..:Welcome Tin:..Tôi yêu tất cả các bạn!

Up! :))

Vote kế hoạch về trường :x, hình như trg` mình có cho nghỉ 20/11 ko ý nhỉ. Nhớ là mọi năm tổ chức văn nghệ văn ngọt j` vào 19/11 để 20/11 các thầy cô nghỉ hay sao ý :)).

Nói chung là trước mắt nà vote về trg` :x

Dưng mà trường đh k nghỉ 20/11 hay sao ý các bạn trẻ ạ :-??

Lớp mình họp lớp thứ 7 nhé
21/11
8h30 ở cổng trường :-?
Đi thăm cô Hoa buổi sáng rồi trưa đi ăn ở đâu đó ^^ chiều tùy thích
Đây là ý kiến của tớ vs Zé :D mọi ng biểu quyết nhé

Ô hô, SN chú Khánh ah :)), mình CMSN cái nhể :)).
Chúc bạn Khánh của chúng ta ngày càng to khỏe, dẻo dai, tinh lực dồi dào, tán em nào đổ em đấy =)) =)))))

kì bí là đúng sinh nhật con lợn Khánh tao lại phát hiện ra một bí mật động trời chúng mày ạ:mad:) Kiss = Khánh is super stupid:mad:)

Sắp hết bóng bay rồi :((
cám ơn các bạn nha :x
** Thằng QA chúc mất dạy vl =)) anh cũng chúc chú y chang thế :))
Kế hoạch của mình ko ai ngó tới hả :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi đuỵt, anh chúc hay vkl mà chú éo thik ah` =))).

Kế hoạch của chú anh xem rồi, nói chung là thế cũng dc, nhưng anh vẫn thích đi vào ngày 19,20/11 hơn, nói chung là trc 20. Để sau 20 đi nó cứ thế lào ý.

Nhưng mà chắc có mỗi thứ 7 đi được nên chắc là chỉ đi ngày 21 được thôi. Mình thì mình được nghỉ T6 nữa :X, nên tùy các bạn

Chỉnh sửa lần cuối:
T6 đi cũng đc nhưng sợ đúng ngày thì cô bận :D
T7 đi có lẽ hợp lý nhất vì hầu như ai cũng nghỉ hôm đó :-?

Cái chính lớp mình họp lớp đi chơi vs nhau :-<
Chứ nghe con em bảo trg cho nghỉ t6 t7 cn để các thầy cô đi chơi-> khả năng k gặp đc cô Hoa là rất lớn :(

nói chung là tao cũng thấy giống thằng Khánh.

Lớp mình họp lớp đi chơi vs nhau là chủ yếu mà :D, ăn uống, phim phủng j` đấy, thế là vui.

Ko thì bây h thế này. Đấy, có T6,7,CN đấy, anh em lào rảnh rỗi hôm nào thì Vote hộ phát, nhể :)).

Mình thì T7 mới nhớ ra là thi Toán mẹ nó rồi =]], Thôi đành T6 hoặc CN.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đi chiều tối thứ 7 hoặc là chủ nhật
MỌi người biểu quyết đi

Chỉnh sửa lần cuối:
Đề nghị biểu ra Y!M rình ae đông confer=)) Biểu ở đây ai biết mà đi;))
Ps: tối t7 đê:">

Chỉnh sửa lần cuối:
Đi hôm nào cũng đc, thời gian là vô tận mà :-s

Theo tin nhóm phóng viên chúng tôi mới nhận đc 20 vs 21 toàn trg đc nghỉ để các thầy cô đi pic nic \:d/ 20 tổ chức văn nghệ mít tinh j đó

Chỉnh sửa lần cuối:
Thống nhất: Sáng thứ 6 (20/11) 7h sáng tập trung trước cổng Ams để thăm cô Hoa :x anh em nhớ mang theo mấy chục để đóng tiền mua hoa tặng cô, nộp cho bạn Ánh ngu :x

Đi chơi thì có thể là sau đấy hoặc là vào 1 buổi tối nào đó \:d/

Back
Bên trên