Warcraft III (standard ladder game only)

Đánh giá phát bài hay mai anh Hà pi thực hiện luôn nhớ =)

APM 250 là thường em APM toàn tầm đó là thường mà spam cũng khủng :-" em cũng bị thằng Royal rape mấy lần trên GG l-)

Hôm nay bị MrSchim rape trên GG :( sao ổng ko ladder ESVN nhể cứ GG làm cái gì :-?

APM còn là độ hưng phấn của người xem nữa

xem tay nó ngoáy tầm 400 thì cũng thích :-B :">

Chắc trận đó trong vài giây! SC có trận mấy phút thôi mà apm 700 8-}

rush sớm thì apm cao là đúng rồi.vấn đề là tỉ lệ action trong apm như thế nào. tỉ lệ hot key cao thì mới đáng kể, chứ tỉ lệ select và move cao thì chẳng có j đáng nói

trong SC, cứ searrch pimpest của Boxer, đoạn khiển điên nhất cũng tầm 700-800 hết. SC thì APM cao còn hợp lý chứ War thì chắc chắn là apm ko thể cao = SC đc. như đánh DotA cả trận APM trung bình trên 100 là giỏi lắm rồi.

Dota APM mới gọi là cao =))

Em đánh toàn 220 240 =)) Khiển từng bước chạy của Hero APM ko cao hơi phí =))

Công nhận. Lần duy nhất mình đo apm là đợt đánh dota 2v2 với ông Hà với Vinh, ông teamate mình dis mình khiển 2 con rồi thắng =)). Ra đo được 302 điều mà melee chưa bao h mong đợi :-j. Công nhận SC APM cao. Căn bản đánh SC cần khiển bao quát nhiều. WC chủ yếu micro trong khoảng ko gian nhỏ :D,quân ít ;))

Mỏi tay chứ được cái gì ;)) mà chỉ move hero thì có gì mà cao, có phải dùng keyboard gọi đạo các kiểu như SC đâu ;)) mà APM anh đánh dota có 60-70 thôi :"> cao nói lên gì đâu :-j :">

Thế hả ;)) melee spam mới sướng
Đợi tớ lục lại rồi post lên cái rep APM 700 cho ;))

Back
Bên trên