Welcome to 12 russian

Re: Welcome to 10 russian

Ủa, tưởng con gái khoái lên đây lắm chứ. Lớp Nga hiện giờ hơi bị ít. Tớ cũng nóng lòng muốn biết các bạn lớp Nga ra sao :))

Các bạn lớp Nga trông cũng bt thôi. Những bạn hơi xinh xinh 1 tí thì hình như có ahalf rùi thì phải.:(

trẻ con bi h nhớn thật, khiếp, tí tuỏi đầu mà đã half với full rùi T_T
bít em lớp trưởng lớp chị-hoa khôi của lớp và nằm trong top 10 của khối đến bi h mới có darlin' ko hả?

kho wa .tieng nga co biet tu welcome la gi dau.

Thì tớ cứ nói thế, chứ tớ cũng biết các bạn mới học. Như tớ nè, có tên bạn đi học tiếng Đức về, hí hửng dạy cho mấy câu chào tiếng Đức, thế mà hôm sau tớ quên sạch. Thì đang học 1 thứ tiếng, giờ học thứ tiếng thuộc hệ khác hẳn khó lắm. Chắc các bạn cũng thấy thế.

Uhm, nhưng mà học rùi thì cũng wen dần thôi. Chứ nếu không thì tụt hậu a`?

to chị nguyen le tran:trẻ con bây giờ tiến bộ lắm chị ạ.chưa nói lớp 10 mà bọn lớp 7,8 bây giờ cũng có darling cả rùi

gọi chị là Pit cũng được, mấy đứa ko đọc được tên chị ah? Nguyễn Lê Trân ^_^
học tiếng nga xong quên t.anh đấy, chị suýt thì đi du học hồi đầu năm lớp 10, nhwung àm quên nhiều t.a wa' nên phải hoãn lại 1 năm để improve lại t.anh T_T

Pit ơi(hehe, bỏ chữ chị đi nghe dễ nghe hơn chị Trân nhỉ?;))chị mà chị nói là ai đấy?

improve thì đâu có sao đâu, nhớ lại là được rùi, mất công chút cũng không sao

@Thu Trang: đừng có học tập mấy nhỏ lớp bóng rổ cứ réo pittttttttttttttt, ặc, ko có tí tẹo nìu tôn trọng mìn cả T_T
@Thùy Trang: ko đơn giản nhwu em tưởng đâu, học t.nga xong ôn lại t.a mệt lắm, quên + nhầm lẫn rất nhiều T_T

Bạn Trần Hoàng Hà là bạn nào mà lấy cái avatar giống tớ nhỉ, chắc tớ phải đổi thôi.

To chị Trân: vậy hả??? Nhưng mà em sẽ cố để không quên :)
To Lan: Ấy đổi đi cho đỡ đụng hàng....

ui, nhìn cái avatar của CHung Trang Nga dễ thương vãi:)

ava của tui hay ko?:x yêu garfield lắm:x
To chị Trân: em đâu có học tập thế đâu, em chỉ gọi pit thôi(ko có kéo dài giọng nha:D),mà chị xem chị Yến béo toàn gọi em là...đấy mà em cũng có kêu đâu:D

ặc, hôm thứ 3 mấy thằng con trai lớp chị học xong kéo xuống định tấn công, ah nhầm, chào hỏi 10 nga thì lại vào nhầm chuồng của lớp trung(buổi sáng bọn chị học phòng 315 mà), bùn cười vãi, nhảy vào lớp nó xổ 1 tràng tiềng nga, may mà ko bị vác dép đuổi ^_^

hahah! Vui thế! Thế mà pit ko bảo em!
THỉnh thoảng vào hỏi thăm đàn em cũng hay đấy!
Để em bảo bọn lớp mình vào cùng cho vui

@ Ngô Thu Lan:tớ đây,cần chiêm ngưỡng tớ thì sang lớp 10 nga gặp nhé(xời,mình hơi bị nổi tiếng).tớ định đổi ava rồi nhưng chưa được(nó bảo là too large mặc dù tớ lấy ava19 KB trong khi quy định là 19,5KB cơ mà)

pit-sis ơi:hôm nào xuống lớp em chơi đi,P314->nhớ nhá

To pit:the ba chi ko bon chen vao do chao hoi cac be 10 Nga a?:D

Back
Bên trên