!!!Welcome to Hột Vịt Đẹt's Ams Club!!!

Thế shao còn hỏi ?
Dạo này buồn quá, HVD AC có off iếc gì ko nhờ :)) :D

thia a?Kinh!
a ma chi add nick em di:baochau199 voi ca kun_kun199.
Ma chi oi,em gui bai dang ki the a Ok roi a?hay la phai gui cho chi Ginnie nua?

Chỉnh sửa lần cuối:
Em gửi thế đi, hôm nay vừa đc Ginnie truyền kinh nghiệm , mai Hermy duyệt cho mọi người ;))
-------------

Mà thông báo với mọi người là hôm nay sn thầy Xì Náp béo kính yêu của chúng ta ;)) Naruto béo :)) Happy Birthday thầy Náp béo :)):))<:p <:p <:p
Còn bi h chắc thầy Náp đag đi chơi với bà Nap :p
Vừa phát hiện ra có kẹo Xì- Náp nổ trong khi đọc lại HP :)):))=))

Em gửi thế đi, hôm nay vừa đc Ginnie truyền kinh nghiệm , mai Hermy duyệt cho mọi người ;))
-------------

Mà thông báo với mọi người là hôm nay sn thầy Xì Náp béo kính yêu của chúng ta ;)) Naruto béo :)) Happy Birthday thầy Náp béo :)):))<:p <:p <:p
Còn bi h chắc thầy Náp đag đi chơi với bà Nap :p
Vừa phát hiện ra có kẹo Xì- Náp nổ trong khi đọc lại HP :)):))=))
sao ko đi off nhân dịp sinh nhật thầy Xì Náp nhở ;;)...

T______T
Có cần thiết phải thế ko...
Mọi người sắp xếp thời gian đi, nếu muốn off phải chuẩn bị khá lâu đấy, dây dưa từ h cho tới noen là vừa:D

ấy làm tin nhắn cho chị Ginnie ý, ấn vào hồ sơ cá nhân của chị ý, rồi viết lại cái bài đấy dưới dạng tin nhắn cho chị ý ^^

em thi thich Gry co.em ko thich Malfoy,Snape-->ko thich Sly lam.Thich Hermy,Ron,Fred,George-->thich Gry hon.
Hinh nhu la 2007 thi la co Harry 7 hay sao ay.Ba Row viet gan xong rui.
-------------

=)) ai lại ko muốn vào SLy thế nhỉ ?

xin tra loi anh la:em Nguyen Bao Chau lop 10P2.hau duê cua chi D:D au.

Em ui, Hermy ở nhà Rav nè;)) đã bảo mọi người làm bài đk ở đây, tù h Hermy sẽ xét duyệt, hôm nay bận wa', để mai nhá ;))

em thi thich Gry co.em ko thich Malfoy,Snape-->ko thich Sly lam.Thich Hermy,Ron,Fred,George-->thich Gry hon.
Hinh nhu la 2007 thi la co Harry 7 hay sao ay.Ba Row viet gan xong rui.
-------------

xin tra loi anh la:em Nguyen Bao Chau lop 10P2.hau duê cua chi D:D au.

ui em gái này ;));));)) ai lại thik Gry bao h ;));));)) bi h sống phải thủ đoạn em ạ ;));));)) Sly \:d/ \:d/ \:d/ \:d/

ơ con pé này..nói kỉu gì thế..tử tế thật mà ;;) sao lai cười đểu thế kia [-x

Back
Bên trên