Warcraft III (standard ladder game only)

Dạo này gái gú nhiều. Bỏ race gần tháng :)). Căn bản Kalimdor ko vào đánh đc, hamachi vào toàn dota :-??. Tháng 2 này hình như có giải ở Netviet thi phải,có ai tham gia ko :D

Ai đầu tư cho 1 room hamachi của HAO cái (chỉ melee thôi nhá) mấy cái room hamachi giờ die hết.
Đang có xu hướng lên HaHuyen nhưng chả hiểu sao máy ngoài đạt cứ lên là lag điên T____T

meleeHAO/123 :)) kick off thường xuyên ( có ai đâu mà kick, anh mới lập, thk thì vào )

CN tuần này bạn b33p bạn phong với bạn ry ra NV nhé , sáng 8h30 :). Đặc biệt là bạn Ry :)

Ui tớ đặc biệt cơ à ;;) vinh dự quá nhớ create hộ cái acc và nạp vào đó 50k cho tớ nhé :>

Topic này lâu lắm không bàn luận gì cả.8-} Vì vậy mình sẽ khai trương .:">
chủ đề là : Điểm yếu của bọn Hu đặc biệt là trò TR bệnh hoạn.....

Có bài của SweetLove trên gamethu đấy qua đó mà tham khảo ;)) nhưng nói chung là để chống tốt thì mic phải tốt đã bởi vì HU mà TR thất bại thì chắc chắn thua rồi

Vừa nghiệm ra 1 điều rằng vs TR của Hu thì ban đầu phải bắn quân nó còn chòi thì để khi nó đang nâng cấp thì bắn vì hình như lúc đó nó ko sửa đc.........

Ko phải là ko sửa đc mà khi up thì armor của tower là 0 mà lại là Light nữa nên archer bắn lúc đó thì nhanh hơn để Scout Tower còn lúc đang xây ST thì bem peasant mà cách nhanh nhất là DH lên immo

anh em SC ko hđ nên phải dạt sang đây spam
thằng pigcon noob bị Z củ hành suốt =))

mày chỉ củ đc tao thôi
đã ko biết đánh còn bị đánh dâm T-T

;;) ;;) ;;) Sau vài tháng lên núi ... abc abc anh đã quay lại. Chào các bé ;;)

;)) hình như đọc blog mình xong lại máu war ;))

Back
Bên trên