VOICE OF AMS!!!_Request!!!^_^

Tớ muốn gửi I love you của Lorie cho 11 Văn đặc biệt là Chip iu :x! Eun yêu Chip nhiều lắm :x!

ấy ơi cho tớ gửi bài "Gửi làn gió" của anh Keota cho Hội đồng văn nghệ 11p2 của tớ và những ng đã mang các bạn ý đến cho tớ :X:X:X
Nếu bọn ấy k tìm dc thì add nik Y!M của tớ nhá tớ send (vì tớ k có nik bọn ấy): poupeeporcelaine27. Thx bọn ấy nhiều

Loa lởm quá. Cứ đến bài hay là lại khục khặc tắt hoặc rè mới lạ chứ? Hay là đĩa xước hả ấy?

Các anh chị ơi....em muốn gửi 1 bài hát có đc ko ạ....
tại em là 06-09 nên ko biết đăng kí ở đây có đc ko:D

Ờ đĩa thì nó ko có làm sao đâu vì phát bằng Mp3. Nhưng vấn đề là do cái loa trường mình nó tởm lợm quá :-&

đấy bạn nào nghe cái chuông hết giờ thì hiểu tình hình. Nó cứ tắt nở bụp xoẹt y như bắn pháo hoa ý, nên tiếng đực tiếng cái là như thế :-j rất mong các bạn thông cảm

1, Gửi làn gió
2, Colour of winds
3, 1 bài của 1 anh P1

còn 1 bài duy nhất, em Milan gửi thì nhanh nhanh chóng chóng lên em nhé

4. Bài j` h nhở, bốc bốc tí
Em muốn sống bên anh trọn đời đi

Lời nhắn : Non sông Việt Nam có trở nên tươi đẹp hay ko chính là nhờ một phần lớn ở công học tập của các cháu.
Tái bút : em yêu trường em.
Gửi tặng thầy M.

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn ý L mình <:p

Req nốt lần này vậy <:p

I'm a flirt remix - R.Kelly ft. Ludacris, T.I., T-Pain. [Đảm bảo ko bậy tí nào :|]

Link download : http://www.box.net/shared/f69hsxu980
Lời nhắn : Bạn Tennis gửi đến tất cả các bạn nữ trong trường bài hát này <:p.

<:p <:p <:p

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Cường ơi, chẳng ai lờ bạn cả /:) nhưng mà ấy học khối chiều cơ mà :| còn tớ làm VOA khối sáng. Chả liên quan gì đến nhau cả ý.

Thì tớ đang nói chuyện với các bạn làm khối chiều mà :|
Các bạn ghi là VOICE OF AMS!!!_Request!!!^_^ thì tớ cứ thế mà request thôi :|.

các em khối chiều đâu í nhỉ? Bé Hằng í.
Bạn Cường có cần nik các em í để dễ nói chuyện không??

--->LL: topic nên chuyển tên thành VoA sáng.

Có khả năng hàng tuần VoA sẽ phát 2 bài đoạt giải trong cuộc thi tiếng hát HAO, nếu cô Oanh đồng ý. Nói trước để các bạn ko bị "shock" khi chưa nghe đc bài hát mình yêu cầu ngay trong tuần. ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
à bài của tớ đừng bảo là gửi thầy M nhé :|
gửi ai cũng đ.c

1 lần hiếm hoi vào topic...
Các bạn cho tớ gửi Timeless đến cho Hội đồng văn nghệ 11P2 nhé. Thx nhìu ...

ờ ờ Hưng, tao cũng đang có ý định đấy. Có thể là các bạn sẽ request nhưng các ca khúc được đáp ứng sẽ do các ứng viên trong Tiếng hát Hao trình bày, nếu có bài phù hợp và nghe được. :D

ờ ờ Hưng, tao cũng đang có ý định đấy. Có thể là các bạn sẽ request nhưng các ca khúc được đáp ứng sẽ do các ứng viên trong Tiếng hát Hao trình bày, nếu có bài phù hợp và nghe được.

Thế thì vừa quảng bá Tiếng hát HAO, vừa đáp ứng yêu cầu. Mà nghe các bạn cùng trường hát cho các bạn cùng trường nghe, cũng hay đấy chứ.

hic...hết rồi....
chị Linh ơi...thế mai em gửi cho chị lời chúc nhá :D...hì hì///
để tuần sau vậy...
mà sao trg` mình ko cho bật Rap nhỉ :((

Back
Bên trên