!!!Welcome to Hột Vịt Đẹt's Ams Club!!!

hơ ngày mai em bận cả ngày rồi sáng đi làm hợp đồng thuê xe ô tô đón đoàn, chiều đi thi nói trên thư viện chả biết có tranh thủ dc tí gì ko nữa.Mong các thành viên nhà sly thông cảm và thành viên HVD nữa :D :-*

Nguyễn Phương Hoa đã viết:
Có 20 điểm thôi hả anh, bài em làm dài mà:eek:
Ơ thế cuối cùng là ngày mai mình có off ko ạ?:-/
Nếu đi buổi sáng thì có lẽ em xin nghỉ vậy...
Bạn Hoa trả lời thế mà ko có đánh giá tốt thì phí.Tặng bạn 1 cái nè :x

vầng :> mai cả trường nghỉ a ơi :))
mai thì mấy h ạ :-?

Chết thật, mình thông báo đi off bằng PM lại quên ko nói thời gian :( hic hic, sry mọi người :( :(:)(( hôm nay có 7 người đi ;;) ăn uống xong đi patin;;) cũng vui;;)
Coi như đây ko phải off đầu nha ;;) đây chỉ là gặp mặt thui;;)
Off đầu sẽ tổ chức như mọi lần là T4 ở trên lớp ;;)
Ui, về đau chân wa mọi người ui >.<

mọi người thay đổi kế hoạch chuyển sang patin ah :D thik koá nhg sozi là sáng nay tớ... đến muộn về sớm :">

Hôm nay tớ là tớ cũng đến trường :> Nhưng hội mình chưa biết mặt ai làm sao mà off :-? :|

Hôm nay nghe kể có tất cả 7 người đi :D
Xin lỗi vì sáng nay ko tới dc
@ Lim: anh em mình biết nhau :D

gặp ở kanteen đi chị :x có cả dấu hiệu nhận za nữa :x :x em thk off lắm \:d/ :x thứ 7 í chị :x vì hình như t7 cả trường 5 tiết chị ơi :x :x
sáng nay em cũng chả biết mấy h vs cả chính xác ở đâu vs gặp ai nữa :( nên em phiêu diêu lun |:) :*

Lim đã viết:
Hôm nay tớ là tớ cũng đến trường Nhưng hội mình chưa biết mặt ai làm sao mà off
sao ko hỏi , trùi ui, cứ nhìn thấy màu hồng ở đâu là Ginny_hịu trưởng ở đó ;;) Ginny nhờ ;;) < nhầm , hôm wa mình cũng mặc màu hồng :p >
Mei đã viết:
sáng nay em cũng chả biết mấy h vs cả chính xác ở đâu vs gặp ai nữa nên em phiêu diêu lun |
Có thông báo từ trang trước mà em :( mà thui , cũng phải, hội phải gặp mặt nhau trước, rùi off :D thế hội sáng họp sáng, hội chìu họp chìu nha ;;)
Thư đã viết:
Em đã được xét duyệt chưa ạ?
cố đợi chút nha em;) Hịu trường đang xét duyệt :D
NL Hưng đã viết:
Hay mọi người ofline buổi trưa?Tổ chức party ăn uống ( làm vậy học buổi sáng buổi chiều vừa đi được)
Lại "Độc" nữa ^^)
Độc gì hả em :)) cái này là chuyện đương nhiên của hội diễn ra từ trước tới nay :)) CHuyện này chắc chắn lần off sau sẽ như thế ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Moi nguoi ơi !!!!!Dạo này ko có hoạt động gì ah?:-/ :((
=D> :)>- b-) :-? ;)
Hom qua em ko di dc

Chỉnh sửa lần cuối:
Uhm thế này vậy :)) hội mình sẽ thêm cái hoạt động mì tôm chanh vào nữa :)) muốn bao h biết mặt nhau thì xuống canteen thể nào mà chẳng gặp chị :))

Còn ngày off là T4, bao h thì phải để chủ nhiệm với hịu trưởng ngồi lên lịch đã :))

em thì h 20' nào cũng ngồi lì ở kanteen b-) em cũng hay ăn mì tôm chanh lắm :D
thie bao h gặp mặt hả chị :-/

hỏi tí
ava chị My là anh Nam à :))
anh Nam đã thành ny chị My à :-s nhanh thật :-s tháng 3 gặp còn xoen xoét anh chưa có ny :-?

Em bít mặt chị My rồi... khỏi mì tôm chanh :)):))
có điều là lần off tới là bao h ah :x

Back
Bên trên