VOICE OF AMS!!!_Request!!!^_^

Có cho bật nhạc Hàn Quốc ko :))
bật giùm La La La của Se7en :)) hoặc come back to me 2 cũng đc
bật cả Cơn mưa tình yêu, hay Biển và ánh trăng của Phương Link và Hà Anh Tuấn :x

lướt qua topic này lại nhớ đến AMS quá đi mất . Mà hồi xưa học , thỉnh thoảng lắm mới có Voice of AMS :|

Hôm nọ minh` lon ton xuống yêu cầu thì kín list hết trơn rồi:S
Since you been gone-Kelly Clarkson đi!!
Không thì unwritten của Natasha Bedingfield cũng được

Chỉnh sửa lần cuối:
rồi. Since u been gone. Con này mai mang usb cho tao. Tao khong có bài đáy.

Xin thông báo với các bạn là VOA tuần này tức là vào ngày 1/4 thì phải ( ngày cá à) thì hạn đăng kí bài hát cuối cùng là vào thứ 4. OK! Tốt nhất là bạn nào yêu cầu bài gì xin gửi link ( phòng trường hợp tôi không có bài đấy) hoặc mang usb có bài hát tới cho Nhật Hoa 11 Văn.
VOA tuần này sẽ mang một dáng vẻ khác một chút. Mong mọi người ủng hộ.

"cơn mưa tình yêu"
1 em gái giấu tên lớp 10 A gửi tới bạn blue 11A1

yêu cầu này đã chờ 2 tuần nên sẽ giải quyết ngay trong tuần.

=)) =)) =)) ô hô Trung Kún =)) em nàoOoooooooo théeeeeee?

:)):)) tốt , cái bài mình cần cuối cùng cũng có cơ hội đc nghe rồi \:d/\:d/ :)):))

tớ xin bài Unwritten của Natasha được không :D

mà thứ bảy tuần này là 31/3 :-j ko phải là 1/4 bạn ạ. Tiếc quá :( ( mẹ cái ngày chả ra gì)

đề nghị đồng chí BÍ thư mang cho tôi cái bài cơn mưa tình yêu nhé. ( usb)
1. Colours of the wind
2. Unwritten
3. Cơn mưa tình yêu.
4. treo.

@ bạn Cường: không bật rap được vì loa rất lởm. Bật rap sẽ chả nghe thấy gì đâu. Lùng bà lùng bùng.
Loa trường mình chỉ hợp với những âm tần cao như giọng nữ trong. Phát lên nghe còn đỡ.

Eeeee, bạn Hoa hàng xóm cho tớ hỏi, vẫn còn một suất thứ 7 này đúng ko hả ấy =p~ bi h tớ đăng kí được ko =p~ nếu được cho tớ xin nik YM, tớ send file cho :D
Tên bài này là " Cười lên đi bạn ơi". Tớ nghĩ là phát được ko vấn đề gì đâu :D
Nếu muốn thẩm định trước thì tớ share cho nghe thử :D Ngại up quá :">
P/s: đừng nghe tên bài mà bảo là nhạc lâm li :)) Nhạc sến đấy =)) Nhưng nội dung lành mạnh >:) và quan trọng là đang cần :D

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Hoa ơi, tuần trước phát Color of the wind rồi :| tuần này lại phát tiếp á :| 8-}

unwritten của Natasha Bedingfield
cơn mưa tình yêu
và 2 bài của tiêgns hát HAO

các ấy ơi hay là kết hợp phát luôn bài "cơn mưa tình yêu" của tiếng hát HAO? Bài đấy anh Tín vs chị Trinh hát :x lắm mà.

Chỉnh sửa lần cuối:
Để làm nóng thêm không khí của cuộc thi Tiếng Hát HAO 2007 cũng như mang những tác phẩm dự thi của các bạn thí sinh đến gần hơn tới các bạn học sinh trường Ams...HAO kết hợp với chương trình Radio của trường - VoA đang và sẽ phát thanh một số ca khúc hay tham gia cuộc thi.

Vào thứ 7 tới ngày 07 tháng 04, trên VoA đã phát thanh những bài dự thi sau:

Buổi sáng:
1. Ứoc mơ - Nguyễn Thùy Trinh - Phap1 04/07
2. Coming home - Phạm Anh Tuấn - Sinh 04/07

Buổi chiều:
1. Để dành - Bùi Tín - A2 03/06
2. Mãi mãi - Nguyễn Thế Duy - A2 04/07
3. Ứoc mơ - Nguyễn Thùy Trinh - Phap1 04/07

Hy vọng mọi người thích 2 bài đấy.

(zz bài post này em post với tính chất thông báo ^^ )

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên