Welcome to 12 russian

Re: Welcome to 10 russian

Sao Hoàng Hà gặp ai cũng rủ xuống lớp mình chơi thế, chưa đủ girl à?
Bạn nào cho mấy câu tiếng nga lên đi.

hôm đấy bọn con gái kéo nahu đi chơi trung thu hếtT_T Hẹn tuần sau nhé ^_^
Hum nay lớp nga đến lớp có j` hay ho ko? Hình vẽ trên tường í ^_^ tác phầm 1 thằng lớp chị đừng sau giật dây đấy ^_^ Tình cảm nồng nàn wa'^_^

@Hoàng Hà: nói cho em khói mất công thất vọng là bọn con trai lớp chị chán nhất wa đất T_T Nhưng bù lại có mấy chị xinh xinh ^_^

Sao không thấy bạn Việt Phương lớp Nga nhỉ? :D Đến cả bọn Lý ở Chu chúng nó cũng biết danh Việt Phương Nga Ams, muốn gặp thử quá mà lần nào sang Nga cũng hông thấy :p :p

Sao Hoàng Hà gặp ai cũng rủ xuống lớp mình chơi thế, chưa đủ girl à?
Ôi ,rủ xuông cho vui ,lớp Nga cứ ra chơi la` nhiêu` người biến mất mà :)
Bạn nào cho mấy câu tiếng nga lên đi.[/QUOTE]
Ôi ,trơi` bảng chữ cai tiếng Nga khác Viẹt ,biết post thế nào đây ? CHữ l của Nga y' trên bàn phím làm gì co' :((

Ừ nhỉ, tớ mới học được câu I LUV U tiếng nga( cách nói thôi), hôm nào lên xin mấy bạn lớp nga duyệt thử.

ho*, tiếng nga chỉ có mỗi câu đấy đnág học thui, chị học hơn năm mà bi h cũng chỉ nhớ mỗi câu đấy thui ^_^

@pit-sis:cais hình vẽ trên tường là của 11 nga vẽ à,em cứ tưởng là 12 V :)).đẹp ra phết .hôm trước bận thì thôi ,hôm sau qua lớp iem nhé
mà mọi ng bảo là tớ cứ rủ xuống lớp tớ chơi là sao ,ko mún tăng thêm tình hữu nghị giữa các lớp à.
@giang ly:cuối cùng cũng có thêm 1 nhân lớp 10 nga ngoài tớ và con trang.
lớp nga lại hoãn biểu diễn sang tuần sau nữa thì phải.cô định bắt múa bài Kachiusa thì phải -->Chúa ơi

hom nọ lớp chị cũng học hát bài Kachiusa nhưng mà chị bùng nên chả bít cái je *_*
hum nay lại có hình mới, đẹp dã man ^_^ nhưng mà đây là tác phẩm của mấy thằng điên 11l2 em ạ, chỉ có 1 thằng lớp chị giật dây thui, nó ko trực tiếp gây án T_T
đáng bùn là mấy hình này vinh dự được BGH quan tâm rùi, sắp chịu kỉ luật đây T_T

Hơ, phải đi xem các bạn lớp Nga múa mới được. Phân công nam nữ thế nào đấy?

Múa à? hay nhỉ? Phải đi xem mới được

Cái trò múa may thì ko bít có kịp ko vì tuần này hoặc tuần sau phải máu mà chả thấy cô đả động gì cả.nếu đúng theo dự kiến thì sẽ có 4 đôi nhảy(lớp có 4 thằng con trai ->1 thằng sẽ bị loại ra).Tớ đang thuyết phục bạn Việt Phuơng múa để còn bán vé:))
Pit-sis ơi:cái chữ T&T love forever với cả T love T là thế nào thế ,iem ko hiểu nghĩa

lớp văn có 1 chị hoa khôi tên là Minh trang, thèng Tường lớp chiij đang cưa--> T&T= Tường &Trang ^_^
t6 tuần sau đi giao lưu đê ^_^

choài ,hóa ra là thế nhưng đề nghị cưa ở chỗ #,vì lớp 10 nga với 10 văn chung 1 phòng muh.lớp chị bao nhiêu con trai thía,có anh nào đẹp trai một tí ko(ngắm lại lớp mình ,hix).
he he ,hôm qua tao nhìn thấy người yêu Đức Hà bọn mày ạ(2 panj khoác vai nhau tình củm ra phết)

lớp chị có 7 nam(1 sang đi Oz-->6), tonaf bọn...ặc, bùn nôn
co` 1 thèng nhìn đằng sau thì okie(vì đầu tóc vuốt keo, ăn mặc cũng được), nhưng mà nhìn trước... chẳng còn j` để nói...

hehe, Pit ơi, Anh bảo thằng Kiên chứ j!!!
mà lớp chị làm j có con trai em!
MÀ này, lớp 10Nga năm nay có em nèo xinh ko???

hum nay chiêm ngưỡng rùi, cũng okie phết
mà các em học trâu wa', hix, bọn chị vừa học vừa chơi còn ngại...*_*

học nga năm nay ko còn gì để trâu hơn:((
Lớp 11 nga năm nay chưa thấy anh nào ,thấy mỗi chị pit là đẹp trai:))

Anh vừa đi DH là anh nguyễn đức long chứ gì.Cái chữ ở trên tường lớp chị là của bon chị nhá,cấm chối đi đâu được(thấy cái chữ zeter là nick của anh Long đúng ko)

to Hà: sao em biết là anh NDL , kinh thế, soi anh i' từ bao giờ.Chuyện, pit đẹp trai nhất lớp chị mà, giờ em mới bít ah?< mỗi tội nó ko phải là con trai chính hiệu thôi>.
Hôm trước bon em hát nụ cười thế là dc rồi, mỗi tội cái váy hơi ...phản cảm một tí thôi.hehe...để mai bọn chị lên lớp em để xem mặt bạn VP lớp em nhá, nghe bao r xinh lắm hả.

Back
Bên trên