..:Welcome Tin:..Tôi yêu tất cả các bạn!

lâu lắm mới được hưởng một giấc ngủ bình yên#-o
có điều bình yên quá dẫn đến hậu quả là đến 1h30 chiều nay tao mới tỉnh dậy, và dĩ nhiên là bây giờ đầu đang nhức vãi cả chưởng~X(
Sang thức khuya nhiều éo sợ vô sinh ah
có bao nhiêu công lực nó trút ra gửi vào ngân hàng cả rồi;)) với cả biết mình vs thì cũng tự tin hơn nhiều khi đi phá đò:">

Mình là mình giữ lời hứa =))
giữ hay là dữ nhỉ :-? lại quên rồi :">

@Khánh: thằng này phải cho học lại TV mới được :)), chắc hồi cấp 1 văn 5.0 nhưng sao cấp 2 nó lại Chuyên Văn nhỉ :-?.

Ghét của nào trời trao của nấy =))
đen vl =))
Chú sắp đi học chưa ;))

HỌc mỏ nhưng tâm hồn ở HUT phải hem ;)) >:D<

Chỉnh sửa lần cuối:
thế chú chửi bậy hộ anh phát xem nào :)), con vợ chú chẳng thiến ngay lập tức :))

Vợ chú chứ :)) Em Nhung em ấy đi lấy chồng kìa :))Chú chạy theo em ý đi =)) mình cứ tưởng tưởng cái cảnh đám cưới hoành tráng Sang nhảy lên chấn micro của MC để đơn bài "Sao em nỡ vội lấy chồng" =)) =)) =)) =)) =))

chú đang mơ hả Khánh /:) , anh thấy nó vợ chú tốt hơn đới :"> với cả anh còn chẳng chát chit với nó mấy , chú hiểu nó nhất rồi mà ;;)

Vãi loz 2 thằng này =)), tự sướng vs nhau trong Topic =)).

Con hàng Quân kêu đi bộ đội đâu rồi, sao vẫn thấy sữa chua, Poker thế kia, cho kỷ luật giờ :)).

Vãi loz 2 thằng này =)), tự sướng vs nhau trong Topic =)).

Con hàng Quân kêu đi bộ đội đâu rồi, sao vẫn thấy sữa chua, Poker thế kia, cho kỷ luật giờ :)).

Bộ đội h đêm phá rào là chuyện bình thường =)) huống chi là mấy chàng công tử ví dày cộp =));))
@Sang:đọc bài chú anh như ăn phải mỡ động vật ôi thiu mà báo chí đưa tin =)) kinh quá =)) có khi mình phải lên giường đắp chăn đi ngủ 8-} 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
@QA và Khánh: thằng Quân nó phá đò suốt thế thì phá rào ăn thua gì :)). Mà đấy là NY chú có phải anh đâu, chú đang tự kỉ bằng cách đổ cho anh à :mad:)

Uầy Quân phá đó ah :-> Quân đâu lên đây Sang nó nói xấu mày này =))

Thứ 4 bố mày mới đi =)) hình như ở đấy cũng có quán net, nhưng mà cách trại 1km, đi bộ cũng mệt đấy =))

này mọi ngừi, đêm qua đang ngủ... tự nhiên tớ thấy thèm ăn mỳ tôm chanh quá :(:)(:)(:)(:)((

Back
Bên trên