Welcome to 12 russian

Re: Welcome to 10 russian

to hiển hói:cái từ đầu tiên thì viết đúng rùi nhưng cái từ thứ hai thi viết thế khác cơ.
to all:khổ quá.lớp nga toàn các bạn chăm ngoan nên ko lên HAO mấy(oái thế mình là người ko chăm ngoan ah:p)lớp nga quá xui lun.Gặp MR Quyến đã đủ xui rồi>nhưng may thay còn có thầy Phức day hóa ,siêu dễ tính lun(đang hí hửng hôm qua được con 10 ngon ơ)>choài oai ,con Bích Phương ko lam bai thì thầy cha bảo gì cả,"lần sau con về làm cũng được"->trích nguyên văn lời thầy phức

to bạn Phạm Lê Huy(mà chả bít bạn này là bạn nào):bọn tớ đang học chào,hỏi tên.Mới bắt đầu thế thui mà đã thấy khoai dữ rùi.VD:chữ "u" đọc là "i" Chữ H đọc là N.chữ Y đọc là U->oái choài oai

Ha ha, tiếng Nga thú vị thật, cho hỏi là lớp Nga có bạn nào xinh không vậy ???

Co vài bạn xinh lắm đấy, như bạn Việt Phương chẳng hạn. Nhưng mà cũng không được nổi lắm. nói chung là bình thường

các em zui dễ sợ
năm ngaoif bọn chị đến gần hết hk1 mới lập topic
học t.nga chán lắm em ơi, mới năm đầu còn hào hứng thế thôi, sang năm là oải hết T_T chị đây là 1 vd điển hình T_T Bi h chị nhwos được duy nhất cái bảng chữ cái và 1 câu-gồm-3-từ-mà-ai-cũng-biết-là-gì-đấy

Vậy hả chị, nhưng mà đã lỡ chân bước vào rùi.. Không rút ra được nữa chị ạ

Bước chân đi cấm kì trở lại:))
Chị Trân bon chen vào cả đây cơ à? hết chỗ câu rùi hả chị?:D

trời,. sao lại nói chị thế, chị có tinh thần đóng góp muh
chị nói thế thôi chứ mấy đứa cứ chăm chỉ học t.nga cũng tốt, năm sau thi chung với lớp chị luôn. Chị là TH đặc biệt ghét nga (mặc dù bọn như chị ở nga 03-06 là chiếm đến hơn nửa), nhưng mà vẫn có những siêu sao t.nga, hôm nìu lên lớp chị mà chiêm ngưỡng (vừa xinh vừa giỏi ^_^)
Ah năm nay có ai ở Rus về ko?

Ủa , hóa ra là tớ viết sai ah , sozzi các bạn lớp nga nha .
To H.Hà : ai hói cơ , xem lại đi . Đồ sư tử .
To Chung Trang : Chào bà , chấm hết .

Chung Thùy Trang đã viết:
Co vài bạn xinh lắm đấy, như bạn Việt Phương chẳng hạn. Nhưng mà cũng không được nổi lắm. nói chung là bình thường
lee chỉ cho tớ bạn này rồi ;;)

Chẳng có mống Nga nào cả, quá tiêu điều.
To VH: Bác Việt Hiếu có cái chữ kí hay ra phết :D

nguyen le tran đã viết:
trời,. sao lại nói chị thế, chị có tinh thần đóng góp muh
chị nói thế thôi chứ mấy đứa cứ chăm chỉ học t.nga cũng tốt, năm sau thi chung với lớp chị luôn. Chị là TH đặc biệt ghét nga (mặc dù bọn như chị ở nga 03-06 là chiếm đến hơn nửa), nhưng mà vẫn có những siêu sao t.nga, hôm nìu lên lớp chị mà chiêm ngưỡng (vừa xinh vừa giỏi ^_^)
Ah năm nay có ai ở Rus về ko?
Chị vào với bọn em cho nó xôm tụ là được rùi mừ... Chị à, em lười lém, chắc là không học đc đâu. Nhưng mà kiểu gì cũng phải học rùi..:(( Rưng mà chị ơi, chị học sáng em học chiều chẳng lẽ buổi sáng em phải lóc cóc lên lớp chị để coi a`??? Năm nay chẳng có ai ở Rus về cả, toàn những đứa 1 chữ tiếng Nga bẻ đôi không bít... :-?

hehehe, giống bọn chị năm ngoái!
Lớp Nga vốn ít mà em, lạ toàn ng chăm chỉ! Chán cực kỳ!
@ Trân: Năm ngoái em có lập 1 topic nhưng chả có ma nào vào cả! Mà anh đầu độc các em giai em gái ít thôi, ko bọn nó lại sợ wa' đấy!
Bọn chị chìu thứ 3 đến truonwgf học Nga, em thik thi len phòng 416 mà gặp! Tiết 2 tiết 3!

ko chăm hả em? Xác định luôn là chỉ học được lớp 10 kiểu đấy thôi, lên lớp 1 mà ko chăm thì chả hỉu j` đâu, nhất là sau 1 kì nghỉ hè (chi đang phải lãnh hậu quả đây)
ko co dân đi Rus về cũng tốt, đề thi sẽ đỡ khó hơn, nhưng mà thế thì chắc ko thi đưovcj cùng bọn chị rùi T_T

Uhm, chắc là như vậy. Nhưng mà vấn đề là đã không chăm rùi thì cũng khó sửa lắm. Nhưng mà các bạn trong lớp em thì cực kì chăm chỉ luôn. Ặc, bái phục các bạn ý

tình hình là rất tình hình, giống lớp chioj rùi, có mấy bạn chăm đến khóc thét T_T
Hôm nìu lên lóp chị chwoi đê
rùi mìn kéo nhau lên 12 nga, có vẻ nhìu boy hơn ^_^

vậy hả? Lớp em lúc đầu có 7 boyz cơ nhưng mà 2 bạn đẹp trai nhứt thì sang À với L2 rùi. hix hix. Thì lúc đó chị wa lớp 10 Nga rủ bọn em đi với nhá.

He he, box lớp Nga mà toàn dân Anh với Pháp chui vào=>thú vị nhỉ, đây đích thực là box giao lưu. Mà lớp Nga nhiều con gái càng dễ vận động lên HAO hơn đấy, các bạn cố gắng đi. Mình cũng tò mò về dân Nga và Trung mà.

Mình đã thử vận động rùi. Nhưng mà hình như là không khả wan cho lắm.:(

À post bài xong mới chú ý, tên box Nga mà lại welcome mới lạ chứ. Mà Thùy Trang nói 1 số boyz chuyển sang L2 á, quái thế.

Back
Bên trên