!!!Welcome to Hột Vịt Đẹt's Ams Club!!!

hic , mãi chả thấy iem được vào nàh nào , bùn quá , đăng kí từ trang 27 , đến trang 30 rùi vẫn chưa thấy xi - nhê , bùn quá :(( T___________T

em chịu khó đăng ký bằng cách pm cho hiệu trưởng đi, vì có thể hiệu trưởng ko kịp thấy bài đăng ký của em ( vì các anh chị cầu bài khiếp quá :p ) thế nhé em gl hf ;)

Chị My đâu òi, dạo này Ginnie bận wa', em thông cảm nhá......đợi vài hôm nữa.... công nhận trình độ câu của hội lên tay :p

bài đang ít :p em fải cố gắng kâu nhìu nhìu chứ :p ^^
nhưng tình hình này thì :-s.. chắc chẳng bao jờ đ.c + ĐCL:((
chán thế... shocked vì n~ j` chị Hương nói....

hôm nay em đi vật vờ quanh trường tìm lớp ..., qua lớp địa thấy chị Hương :x :x :x chị có thấy 4 con đi vật vờ ko chị :x

Lúc nào thía ;)) lúc chị học sinh a', chị ko để ý, chị đang làm gì nhờ ;)) hình như cả h mình ngồi cãi nhau với thằng Tùng :p chị ko để ý ngoài cửa :p
@P Linh: đừng skock đừng buồn nữa.... kệ nó đi em...vứt nó ra khỏi em đi :|

Lúc nào thía ;)) lúc chị học sinh a', chị ko để ý, chị đang làm gì nhờ ;)) hình như cả h mình ngồi cãi nhau với thằng Tùng :p chị ko để ý ngoài cửa :p

em này may thế, đi qua đúng tiết c học :)) bùng đến 4 tiết =))

:| em biết fải làm j`:((... buồn, tiếc, thất vọng:|.. nhưng em vẫn thík "NÓ" chị àh:|..:(( chỉ thík thôi... =.="...

hớ hớ 8-}.. tại shao ai cũng vào raven chị hương nhỉ ;;)... nhà mìn còn có ai nữa ko;;)

:(:)(:)(( ka ka :(( Hermy làm bài chán wa' :(( trượt chắc :(( còn ka ;;)
@PL : Uh thui, thick thì vẫn thick, đấy là theo mỗi cá nhân:D
Chào mừng em Link đến với nhà Rav >:D< >:D<

ka ka :(( Hermy làm bài chán wa' :(( trượt chắc :(( còn ka ;;)
@PL : Uh thui, thick thì vẫn thick, đấy là theo mỗi cá nhân:D
Chào mừng em Link đến với nhà Rav >:D< >:D<

ngoại ơi bảo chị Gin cho nội vào Raven đi;;)

Lộn xộn, ai ở đâu thì ở nguyên đấy, linh tinh tôi đá hết h x-(

Hịu trg dạo này đúng đang nhìu việc ^^

Linh em xóa cho chị cái bài e thông báo chị ... đi ^^ chị ko thik lắm ^^

chán thế :-s hiệu trưởng quan liêu, ko chịu lắng nghe y kiến của học sinh :-<

Back
Bên trên