..:Welcome Tin:..Tôi yêu tất cả các bạn!

Đm hoãn quân sự 3 ngày, đúng trung thu thì đi =))

Đ thể đỡ đc cái ngày hôm nay, toàn thua =.= cờ vs chả bạc zzzz đen quá đen vllll :((((

Vãi lều sự đời.... Sáng ra chưa ăn gì, đội mưa đi học, đội mưa về.... Được cái trời mưa đâm ra đạp xe hộc c ứt mà vẫn không toát mồ hôi, hít thở thoải mái mà không có bụi, cũng là có chút thú vị của nó8-|

Vãi lều sự đời.... Sáng ra chưa ăn gì, đội mưa đi học, đội mưa về.... Được cái trời mưa đâm ra đạp xe hộc c ứt mà vẫn không toát mồ hôi, hít thở thoải mái mà không có bụi, cũng là có chút thú vị của nó8-|

Nói về mưa hả, cái chốn xứ mù trường tao, nó ngập như nước lũ miền trung, người người bơi nhà nhà bơi, dưới thì ổ voi ổ khủng long, trên thì c ứt trâu bơi cùng mình 8-X: 8-X: 8-X:

Nói về mưa hả, cái chốn xứ mù trường tao, nó ngập như nước lũ miền trung, người người bơi nhà nhà bơi, dưới thì ổ voi ổ khủng long, trên thì c ứt trâu bơi cùng mình
nhà nhà bắt cá , tại nơi ngã tư này , hình ảnh của quê ta sao lại bỗng nhiên hiện ra :))

Chào các bạn, sáng mai tớ sẽ đi lên Xuân Hòa đây :)) các bạn nhớ chăm chút topic lớp mình nha, đừng để nó mọc rêu :(

đang mọc rêu lên mốc rồi.... đến ngày mày về thì theo diễn thế nguyên sinh nó sẽ mọc thành rừng:-SS

Độc ẩm lãm nguyệt như tao đây nè=((
có mỗi con mèo già làm bạn=((

Mai tớ đi thi Olympic Sinh Viên ở Nha Trang đấy ;)). Các bạn trẻ chúc tớ thi tốt đi :x >:d< :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
@QA: Thi thế nào rồi bạn trẻ ;))

@Sang: đệm bậy vừa thôi sp. 8-} Đt đạp cho hỏng người giờ :-w

@All: Hơ hơ :(( sao học môn kinh tế khó thế nhẩy :(( đọc sách ~~> chả hiểu gì, lên encarta với wiki search 8-} ~~> càng ko hiểu gì :(( hơ hơ :((

cuối cùng mềnh học chuyên tin 3 năm ngoài cái tư duy đc cải thiện đôi chút thì ko ứng dụng đc gì hết =)) ko biết học ngoại thuơng 4 năm xong sẽ thế nào =))

Chỉnh sửa lần cuối:
@All: Hơ hơ :(( sao học môn kinh tế khó thế nhẩy :(( đọc sách ~~> chả hiểu gì, lên encarta với wiki search 8-} ~~> càng ko hiểu gì :(( hơ hơ :((

cuối cùng mềnh học chuyên tin 3 năm ngoài cái tư duy đc cải thiện đôi chút thì ko ứng dụng đc gì hết =)) ko biết học ngoại thuơng 4 năm xong sẽ thế nào =))

còn có môn Tin học đại cương mà muội ;))

Back
Bên trên