Wc

Không phải bênh đâu anh Khôi ah? Đấy là người em nó thế, đi vệ sinh nó khó chứ bệnh gì em ý :D

Tội nghịệp em nó, lớn rồi mà lại không có ý thức gì cả. Thế thì đi đâu cũng phải mang theo 1 đống "Kiss me" + cái bô á :D

chắc thế anh ah? khổ thân tài cao nhưng bạc mệnh :D

Các><anh><càng><nói>
<:D>
<em><lại><càng><mót><mới><chết>
<Làm><thế><nào><bi><giờ>

đừng vào đây nữa,đơn giản ý mà.

thế thì bệnh của em là bệnh ko giải quyết đựơc rồi !!!!!!! nguy hiểm lắm đấy !!!!!!! vì nó sẽ theo con dường khác đi ra !!!!!!!!!!! :)) !!!!!!!!

Đọc cái chủ đề là muốn vào biết làm sao chứ........... :D

Vu Ngoc Duong đã viết:
thế thì bệnh của em là bệnh ko giải quyết đựơc rồi !!!!!!! nguy hiểm lắm đấy !!!!!!! vì nó sẽ theo con dường khác đi ra !!!!!!!!!!! :)) !!!!!!!!

Coi chừng nửa đêm đang ngủ "nó" ọc ra đấy em ạ :D

thì em bảo rồi lúc nào đi cũng phải mang theo cái bô mà :D

sao bi h nhiều người yếu thận nhỉ? hơi tý là.... thế này suốt ngày ướt quần thì đi học kiểu gì?

Thế sau này đi làm cũng mang bô đến công ty à

chứ sao,vớ vẩn hôm đám cưới cũng mang theo đấy

:D !!!!!! thui trêu em nó quá làm nó chạy mất rồi !!!!!!!!!! nó chạy đi.......:D

hehee....trông thế mà tội...thế sao vụ này trường ams chưa thấy scandal gì nhỉ...tò mò tò mò....:d

Dạo này ams nhà mình nhiều người bị bệnh tiết niệu thế àh. Hết thằng Hòa bị trĩ giờ lại đên em Ngọc bị đ...đ...ái nhiều àh. Để lâu sẽ bị sỏi thận đấy. Mà bây giờ người ta dùng bỉm Bino hút cho nhiều chứ dùng bô làm gì khổ lắm....! :D :))

em ngọc chạy mấy hút rồi...........:D

nghe nói tốn tiền lắm,chắc thế nên hết tiền lên net rồi :D

Vào đọc bài WC này em thấy ko có gì đặc sắc lắm, tuy nhiên đó chuyện đó ko sao có chuyện hay thì phải có chuyện dở, điều em muốn nói ở đây là em Ngọc nhà ta, mang tiếng la mod của 03-06 mà post lên toàn những câu như vậy ah:

Pham Minh Ngoc đã viết:
Các><anh><càng><nói>
<>
<em><lại><càng><mót><mới><chết>
<>
<Làm><thế><nào><bi><giờ>

<>

Pham Minh Ngoc đã viết:
<truyện><chán><quá>
<>
<đái><ra><quần><rồi>

<>

Pham Minh Ngoc đã viết:
<nhưng><vẫn><buồn><đái>
<>
<........>

.............. vân vân

Anh chả hiểu em muốn nói cái gì, hay là vì đây là vườn cười nên em vào viết cho vui. Anh nói thật con gái mà nói lăng nha lăng nhăng như thế ah sau này sau này khó lắm đấy nhé, con khó cái gì thì tự em hiểu. Mang tiếng là mod đừng viết những bài bố láo bố lếu như thế bởi vì từ khi anh lên HAO đên giờ chỉ thấy em câu bài mà thôi 5000 bài thì câu đên 4500 bài mất :)) :)) . Anh chả biết là ai để em làm mod nhưng thực sự thì em chẳng xừng đáng đâu.

@ cho anh chị còn lại : xin lỗi vì em đã phá quấy cuộc vui nhưng vì đọc xong thấy ngứa mắt quá nên em mới nói. Có gi thông cảm và bỏ qua cho em nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên