!Việt Đức high Skool!

Trần Tuấn Anh
(yo!boy)

mình là 1 trong số dân VD vô hn-ams để làm quen,giao lưu với các bạn
hy vọng được làm quen với nhiều bạn hơn

Chỉnh sửa lần cuối:
ái chà chào you rất vui khi wuen you
vậy you hãy giới thiệu chút xíu về mình di dể mọi người trong hao còn bít chứ hiiiiiiiii :*

uh,okay
name:Trần Tuấn Anh
class:12A1
Ym:chuoitieu252
sở thích:tụ tập bạn bè bốc phét,đi chơi,hát hò và play Pool,Game
thích làm quen với mọi người,muốn giao lưu học hỏi mọi người về nhiều mặt,bởi mình còn nhiều khuyết điểm,hehe
vô 4rum HAO vì thấy dân Ams hay hay,muốn vô làm quen,học hỏi vì sao họ học giỏi vậy mà chơi cũng hết mình vậy,giỏi ghê!
hy vọng mọi người chào đón,hehe

oach,mình post bài trên quên login,thông cảm bạn nhé

Ko sao đâu, chào bạn ( ko biết có cần gọi anh cho phải phép ko ;;)) thay mặt toàn bộ dân Ams ( chả ai cho mình thay mặt cả :(() chào mừng bạn đến với HAO
Hix, cái ảnh của bạn nhìn đẹp trai quá ;;) đúng là Eminem có khác :))
Còn về vụ " vì sao họ học giỏi vậy mà chơi cũng hết mình" thì thương tiếc là tớ chưa có kinh nghiệm để giúp bạn 8-}, cần chú ý quan sát nhiều hơn :)) nhưng có lẽ đấy là bản tính con người, trời định roài :D tránh cũng ko được
Bất ngờ là sao ko có ai vô chào bạn nhỉ ( nặng vía :-O)

anh này thì Mr VDO thì phải :p ;;) Hân hạnh làm quen với anh ;;) ;)
tình hình là VDO xét duyện cho mình cái acc mãi mà chưa được :( :(

MR VDO j đâu em,thằng bạn anh post anh lên,nhưng toàn bị del bài,chắc do xấu wa,hehe
nick của anh trong đó cũng ko được xét duyệt,kô hiếu sao
ko hiểu mọi người ghét mình hay sao ko ai vô chào,hehe,nhưng ko sao,dần dần sẽ quen nhau thôi

hơ, đã thấy thành thành viên, tức là được xét duyệt rồi còn j :-?

Welcome u to HAO :D
Chắc phải gọi = anh :))
Liên ơi, Mr VDO là kí j hở em :D

Mr VDO là cuộc thi hot boy của 4rum www.vietduc.org
trang web của trường VD,nói chung mình xấu wa nên cứ post lên là bị del,hehe

hơ...thế ah`..khổ nhỉ?? 4rum VD tớ cũng lên...nói chung là khá phết.Từ số lượng bào viết cho đến số lượng thành viên...
Thế tớ hỏi thật...Ấy đã cố gắng post lên bao nhiêu lần rùi???Ah`..tớ bảo này...muốn jko bị del hả?? Dùng photoshop edit lại face cho khá khẩm lên 1 tí..Thế chắc là ok. hehe

thôi,có edit lại cũng chẳng để làm j
xấu sẵn rồi mà
mà em kém anh 1 tuổi đấy,đừng có nói thế với người hơn tuổi,thế là kô được

trường Việt Đức ở đâu thế < phố nào ? >

Việt ĐỨc ngay gần trường TV mà
dân TV năm nay vào VĐ nhiều zã man

Phạm Thùy Linh đã viết:
Việt ĐỨc ngay gần trường TV mà
dân TV năm nay vào VĐ nhiều zã man
Ờ công nhận, nhất là khi Trần Phú học phân ban nên dek ai thèm vào, đổ xô vào VĐ nên điểm cao chót vót, 54 thì phải 8-|
Chắc chị Mực ít đi đến khu hồ Gươm nên ko biết, trường VD ở ngay gần Trưng Vương bọn em, phố Lý Thường Kiệt :)>-

có ai học khóa 04-07 của Việt Đức hông :D

điểm chuẩn lúc đầu hệ A là 54.5 hệ B là 53 chứ

Cái 4rum của VĐ lạ thật,sao cứ phải đăng nhập mới xem được.Trông thì rõ nhà quê.
Thảo nào bạn Tuấn Anh phải chen vào đây.Cứ ngồi 1 tuần xem hết danh sách thành viên HAO thì biết ngay ai học VĐ ngay thôi mà,hà hà.

kệ chứ,vào đây lập topic này cho mọi người cùng biết về hs VD hehe
với cả để ai học VD vô đây bốc phét cho vui

Bó tay con Cụt b-) Trường Việt Đức ở chỗ Lý Thường Kiệt, cũng gần Ngô Sắn Luộc của tao mày ạ :))

Dù sao hs Việt Đức cũng đã vào đây rồi thì welcome... đáng ra TuTi cũng học Việt Đức rồi :(( Đã ... chuẩn bị nộp đơn vào VD nữa :((

Back
Bên trên