!!!Welcome to Hột Vịt Đẹt's Ams Club!!!

lâu lắm ko vào :"> có ai biết tui là ai ko ;;)
@sis co lan: lâu lắm ko gặp sis , khoẻ ko sis, mà bài tập là cái gì thía :">

Thế giới phù thủy trong con mắt của Nhép
......Là 1 thế giới thật dễ thương , ai đó cũng có thể làm gì đó để vui vẻ hơn . Nếu Nhép có phép thuật thì Nhép sẽ biến mấy hành tinh quay xung quanh hệ mặt trời cũng có thể ở được, để dân số dàn bớt ra , mỗi người ở 1 trang trại cho nó rộng rãi ^^.
......LÀ 1 thế giới đầy mơ ước ,Nhép mà có phép thuật thì Nhép sẽ cho tất cả đồ vật bay lên ^^. Trùi ui mơ mông quá 8->
......Là nơi thật yên bình , 0 bạo lực mà mọi người vẫn vươn lên ( hic , cái này viết hơi khó hiểu ) :D
......Nếu ngày mai thức dậy , cả Trái Đất biến thành 1 nơi toàn phép thuật nhỉ 8-> , ôi hạnh phúc ghê :D
......Hãy uống sưa Friti và đọc truyện Đoremon để có những mơ ước về thế giới phù thủy nhé....^^

Hay wa'. CHị My vào chấm điểm, e này nhà Rav đấy ;)) iu em nắm :*
Mà em học địa đc đấy ;)) câu 1 của em rất có ý sáng tạo :)):)):p

Ủng hộ Ravenclaw, Ravenclaw muôn năm
Bạn gà nhép cho tớ làm quen

tình hình là bài tập trang nào thế :(( em ko nhớ :(( chết rồi :(( thế thì em cũng làm :p

bài của chị Nhép là bài đầu tiên :x ;;)... hay thế :p ^^ mọi người đánh giá tốt cho chị Nhép đi ^^
...
bài tập ở 6 trang trước, ở #506... =.="

Ai bảo bài của Nhép là bài đầu tiên? Dễ là bài cuối cùng thì đúng hơn đấy! (vì Hội mình lười quá, chẳng ai chịu làm bài tập)
Nếu bảo bài đầu tiên của ai thì có vẻ là Kathy hoặc chị Hermy thì đúng hơn, chẳng qua là gửi bài thẳng cho chị Gin chứ ko post ở đây thôi...

Đâu chị đã gửi đâu :)) chị lười wa' :p Kathy làm rùi ah ;;) , ko bít còn hạn ko :( Sao kathy ko ở nhà chị :(
Iu em Linh nắm cơ :*

Em đấy là ko biết đề ý mà
Thế anh có làm ko anh Hải????

Ôi trời ơi, nói đi nói lại, nói chán nói chê thì hóa ra ai cũng lười hết cả!!!
-> chỉ có duy nhất mình là chăm chỉ, nộp bài từ cả tháng nay rồi.
Ô, thế hóa ra chị Hermy chưa gửi bài tập à, thế mà chị bảo chị làm rồi em cứ tưởng... Thế là cuối cùng mình là người làm bài tập đầu tiên! Hurray!

hehe đến cả hội trưởng cũng lười nốt, chả thấy lên chấm bài gì cả ;;)
chít, chị my đâu rồi :p:p
hội mình kiêm luôn Hội lười là hợp lắm đấy :))

Back
Bên trên