..:Welcome Tin:..Tôi yêu tất cả các bạn!

really :eek::eek::eek:

có môn tin học đại cương àh :x:x:x

hê hê =))))))))))))

ko ai comment ava của mềnh àh =((

really :eek::eek::eek:

có môn tin học đại cương àh :x:x:x

hê hê =))))))))))))

ko ai comment ava của mềnh àh =((

ava thể hiện tiềm năng và sự đa dạng của ITclass 06-09, với THM nổi bật với nụ cười kiểu inventor châu âu, Bill Tỉn lạnh lùng húp nước đầy thực dụng kiểu Mỹ, Nhật Anh trầm ngâm kiểu cao nhân ẩn dật bên Tàu, xa xa hình như có anh T Thành smile kiểu cụ Hồ

Spam ti nho
Chào mọi người, tớ là Huyền Trang, sinh viên đại học Ngoại thương, lớp CLC QTKD K48 :)
Ngày 15/10 (thứ năm) tới đây, trường tớ tổ chức ngày hội Ngoại Thương (ftu's day) có cắm trại và hội chợ, có bán đồ ăn này, trò chơi này, nếu hên thì còn được là khách hàng may mắn của bọn tớ nữa :x (nhưng may mắn được cái gì thì tớ ko nói trước, đến lúc đó rồi biết) Dịp để SV tụi mình giao lưu và gặp gỡ không thiếu nhưng trong một ngày vui nhộn và đông đúc như thế, các ấy không đến thì cũng khá phí đấy ;) Mà không chỉ có các ấy tiếc đâu, bọn tớ cũng sẽ tiếc lắm nếu như bỏ lỡ một cơ hội tốt để làm quen với các bạn SV Học Viện Tài chính :D
Vì vậy, tụi lớp tớ (CLC QTKD K48) đã cử tớ đến diễn đàn trường Tài chính để chính thức mời các ấy đến góp vui :D
Hội trại của bọn tớ bắt đầu từ 7h ngày 15/10 và kết thúc lúc 23h ngày 15/10, tại trường Đại học Ngoại Thương, mọi người đến ủng hộ tụi tớ với nhé :D
=D>

Thân.
Trang
TB: địa chỉ trường ĐH Ngoại Thương: 91, phố Chùa Láng, Láng Thượng, Hà Nội

tớ bên HVTC đây :D, đang định lên rủ lớp mình T5 tập trung đi cho vui, CN thì qua HVTC tham gia hội trại tiếp

đang thí nghiệm nuôi trồng giống rêu mốc mới trên HAO=(( các cháu rêu mốc chúng nó chưa dậy thì xong thì mày đã vào phá sạch rồi:"> thế hôm nào được xổ lồng khỏi XH resort đấy;;)

hôm nay thằng nào đi hội trại của bọn Fu cking Techniques University không, chiều nay bố ngủ quên không đi học Triết, kiểu này chắc phụ huynh đ' cho đi chơi rồiT_T

Nhớ các bạn quá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:((

lập topic hàng nhái bên forum BK đi:mad:) Welcome SOICT - Bố hận cả lò nhà chúng mày\:d/

là cái viện công nghệ thông tin và truyền thông chứ là clg nữa, hỏi khôn thế:">

có thằng nào khủng toán cao cấp ko thứ 2 sang giúp tao làm bài kiểm tra, tao còn chưa mở quyển sách ra lần nào

Mình đang rất nhớ các bạn :(
nhớ phòng học 206 :(
Chúng ta họp lớp vào 26 tết hàng năm nhé :(

Back
Bên trên