!!!Welcome to Hột Vịt Đẹt's Ams Club!!!

Thôi chị ạ, đổi sang kẹo mút cũng ít ít thôi nhưng mà còn hơn là trà đá. Với lại đổi sang cái nhiều nhiều thì anh Hải anh ý lại chẳng "cáo ốm từ quan" mất thì chết...

thấy chưa, anh nói đúng mà :-< bố mẹ anh là bác sỹ mà :p nhưng tin này là thằng bạn anh nó nói cho =))

mà kẹo mút á :-s cũng được thôi, bao nhiêu cũng được :D em cứ ra hàng mua rồi bảo họ trừ tiền vào tài khoản của anh :p

@ c: sao chiều qua ko onl >.<

Chỉnh sửa lần cuối:
Wow, anh Hải có tài khoản ngân hàng à? Thế tài khoản của anh mã bao nhiêu đây để em còn biết nào?

^:)^
hóa ra nhiều người thích Sly thế..........
cứ tưởng mỗi mình mình..........
mẹ Châu mà hiền lành T__T.....xem lại đê.......>:/ .......
mọi người mà nghe giọng mẹ từ sau gáy đảm bảo tối về 0 ngủ được......cứ thử đi, đây bị ròi @__@.......
Nhớ cái lần xem tập HP đầu tiên( trên tivi), Nhép thick ngay thằng Malfoy;;) .....dễ xương ghê8-> ==> khi có HVĐ, quyết tâm vào Sly rùi mừ :((

Em thick Mafoy ah ;)) thế em phải là Myrtle mới đúng :))
@v: chiều hôm trước có onl, có mà v ko onl ý ... hôm wa C dunk đấu ahf, thắng hay thua

@v: chiều hôm trước có onl, có mà v ko onl ý ... hôm wa C dunk đấu ahf, thắng hay thua

v chỉ ko onl chiều thứ 6 thui ( hôm đấy đi lấy hàng về muộn ) :-s còn mấy hôm onl có thấy c đâu /:) mà sáng nay onl đên 8 rưỡi, đi học rồi 11h về lại onl, thế mà vẫn chả gặp c /:)

hôm qua cdunk đấu thua 1 điểm :( đúng giây cuối cùng bị nó ghi điểm :(( mà còn có cả oánh nhau cơ :-s v phải chạy ra can đấy :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Sặc , thua sao lại đánh nhau.......
Hôm wa lớp Hermy đi đá bóng ;)) ko ngờ thắng :)) bọn T2 trâu như thế mà thua lớp mình, đang sướng :)) mà chẳng bao h có sư đánh nhau ;))
Bi h Hermy đang đọc lại Hp ;)) đang đọc đến tập 3 ;))

Sặc , thua sao lại đánh nhau.......
Hôm wa lớp Hermy đi đá bóng ;)) ko ngờ thắng :)) bọn T2 trâu như thế mà thua lớp mình, đang sướng :)) mà chẳng bao h có sư đánh nhau ;))
Bi h Hermy đang đọc lại Hp ;)) đang đọc đến tập 3 ;))

oánh nhau trước khi thua mà :D may mà có v can :p

mà hôm nay vừa onl thi c out :(( đang mải đọc off /:)

Back
Bên trên