Warcraft III (standard ladder game only)

Q dâm hôm trước thắng đc 1 trận vì đối thủ bị giục đi ăn ;))

Ăn xong buzz mỏi tay íu dám đấu lại =)) Xí hổ :">

@emPig: Hnay anh nghe tiếng em bắn rồi ;)),chả khác xưa là mấy :">
@emPhg: ơh anh thấy mày buzz đâu :|. Có vẻ các em dạo này thua toàn đổ cho đi đâu đó hay là giật :">. Mình bị giục hay giật có kêu j đâu :)|. Thôi thì hôm nào mạng ngon với ko bị ai giục thì gọi anh nhá, kẻo lại mang tiếng anh hack :">. Dạo này cày Phong Thần với gái :">. Chán ko chơi war nên bao h đánh thì buzz nhá,ko train j đâu ;)).

Đúng là anh đánh kém đi dưng mà các em chơi mãi sao ... vẫn thế thế :-< ... kém là kém các race khác thôi chứ NE chưa kém lắm :">

NE bản này imba quá cho nên ko chấp anh đâu nhưng nói chung là trình em khác trước nhiều rồi anh à >:)

Anh Quang đánh NE thì đánh kiểu chân quê đi mass hunt em vẫn chưa nghĩ ra cách chống.:">

=)) =)) =)). H anh ko train war nữa rồi. H cày Phong thần rồi :">. Race h nói thật còn nhớ mỗi chơi NE. Các race khác ko nhớ cách đánh :-<. Mà chơi NE h lúc nào cũng thừa đống tiền ;)). Còn thằng Pig chơi NE thì phải biết bài nào chơi mass hunt bài nào lên gấu,chống thế nào. Chả nhẽ mày muốn người khác chơi theo ý mày àh :)). Còn chân quê mà ko biết cách chống thì bao h em mới biết đánh hả em :-j.

Đánh với chúng mày thấy thằng Pig vẫn thế ;)). Thằng P thì biết chạy quân nhưng đáng ra chạy con hết máu ra chỗ khác thì mày chạy xong lại quay lại :|. Có bằng âm :)). Đặc điểm chung nữa là scout kém,timing cũng chưa tốt.

Em Hà thì chưa biết, NE bản nào chả thế :)), càng ngày càng yếu ấy vì NE bth toàn dựa vào Hero ngoài mà Hero ngoài sau 1.16 nó giảm bét nhè. Firelord,Beast,Panda nên yếu đi nhiều :)). Các race bao h chả có cái ức chế nhau. Ko thể nói cái nào imba nữa cả. Tuỳ vào map, tuỳ vào vị trí dàn trận, tuỳ vào tay khiển :)),độ quái. Nhưng đánh NE ko cẩn thận là thua ngay :)). Chỉ cần Hero F1 chết là toán loạn ngay,nổ nhà bất cứ lúc nào. Có khi đang thắng lại thành thua.

Hôm nay đánh 1 trận thư lên huntress ,bản đồ cứ gọi là sáng như hack map luôn :))

Mass hunt chống = mortal dễ hơn hay chống = rifle dễ hơn nhỉ :-/ tớ vẫn đang phân vân cái này

Anh nào pro D-day, Dota,.v.v. hôm nào dỗi thì chỉ dậy cho em một tí nghen.

thik dota hay dday sag box hội war3 hao có ng tiếp ;))

thất vọng quá, tớ là chuyên gia hack map của nB =((

( đùa chứ, dùng hackmap để detect hack map :"> )

Không ai cho vào đâu,ai lại để avatar thế kia =),em ý vào sẽ bị mọi người xa lánh vì phần lớn anh em trong box war kia chả mấy ai có thiện cảm với nhạc sến vn :))

chỉ có avar tớ là đẹp thôi

nhìn muốn cắn quá :* , bạn thân tớ đấy :x

gớm ko phài ng yêu thì đừng có khoe =)) bạn thân chỉ nói lên 1 điều...:-"

Back
Bên trên