Warcraft III (standard ladder game only)

Xin lỗi các thành viên của WARIII, em đang định tổ chức một giải đấu. Đầu tiên chỉ định tổ chức FIFA nhưng sau đó theo đề nghị của mọi người em sẽ tổ chức cả WARIII và CS. Nhưng hiểu biết về WARIII của em có hạn (hay có thể nói là không có gì) nên để giải diễn ra được suôn sẻ thì mong các quý huynh box này đứng ra tổ chức phần WARIII. Mong các quý huynh không từ chối

Tham lam để làm gì hả em?cố mà tổ chức đc 1 giải fifa cho nó ra cái giải đi hẵng rồi tính sau

Nên tổ chức chứ các anh :D ( thực ra là em cũng muốn tham gia cái giải đấu của bạn Ng Công Hoàng, nhưng vì lý do ko biết đá FiFa nên mới gợi ý bạn ý làm thêm War3 cho em tham gia với ^_^ ).

Làm nhiều rồi chất lượng chẳng ra gì thì không nên làm vẫn tốt hơn :)

như cái ESVN mà còn chả có mấy gosu tham gia vì bận cơ mà :-j

Tự tổ chức giải thì ra cái gì, lại như giải Dota Ams =)) Chết cười cái giải

Gosu thiếu có 1-2 chú.=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hình như chả có chú nào? Còn giải thì tổ chức nhanh lên khoảng tầm trước tết ý :D. Giải WC Melee thì cũng tốt thôi nhưng chả hiểu là sẽ đi đến đc đâu :-?

Có Oác gosu và cả Seta nữa.;;)
Mà rynb tế này đi off hok?

Có ai ở đây chơi trên Euro mà bị nó ban không vậy??
Hôm trước em chơi trên Euro gắp thằng nó bảo mình xài map hack rùi bảo mình pause game. Em pause xong thì bị thằng admin nó lock luôn ---> là sao????

Ko biết Eubne có j hay ;)),chơi ở đó trình độ đc bao nhiêu :|. Anh chưa chơi bao h nhưng gặp 1 thằng kêu lvl 30 ở đó chơi với anh anh củ đủ 4races như với thằng Phong (có khi thằng P đánh còn khá hơn =)) )

Trên đấy ko biết thế nào chứ hồi em mới tập melee đc khoảng 2 tháng đã củ được mấy thằng 15-20 rồi :|

Hù !!! Sợ em ko ?! :">. Àh mà chú Quân chơi race j thế? NE àh :D

tùy thôi anh
Muốn chiến Battle.net kia thì cò không tiến thì CD Key kiếm đâu ra được mà chơi cơ chứ????

Đi xin xem có ai share ko, hoặc tự bỏ tiền ra mua cũng dc, rẻ í mà.;));))

Rẻ là một khái niệm hết sức tương đối đó anh.
Em thì cũng chiến trên Battle.Net lắm chứ sao không mỗi tội cứ có money thì lại chưa tích được thì tạm cứ Euro thui

Back
Bên trên