Welcome to 12 russian

Trần Hoàng Hà
(lionking)

Lớp 10 nga năm nay tuy chỉ có 27 mống(ít nhất trong khối)nhưng bù lại còn có 5 thằng con trai(đỡ hơn lớp văn :(( ).hôm qua vừa học buổi đầu tiên.rất là phê(cô dạy tiếng nga hiền dễ sợ lun).hic hic .nhưng mà học xong nhìn vao sách chả còn nhớ cái từ nay đọc như thế nào nữa :-? Ui Ui .Ở đây có ai lớp nga khóa trước hay bít gì về tiếng nga chỉ bảo cho mình vứi :)>-

Re: Welcome to 10 russian

Tao chir cho mày nha
có vấn gì cứ hỏi tao
:):)):))

Huhu, học tiếng Trung như tao đây ( Lê Hưng ) còn tởn hơn gấp tỉ lần . Khuyển thế, gì mà xủng xoẻng xểnh xùng. chả hiểu cái ma toi rì

Lớp Nga hình như không hay lên mạng đúng không , mà có lên cũng không vào HAO. Phí

Ông Hưng câu ít thôi cho topic nó phát triển nhé!
Chia bùn với Hà, nhưng lớp Lý cũng thảm cảnh lắm, tớ sắp điên rùi, học như phê ý!

he he, hay vật, mọi người học như trâu điên bò dại để vào ams rồi lại kêu ca.Thôi, dù sao cũng chia buồn với bạn Hà học thầy Quyến.

nhưng có 1 điều đặc biệt là lớp CHUYÊN VĂN năm nay ko phải soạn bài!!! thế mới chết chứ!!!!!!!!!!he he!!!yêu thầy Hùng quá đi =D>

đây là 10 nga còn gì :))

Bạn Thu Trang cạnh khoé gì tớ thế ? Bạn Thu Trang thì không câu à ? Mà tớ có câu cho tớ đâu. Tớ câu cho Trâm Anh mà. Giờ thì tớ câu cho tớ kinh khủng hơn nhiều nè

Lớp 10 Nga có mấy bạn nhỉ ? 23 à ? có mấy bạn gái ?

tiên á???? Tớ thích tiên lắm. Nhưng mà tớ thích tiên tên là Huyền. :D Tiên Huyền :D

Zậy sao ??????????????????????????????????????????

Trời, câu kinh dị!!! :)) Tiếng Nga đọc hay mà! Anh tớ trước khi đi Nga có học tiếng Nga => tớ cũng lóm được tí! Draxvuchie! Khrasua! Príviẹt! Bọn lớp Nga học được cái gì rồi?
To bạn Lê Hưng: Tiếng Trung công nhận là "hay" vãi! :))

Úy, Vinh Hiển biết cả tiếng Nga cơ à ???
Sao topic này nẫu thế, chẳng có mống Nga nào cả. Khổ thân lớp Nga có mỗi 5 boys. Anh 1 của tớ có tận 9 đứa cơ, vui phết !
To Lê Hưng: Tiếng Trung có phải chữ viết giun dế, đọc lên là "níu cả nưỡi" lại đúng không ?? Khổ chưa, sao không vào Anh 2 mà lại đâm đầu vào.

Mà Tiếng Nga còn giun dế hơn cả tiếng Trung sao các bạn cứ đâm đầu vào thế. Dám cá 3/4 lớp Nga không biết tí tiếng Nga nào cả. Mà hình như vô lớp Nga chỉ cần thi Toán Văn thôi đúng không ?? Có phải thi gì nữa không ????

Trời, vào cái box của lớp Nga cuối cùng có mỗi con Hà là người lớp Nga( bây h thêm cả tui nữa...) Khổ thế, học 5 tiết có khổ không cơ chứ. XIn đính chính lại là lớp Nga có 27 nhân, Có 5 boyz và 22 girls....

Back
Bên trên