee a tous !!!!!!!!!!! :-* :x

the chi xem ho xem em vao nha nao di chi Dau than men;;) !Xem em da la thanh vien chua nhe roi alo cho em nha.Ma HVD cuoi cung thi dinh to chuc off ngay nao vay????tong bao chinh thuc cho chi em cai.

@anh Vát: ^^..irc bây h ko phổ biến lắm, em nghĩ mọi ng` chuyển qua dùng msn là hay nhất. Nó rất giống với cách sử dụng của YM mà có nhiều tiện ích hay hơn nhiều :).

MSN cũng đc :)
Anh cũng có nhưng thỉnh thoảng mới lên vì mấy đứa bên gamefaqs toàn dùng MSN ._.
Có điều anh ko biết là nó cũng có conference :))

Ô hay hội nhóm bị quên lãng hết rồi ah?
chắc tại anh Đức nên mọi người bỏ chạy hết chứ gì? [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên