Wc

Vũ Ngọc Dương
(Ryu)

Điều hành viên
Thưa bà
Tôi rất hân hạnh được thông báo cho bà biết rằng ở đây cũng có 1 WC ,cách nhà bà khoảng 4 dặm giữa 1 rừng thông . Nó có chỗ ngồi cho 229 người và thường mở cửa vào thứ 5 và chủ nhật.Đó là 1 điều đáng tiếc nếu bà đi WC thường xuyên.Và tôi sẽ chắc chắn rằng bà rất vui khi biết rằng có nhiều người mang theo cả bữa trưa và ở cả ngày trong đó.Vào thứ 5 chúng ta còn có thêm 1 dàn nhạc nhỏ tới góp vui.Chất lượng âm thanh trong WC rất tốt nên chúng ta có thể cùng thưởng thức những âm điệu tinh tế nhất .Con trai tôi đã có 1 sự kiện lớn nhất đời nó ở trong cái WC này cách đây vài năm.Hôm đó thật vui,10 người phải chen chúc nhau trong 1 chỗ.Ai cũng tỏ ra thích thú.Trông nó thật hạnh phúc.Mặc dù rất muốn đi WC nhưng với bệnh tật của mình vợ tôi ko đến WC đã gần 1 năm nay.Nếu bà muốn tôi sẽ giữ chỗ trong WC cho bà trong lần tới,nơi mà bà sẽ được chào đón bằng những ánh mắt và nụ cười trìu mến nhất .
Thân ái

Em Ngọc dơ quá đi mất.
Ai lại "són" ra quần chỗ đông người như thế chứ?

Wayside Chaper !!!!!!
To ngọc : trong trăm truyện hay cũng phải có 1 truyện chán chứ em !!!!!! mà chuyện mới chỉ có thế mà em đã <đái> <ra><quần><rồi> à !!!!!!! hehe !!!!!!!!!anh còn nhiều chuyên chán hơn nhiều !!!!!!!!! vậy lúc đó em có sao ko đấy !?!!!!!!!!!!!:p

như thế buồn cười hơn đấy, truyện có thêm tí muối,hay hẳn anh Khôi nhỉ?

Sao em Ngọc vẫn dơ như thế nhỉ?
Đi đến đâu cũng oang oang cái mồm khoe "Tôi buồn đái, các anh các chị ơi!!! :D "

có lẽ em Ngọc nên mang theo cái bô để giải quyết cho nó thuận tiện

ko !!!!!!!! bây giở nó có cái bỉm hay lắm !!!!!!!! tha hồ mà giẩi quyết !!!!!!!!có mạc áo mưa suốt 4 h mới biết em ngọc.............:))

SAo mặc áo mưa suốt 4h mới biết em Ngọc là sao?

Topic ve WC co khac,thay em Ngoc than buon dai suot tu luc vao den gio

có lẽ o có nhà WC nào phù hợp cho em ý cả.Khổ thân

thế em Ngọc có sức mạnh phi thường thế cơ ah?

<ối><ối>
<:D>
<vẫn><buồn><đái>
<ngại><quá><cơ>

tự nhiên đi em,cởi quần rồi chạy ra gốc cây kìa,còn nếu vẫn buồn đái thì đến khoa tiết niệu của bệnh viện Trung Ương em nhé

hehe có khi em Ngọc vẫn buồn nữa đấy :D

y học bó tay thôi !!!!!! :D !!!!!! thế chắc là cây cối tốt lắm !!!!!!!!! :D

Back
Bên trên